THẢO LUẬN Chốt lại vụ của capitano và những người có lỗi trong vụ này

SaneaNhung

Binh Nhì
Tôi chỉ tức 1 điều thế này, nhiều thành phần ko giải thích dc về cái gmail thì lại bảo nó ko liên quan ? Vậy cho hỏi nếu ko lấy lại dc cái gmail thì làm sao đổi pass 1 pass 2 để vào game mà đăng nhập vào cái IP đấy nhỉ ? Thế cái IP nó quan trọng hay cái gmail quan trọng ? Ko hack dc gmail liệu có chuyện gì xảy ra dc ko mà truy ra đến IP ? Muốn có pass để hack acc người khác cần Gmail hay cần cái IP nhỉ ? Giải thích hộ phát xem ?
coi từ chiều đến giờ k cmt, nhưng chỉ có 1 thắc mắc là vấn đề ip của bạn Cap log acc. Vây xin hỏi ngoài cái bạn HBN Huyết Ban Nick công bố là ip ng log acc và gd đồ từ nick bị hack qua cho tàn sát là ip của Cap. ai trứng minh đc điều này ngoài HBN ( 1 người có thành kiến và hiềm khích với Cap?)
mình coi cái bản mà HBN show ra, thật tình chẳng hiểu quái gì trong cái bảng đó cả. chắc tại kiến thức nông cạn. Nên muốn hỏi ngoài HBN và mấy GM thì ở cái 4r này ai có thể xác định 100% cái ip log acc bị hack kia là ip của Cap?

fokvanbao

Banned
Thế thì bạn phải nhìn vào sự việc rườm rà của 2 cái thằng thay phiên nhau đổi thông tin của 1 cái mail ấy =)) Mà tiện thể đừng quote cmt của mình nữa, vì mình thấy chẳng qua bạn là cố gắng vạch lá tìm sâu bới móc vì hiềm khích cá nhân thôi chứ tốt lành cái đéo gì :)) Next.
do mày cả thôi
nếu mày ko clone acc đi chửi tao thì tao đã ko check IP mày ra cho mày nghỉ game rồi >:)

phuong

Binh Nhất
rồi đó

mình với bạn chả quen biết cũng chưa từng chạm mặt. 1thằng ở 47. 1thằng 6x liên quan gì mà hiềm khích? hay bị mình xiên cho cái rồi đau quay ra cắn?
=)) Lời nói của bạn làm đéo gì có trọng lượng mà xiên vs chả xỏ ? Thế giờ tóm lại lấy pass Gmail ăn thua tắt và bật bước 2 chứ đâu có liên quan cái đéo gì đến IP tạo nick rồi tương tác đồng bộ các kiểu đúng chưa =)) Next cmmd :|

Avenir

Binh Nhì
ngáo ngơ à. mrtuananh là acc của thằng cap bán lại và đã đc đổi tên -_-
Ko ngáo đâu. Từ chiều tới giờ ko ai biết acc Cap đã được đổi tên. Chủ acc cũng ko nói, GM cũng ko nói nên bố con thằng nào biết được. Rất nhiều người thắc măc chứ ko riêng tôi nhé. Giờ nhìn vào lịch đăng ký mới biết đấy

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
sự việc đã có kết quả , mình nghĩ nên close vấn đề này lại ở đây. Chứng cứ IP login và giao dịch Lion King đã đưa ra rồi.
Tất cả mọi topic liên quan đến vấn đề sẽ bị khóa lại và tập trung giải quyết cho người bị hại.
Thân ái!

Bên trên