Chọn char phù hợp với mình.

n0one001

Gia nhập giang hồ
cứ chơi class mình thích thôi, nếu thấy đánh ko lại thì kéo đồng bọn lên chiến chung càng đông càng zdui =))

gyakutenno89

Gia nhập giang hồ
kiểu này chủ pic chưa chơi char đp pk bao h rồi nên chẳng biết gì về pk của đp rồi.
Mỗi char mạnh ở từng giai đoạn ai cũng biết và cũng hiểu.
Đp có thể làm trùm tlc2-3 khi có kẹp skill. Với ulvc ngang ngửa với thương(damg nhỏ hơn thì đã sở hữu buff damg +def để bù lại ).
Càng lên cao đp mất chỗ đứng vì các char khác đã trưởng thành và mạnh mẽ. Nhưng có kẹp skill thì chẳng biết sao mà lần.

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
kiểu này chủ pic chưa chơi char đp pk bao h rồi nên chẳng biết gì về pk của đp rồi.
Đp có thể làm trùm tlc2-3 khi có kẹp skill. Với ulvc ngang ngửa với thương(damg nhỏ hơn thì đã sở hữu buff damg +def để bù lại ).
Càng lên cao đp mất chỗ đứng vì các char khác đã trưởng thành và mạnh mẽ. Nhưng có kẹp skill thì chẳng biết sao mà lần.
chứ còn gì nữa.

MrShj

Thượng Úy
hjc , sao 4 room mình thích gach đá BQT thế nhỉ ! thay vào đó chúng ta hãy tích cực thảo luận hay hơn /

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
mình vẫn cầm 1 em dp 12x, 1 em cung 118, 1 em đao 120 bên dzo nhé.

Sunshine

Gia nhập giang hồ
DP thì đầu tư vừa đủ cho nó là dc r, vs lại mình chơi dp 9 để làm đẹp vs tám chuyện, ko quan tâm đến chuyện PK cho lắm :v

KenVinNam

Gia nhập giang hồ
**DP: Đây là char chơi ít tốn tiền nhất trong game vì gần như nó chỉ dùng để đi train. Bạn hoàn toàn có thể chơi dp từ lv1 đến 13x mà không nạp 1 xu nào vào game. Thậm chí là còn thừa cả gold mà bán ra VND mua dầu ăn. Chơi dp mà đầu tư đồ để đi pk thì chỉ có nước thừa tiền hoặc đầu óc có vấn đề**
P/s: Chưa Chắc là có vấn đề nhế cậu tlc3 tlc3 và có kẹp thì k tầm thường nha

BuGau

Gia nhập giang hồ
thằng fin trước la Dp tà bên phoenix, chuyên đánh nhau chửi bới với shineone ta đây, về sau là thằng cave Simayi bán acc cho ku papa, tám + pk với nó miết cũng rành chút chút, pro thì có, nhất thì chưa chắc, còn nhiều lắm nhân tài.

còn tất cả char TT, không có DP TT buff thì pk = phế, ko có ninja debuff thì bất lợi, còn mới nghe nói là ko có đàn = nghỉ pk =))

o0oRikaToJio0o

Gia nhập giang hồ
mình có 1 thắc mắc, nếu cứ nói char này char kia mạnh hơn dp, pk thắng dp thì mình nghĩ phải để các char đó pk trong tình trạnh không được dp dame def, chính xác, sinh mệnh, né tránh, mỗi thứ 10% chứ có ít đâu... vì là so sánh về sức mạnh của các char với nhau nên phải thế chứ cứ hơi tí là "dp ơi buff hộ cái" rồi khi mạnh rồi quay ra đập dp. vui vãi

DP_AtonioReyes

Gia nhập giang hồ
Vl thớt quá thấy cảnh 7 thằng gom tiền đưa cho dp rồi ngồi vận công chờ nó chạy bộ mua sâm lên để train tiếp chưa(có khi nó chạy luôn làm gì dc nó=))) , 8 thằng hội đồng 1 dp ko chết mà chết ngược lại từng thằng chưa:)). Với phiên bản kẹp dc skill này thì tui khẳng định muốn áp sát vào dp thì xác định phải bơm máu trước nếu ko muốn về thành dưỡng sức:D.Tại chủ thớt ko có kinh nghiệm chơi dp, cách build đồ và kc dp chiến rất hay chỉ có những người chơi dp tâm huyết mới biết<:-P

Bên trên