THẢO LUẬN Char cung thiệt thòi khi train

tieunana

Gia nhập giang hồ
Hi các bác. Mình vừa chơi lại game HK dc vài hôm, cá nhân nhận thấy char cung rất thiệt thòi. Rất vất vả mới train lên dc lv 27. Không có đồ def nên quái cắn rất đau, phải chọn quái lv thấp để đỡ tốn máu. Tiền gold giết quái + lụm rác bán ve chai thu không đủ bù chi. Nhiều lúc chẳng biết kiếm đâu ra gold để mua mana, máu và tên. ADM có thể tăng gold quái lên 1 chút cho a e train đỡ khổ được k? Đặc biệt là những người mới vào game như mình.

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
- Bạn khóc cái gì.. Member củ train còn ác liệt hơn bạn . Lúc đó xin gold chẳng ai cho . ADM ko hỗ trợ sét train . Vậy mà giờ cũng gần 8x . Bạn bây giờ là còn may rồi . Gold quá rẽ . Ko lẽ ai cũng ngồi đợi ADM làm sẵn cho ăn .!

kidttt

Gia nhập giang hồ
mấy lv đầu kể cả con đao mà ko có đồ khá khá chút cũng khó mà farm chứ ko riêng gì char cung đâu bác ạ

huynhthinh

Binh Nhất
bạn chưa biết rằng bây h đã có sét đồ tân thủ + 5 .. mana các kiểu máu các kiểu =)) .. trong khi đó tui chơi con dp từ lúc mới ra =)) mặc áo trắng .. dame thấp def yếu =)) . không hỗ trợ nào cả máu vs sâm =)) cuộc sống tạm bợ train cứ k canh là chết =)) .. bạn thế là may lắm rồi đấy =))

o0oVoDanho0o

Gia nhập giang hồ
Ae newbie mong muốn lên 35 nhanh để vào TLC với mọi ng cho đông vui.
Nên mọi người giúp đc thì giúp với. Ae cũng biết ơn và biết là sướng hơn trước nhiều rồi :D:D

tigon

Gia nhập giang hồ
Hi các bác. Mình vừa chơi lại game HK dc vài hôm, cá nhân nhận thấy char cung rất thiệt thòi. Rất vất vả mới train lên dc lv 27. Không có đồ def nên quái cắn rất đau, phải chọn quái lv thấp để đỡ tốn máu. Tiền gold giết quái + lụm rác bán ve chai thu không đủ bù chi. Nhiều lúc chẳng biết kiếm đâu ra gold để mua mana, máu và tên. ADM có thể tăng gold quái lên 1 chút cho a e train đỡ khổ được k? Đặc biệt là những người mới vào game như mình.
. Uh,mình yêu char Cung nên chơi chư cung tốn kém và yếu hơn các char khác , pt bạn bè cứ cười hoài vì yểu điệu quá nên quái đập die liên tục

tigon

Gia nhập giang hồ
lúc xưa Cung đứng sau lưng mấy con Bò , Cung bắn 1 phát rồi chạy nên hok bị cắn , bây giờ Cung đứng sau lưng Bò cũng bị cắn :( Mà tui đâu biết có Q tặng set + 5 nên train chật vật vô cùng hhee , ngu ơi là ngu . Có vậy chơi mới thú vị Tieunana ạ , cái gi cũng có sẳn hết thì chán lắm .

Bên trên