Chắc 1,2 năm nữa lk mới ra đc hk

AnhBanChim11

Gia nhập giang hồ
http://www.yulgangvn.com/forum/threads/lo-trinh-ra-mat-server-yulgangvn-9-0.316/
từ tháng 7 thông báo ra HK yulang làm mọi ng nôn nóng nghỉ dần dần bên Dzogame để wa Yulang ...những lời nói dự kiến của LK toàn nói 1-2 tuần từ giai đoạn test đến open mà jio đã wa năm khác mà chưa thấy LK vào viết 1 bài nào để mọi ng xem..có xem nhẹ mọi ng wa ko LK? Lộ trình tự mình viết ra mà jio ko đúng như dự định thì cung phải nói j để mọi ngươi yên tâm khỏi phaj ngóng trong ...đặt niềm tin vào đây quá nhìu mà ko bít có thất vọng quá nhìu lun khong...đừng close topic de moi ng đc và ý kiến nhe..

Nam Trung Bảo

Sư Phụ Đao Kiếm Tiếu
Bạn thông cảm, do quá nhiều chức năng phát sinh + Do tính cầu toàn quá cao, LK mới CB + OB game muộn như vậy :D

Tất cả cũng vì lý do muốn đưa đến tay các bạn một sever hoàn chỉnh nhất, tốt đẹp nhất! Khách hàng là thượng đế mà bạn :D :D :D :D

AnhBanChim11

Gia nhập giang hồ
mình ko có ý j nhưng ngày nào mình cung lên đây vài lần để xem LK có post bài nào lên ko,ngày ngày hi vong cứ bi tan vỡ..mong lên đây thấy đc 1 bài Viết cua LK nói Open mà không bít ngày đó còn xa không nữa..giống như mong đợi 1 cái j đó mà ko có điểm dừng

Nam Trung Bảo

Sư Phụ Đao Kiếm Tiếu
mình ko có ý j nhưng ngày nào mình cung lên đây vài lần để xem LK có post bài nào lên ko,ngày ngày hi vong cứ bi tan vỡ..mong lên đây thấy đc 1 bài Viết cua LK nói Open mà không bít ngày đó còn xa không nữa..giống như mong đợi 1 cái j đó mà ko có điểm dừng

Không bạn ơi :D LK lên 4rum nhưng ít hoạt động ngoài, chỉ hoạt động ở trong box DEV, mình ko rõ bạn có thể vào box DEV đc ko nhưng trong đó là tâm huyết của cả đội ngũ Kteam cũng như tester sever mình đấy ;)

holytieuthu

Miss Ảnh YulgangVN
http://www.yulgangvn.com/forum/threads/lo-trinh-ra-mat-server-yulgangvn-9-0.316/
từ tháng 7 thông báo ra HK yulang làm mọi ng nôn nóng nghỉ dần dần bên Dzogame để wa Yulang ...những lời nói dự kiến của LK toàn nói 1-2 tuần từ giai đoạn test đến open mà jio đã wa năm khác mà chưa thấy LK vào viết 1 bài nào để mọi ng xem..có xem nhẹ mọi ng wa ko LK? Lộ trình tự mình viết ra mà jio ko đúng như dự định thì cung phải nói j để mọi ngươi yên tâm khỏi phaj ngóng trong ...đặt niềm tin vào đây quá nhìu mà ko bít có thất vọng quá nhìu lun khong...đừng close topic de moi ng đc và ý kiến nhe..
Bạn này đang mong muốn anh Lion King lên tiếng để an lòng đây mà :) ... anh LK chắc sẽ rep lại nhanh thôi nên bạn đừng quá nôn nóng :)

KienBon888

Binh Nhì
ko mua bản quyền nhưng trong thế giới HK thì nó đã thành thương hiệu rùi, bạn đặt tên LionKing11 thử xem sao là biết liền

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mình hoạt động liên tục nhưng chỉ trong Box Dev và Fan Page thôi. Còn lại thời gian mình hạn chế chát chít ở ngoài để tập trung làm việc. Mấy tuần nay nếu bác Trực (nếu nick này là bác) xem danh sách online thì ngày nào mình chả on Forum đến 3-5h sáng để làm việc :)

Tính cầu toàn của mình khá cao cho nên một khi game đã mở, các bạn sẽ ko có chữ thất vọng trong từ điển :)

doinaybuon

Gia nhập giang hồ
Mình hoạt động liên tục nhưng chỉ trong Box Dev và Fan Page thôi. Còn lại thời gian mình hạn chế chát chít ở ngoài để tập trung làm việc. Mấy tuần nay nếu bác Trực (nếu nick này là bác) xem danh sách online thì ngày nào mình chả on Forum đến 3-5h sáng để làm việc :)

Tính cầu toàn của mình khá cao cho nên một khi game đã mở, các bạn sẽ ko có chữ thất vọng trong từ điển :)
mong anh LK cho game ra càng sớm càng tốt ghiền quá rồi:D

ductjen

Gia nhập giang hồ
Ngày nào cũng vào bài dev-test đọc, theo dõi suốt và rất tràn trề hi vọng
Ai muốn không chờ đc thì vào topic dev-test mà xem nhé, KTeam đang cố gắng hết sức đó

tuancaosu

Gia nhập giang hồ
trùi ui, tui ngày nào cũng vao day xem chung nao CB ma khong thấy, tuc qua phai đăng ký. KT oi nhanh nhanh len dum voi

Bên trên