Chắc 1,2 năm nữa lk mới ra đc hk

AdamLambert

Gia nhập giang hồ
nói chung là cứ từ từ mà làm.... Miễn sao khi game ra hoàn chỉnh về mọi thứ là dc. Nhưng nếu ra game trước Tết thì càng tốt.. Để tất cả mọi người hưởng 1 cái Tết vui vẻ cùng YulgangVN hì hì

Khóc Vô Lệ

Gia nhập giang hồ
Mình hoạt động liên tục nhưng chỉ trong Box Dev và Fan Page thôi. Còn lại thời gian mình hạn chế chát chít ở ngoài để tập trung làm việc. Mấy tuần nay nếu bác Trực (nếu nick này là bác) xem danh sách online thì ngày nào mình chả on Forum đến 3-5h sáng để làm việc :)

Tính cầu toàn của mình khá cao cho nên một khi game đã mở, các bạn sẽ ko có chữ thất vọng trong từ điển :)
nghe rất nhiều những lời như này rồi . off dài dài chờ 2015 :)

PhucThuan

Gia nhập giang hồ
chưa tới tết công gô mà bác cứ nóng.
không sao đâu a LK cứ từ từ mà ra. đợi khi nào e nâng mấy lên RAM 4gb rồi ra cũng được =))

TuHeresy

Binh Nhất
http://www.yulgangvn.com/forum/threads/lo-trinh-ra-mat-server-yulgangvn-9-0.316/
từ tháng 7 thông báo ra HK yulang làm mọi ng nôn nóng nghỉ dần dần bên Dzogame để wa Yulang ...những lời nói dự kiến của LK toàn nói 1-2 tuần từ giai đoạn test đến open mà jio đã wa năm khác mà chưa thấy LK vào viết 1 bài nào để mọi ng xem..có xem nhẹ mọi ng wa ko LK? Lộ trình tự mình viết ra mà jio ko đúng như dự định thì cung phải nói j để mọi ngươi yên tâm khỏi phaj ngóng trong ...đặt niềm tin vào đây quá nhìu mà ko bít có thất vọng quá nhìu lun khong...đừng close topic de moi ng đc và ý kiến nhe..
Chắc là bác ABC của HKV đây mak...

Fantasy

Binh Nhì
hic, lâu r` ko vào 4rum, chắc cũng đc hơn 1 tháng r`, game vẫn chưa ra àh a e @.@, ABC này là hàng fake hay là anh trực pro bên dzo thế nhỉ, mình nhớ a trực từng tuyên bố ko chơi sever pri mà ^.,,.^

Bên trên