THẢO LUẬN Chốt lại vụ của capitano và những người có lỗi trong vụ này

TranViet1st46

Binh Nhất
Bạn giỏi thế giờ làm mình cái kèo ? Bạn tạo 1 cái gmail, 24h sau bạn đưa pass 1 cho mình, cho mình 5p để đổi pass, nếu bạn vẫn lấy lại dc cái gmail bạn tạo xem như bạn thắng ? Ok chưa ?
Ok , giờ này ngày mai mình se làm . Sai thì mình xin lỗi
=)) Đã là kèo thì phải có j đó gọi là hơn thua chứ nhỉ :v
Mọi sai lầm đều phải trả giá = việt nam đồng chẳng hạn :v

phuong

Binh Nhất
Ok , giờ này ngày mai mình se làm . Sai thì mình xin lỗi
Bạn tạo ngay bây giờ đi rồi chụp hình hay quay clip quá trình tạo gmail mới lại. Đúng 24h sau bạn share mình ID + pass 1 và cho mình 5 phút config, nếu mà bạn vẫn lấy lại dc acc thì xem như bạn giỏi, giỏi hơn cả mấy thằng nhân viên google, mà ko chừng bạn là thằng hack cái acc cũng ko nên tại bạn rành gmail thế cơ mà =))

Nobody

Binh Nhất
Bạn tạo ngay bây giờ đi rồi chụp hình hay quay clip quá trình tạo gmail mới lại. Đúng 24h sau bạn share mình ID + pass 1 và cho mình 5 phút config, nếu mà bạn vẫn lấy lại dc acc thì xem như bạn giỏi, giỏi hơn cả mấy thằng nhân viên google, mà ko chừng bạn là thằng hack cái acc cũng ko nên tại bạn rành gmail thế cơ mà =))
Không cần thiết , clip đấy mình vừa tạo email . Mai tự mình kiểm chứng

ĐầuTiHồng

Gia nhập giang hồ
Bạn của bạn là ai ? Tại sao bạn ko tự đổi sdt mà phải nhờ bạn của bạn ? Và đổi sdt thì đổi qua sdt của ai ?
bạn cứ bình tĩnh giờ mình rảnh sẽ trình bày rõ ràng cho ae
chơi game vui vẻ đừng nặng lời vs nhau quá.người lớn cả rồi
mình + @Pack mua acout của Lvr giá 6m Vnd
mình mua cái xác k 1m7 vnd
tức là mình là người thứ 4
Lvr send thông tin cho.Pack sau đó pack send thông tin cho mình
mình đăng nhập gmail k được.pack xin sdt và ngày tháng năm sinh
sau đó đăng nhập được mình đã cập nhật thêm mail khôi phục
đến đây oke chưa

phuong

Binh Nhất
bạn cứ bình tĩnh giờ mình rảnh sẽ trình bày rõ ràng cho ae
chơi game vui vẻ đừng nặng lời vs nhau quá.người lớn cả rồi
mình + @Pack mua acout của Lvr giá 6m Vnd
mình mua cái xác k 1m7 vnd
tức là mình là người thứ 4
Lvr send thông tin cho.Pack sau đó pack send thông tin cho mình
mình đăng nhập gmail k được.pack xin sdt và ngày tháng năm sinh
sau đó đăng nhập được mình đã cập nhật thêm mail khôi phục
đến đây oke chưa
Ok. Vậy xem như toàn bộ thông tin pass mail, email khôi phục, sdt khôi phục bạn và Pack đã đổi hết đúng chưa ?

So01

Gia nhập giang hồ
Bạn của bạn là ai ? Tại sao bạn ko tự đổi sdt mà phải nhờ bạn của bạn ? Và đổi sdt thì đổi qua sdt của ai ?
ae cu binh tinh minh co loi minh se nhan choi game vui dung mang loi le~ kho nghe ra noi voi nhau
+
Ok. Vậy xem như toàn bộ thông tin pass mail, email khôi phục, sdt khôi phục bạn và Pack đã đổi hết đúng chưa ?
dung roi ban nhe
Minh doi SDT khoi phuc Mail khoi phuc con nhung thong tin khac la minh chua bao gio dong den OKE chua

ParkJiYeon

Gia nhập giang hồ
Mình đã nói ai cũng có lỗi chứ ko phải riêng bạn. Có khi người mua là người có lỗi nhiều nhất. Nhưng cái IP và MAC log cái acc lúc 6h sáng thì chỉ có bạn mới làm dc điều đó. Bạn cũng chả có lấy đồ hay lừa đảo gì sao lại gọi công an? @phuong. Sự việc nên giải quyết im xuôi thôi.
Thế này nhé. Mình thì mua tất cả đồ trong acc. Còn @ĐầuTiHồng thì mua xác nên nhờ mình gd luôn rồi đưa lại xác sau. Và sau đó mình chỉ đổi dùm duy nhất cái sdt xác minh thành sdt của @ĐầuTiHồng còn lại tất cả thông tin , pass gmail, pass game đều do @ĐầuTiHồng đổi.

@ĐầuTiHồng cái email khôi phục mày có xóa hay đổi thành của mày chưa !?

MrCuop

Binh Nhất
bạn @ĐầuTiHồng có thể nào log vào gmail và chụp hình lại hình ảnh của gmail khôi phục mới của bạn ko?
Theo như Park nói thì park không đổi gmail khôi phục của bạn. Tức là bạn đã nhờ 1 người "bạn" khác đổi. Người bạn khác của bạn có chơi Yulgang ko?

ĐầuTiHồng

Gia nhập giang hồ
bạn @ĐầuTiHồng có thể nào log vào gmail và chụp hình lại hình ảnh của gmail khôi phục mới của bạn ko?
Theo như Park nói thì park không đổi gmail khôi phục của bạn. Tức là bạn đã nhờ 1 người "bạn" khác đổi. Người bạn khác của bạn có chơi Yulgang ko?
mình tự đổi mail khôi phục bạn nhé
thông tin vẫn còn trên điện thoại của mình .mình k biết cách up lên

OneOfAKind

Thượng Sĩ
rồi nhé thấy email vs sdt khôi phục là của tao mà
rồi tao ma đổi pass mail
mới có 7 ngày sao quên được
:)) cuối cùng vẫn éo biết ai là đứa giở trò :)) vì mail khôi phục + sdt đầu ti hồng đổi hết rồi thì park + LVR cũng k thể hack đc
nhưng mấu chốt lại là sao ip + địa chỉ mac lại là của cap.....

Bên trên