THẢO LUẬN Chốt lại vụ của capitano và những người có lỗi trong vụ này

phuong

Binh Nhất
Còn bất cứ ai bảo có thể dùng IP tạo nick gmail và ngày tháng năm tạo là đủ lấy lại dc pass thì xin mời bước vào tiếp nào.

MrCuop

Binh Nhất
xem cái video thì cái gmail đầu [email protected] của bác khi copy bị dư 1 khoảng trắng.
Chung quy lại:
- Về phía mọi người không ai có bằng chứng về cách nào Cap lấy lại gmail được
- Về phía Cap thì không có bằng chứng về việc acc cũ đăng nhập trên IP của mình.

Cả 2 bên đều không có bằng chứng và @ĐầuTiHồng đã lấy lại đồ từ TanSat thì thôi sự việc nên kết thúc tại đây. Không ai cần xin lỗi ai vì cả 2 bên đều không có bằng chứng cho hành vi của mình. Theo mình nên kết thúc chuyện này sớm đi.

TanMinh

Gia nhập giang hồ
mình theo dõi cái phốt này từ 5h30 chiều đến bây giờ là 9h33 phút tối, mình ko cmt hay like cho ai cả, chỉ theo dõi và đưa ra ý kiến ntn :
thứ nhất mình thấy anh em ở đây gió chiều nào thì theo chiều đó, lúc sever gặp sự cố mà có ai đó lập 2pic thì anh em vào hùa theo vào chê bai rồi nói này nói nọ các kiểu, lúc có ai đó gặp chuyện thì anh em cũng lại vào soi mói rồi nói bừa các kiểu, sao anh em không nghĩ sẽ có 1 ngày mình rơi vào hoàn cảnh như người ta lúc đó mình sẽ làm gì khi cả xã hội này đều quay lưng với mình. hãy đặt mình vào trường hợp của người khác rồi hãy cmt nhận xét, ai cũng tự nhận mình lớn rồi mà cmt thì ko phải của người lớn chút nào !

SKTGenj

Binh Nhì
mình theo dõi cái phốt này từ 5h30 chiều đến bây giờ là 9h33 phút tối, mình ko cmt hay like cho ai cả, chỉ theo dõi và đưa ra ý kiến ntn :
thứ nhất mình thấy anh em ở đây gió chiều nào thì theo chiều đó, lúc sever gặp sự cố mà có ai đó lập 2pic thì anh em vào hùa theo vào chê bai rồi nói này nói nọ các kiểu, lúc có ai đó gặp chuyện thì anh em cũng lại vào soi mói rồi nói bừa các kiểu, sao anh em không nghĩ sẽ có 1 ngày mình rơi vào hoàn cảnh như người ta lúc đó mình sẽ làm gì khi cả xã hội này đều quay lưng với mình. hãy đặt mình vào trường hợp của người khác rồi hãy cmt nhận xét, ai cũng tự nhận mình lớn rồi mà cmt thì ko phải của người lớn chút nào !
thì nghĩ game

toanbeo

Gia nhập giang hồ
6h đi làm về coi forum có j hot.. và hot lần này căng đét :v.. Coi 1 lèo giờ 21h40 ko ăn ko uống ko tắm :v..
Ai ủng hộ CAP vote coi..
Ta thấy lí lẽ và dẫn chứng quá chuẩn.. còn LVR vs park trung gian có nhiều trò vui hơn nếu vỡ lở keke..

phuong

Binh Nhất
xem cái video thì cái gmail đầu [email protected] của bác khi copy bị dư 1 khoảng trắng.
Chung quy lại:
- Về phía mọi người không ai có bằng chứng về cách nào Cap lấy lại gmail được
- Về phía Cap thì không có bằng chứng về việc acc cũ đăng nhập trên IP của mình.

Cả 2 bên đều không có bằng chứng và @ĐầuTiHồng đã lấy lại đồ từ TanSat thì thôi sự việc nên kết thúc tại đây. Không ai cần xin lỗi ai vì cả 2 bên đều không có bằng chứng cho hành vi của mình. Theo mình nên kết thúc chuyện này sớm đi.
Tôi chỉ tức 1 điều thế này, nhiều thành phần ko giải thích dc về cái gmail thì lại bảo nó ko liên quan ? Vậy cho hỏi nếu ko lấy lại dc cái gmail thì làm sao đổi pass 1 pass 2 để vào game mà đăng nhập vào cái IP đấy nhỉ ? Thế cái IP nó quan trọng hay cái gmail quan trọng ? Ko hack dc gmail liệu có chuyện gì xảy ra dc ko mà truy ra đến IP ? Muốn có pass để hack acc người khác cần Gmail hay cần cái IP nhỉ ? Giải thích hộ phát xem ?

toanbeo

Gia nhập giang hồ
Mấy thằng Mồm nhanh hơn não vu khống người ta sau vụ này thì rút kn đi nhé.. Hóng cho ra hóng dùm. Sói xanh đẹp trai forum là đối tượng top1.. :V

TanMinh

Gia nhập giang hồ
mình mới nghĩ ra 1 cái event để đóng góp cho sever mà đọc cái phốt này làm mình ko tập trung được để thư giản 1 chút rồi post bài cho anh em tham khảo bảo đảm anh em sẽ ko thèm coi cái phốt này nữa ! :D

Bên trên