Chơi game cũng cảm thấy F.A vãi lều!

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mình sẽ tổ chức event để Mod/Admin giả gái để cho các bác xôm tụ. Đặc biệt version này có skill kết hôn mới có thể tăng xác suất ra Item dầu ăn. Item này giúp các bạn có thể train mượt mà hơn, ít bị rát.

๖ۣۜKyo๖ۣۜVampire

Gia nhập giang hồ
Mình sẽ tổ chức event để Mod/Admin giả gái để cho các bác xôm tụ. Đặc biệt version này có skill kết hôn mới có thể tăng xác suất ra Item dầu ăn. Item này giúp các bạn có thể train mượt mà hơn, ít bị rát.
Ặc.quá phũ cho admin ^_^ Mình nghĩ ad nên quảng bá cho chị iêm phụ nữ về mức hấp dẫn của game này! Thì lúc đó mem nữ sẽ tăng về số lượng.AE cũng có nhiều cơ hội hơn :v :P

TheGameC3

Binh Nhì
khi nào ra event này nhĩ bác LK, em củng muốn thử sức xem dạo này tay nghề lừa zai còn hem ( hồi bên Dzo em có 3 thằng ck :"> , 1 thằng thì nó lo chi phí kết hôn, 2 em kia đến sau nên đành ăn phở zay ) =)) =)) =))

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Là một gamer đã qua rất nhiều game và cũng rất tâm đắc HKGH.Nhưng mà ra ngoài mới thấy cô đơn.
Nhìn người vk vk ck ck ngọt xớt mà thèm..Chơi game mong kiếm được tri kỉ để hàn huyên,PK cùng,PT cùng nhưng đó là giấc mơ xa vời với nhiều AE chúng ta.Vì nhiều lí do:
1.Tỉ lệ nam nữ khá là chênh lệch.Vì đây là game giang hồ nên thu hút khá là nhiều Nam nên Nữ giới phải gọi là rất "hiếm".Tìm đã khó huống chi là tán rồi kết hôn...
2.Vì nghèo.Bên ngoài người ta mê xe đẹp,nhà to thì trong game cũng chẳng khác là mấy.Bác nào hàng +4 +5 mà đi tán gái thì nó ỉa vào.Cầm set full 90 11 +10 thì có vk cũng là điều sớm hay muộn
3.Toàn gặp phải vk có tờ rym.Không biết mấy thằng cờ hó thời giờ thích giả nữ.Lập ra nv nữ rồi xưg anh anh em em ngọt xớt.Mà chả biết nó được cái gì nữa.Haizz
=> Nói chung là rất mong kiếm được 1 em để cùg nhau tâm sự,chia sẻ niềm vui của hiệp khách.Nhưng có vẻ rất xa vời
Bác nào chung cảnh ngộ không?
Đa số nhân vật nữ trong game là gái xấu
Còn gái đẹp thì toàn giả trai
Phần gái đẹp còn lại thì không đến lượt bạn
Còn những bạn gái quá đẹp thì cũng chả có time mà chơi game với bạn đâu!

tieutuhohan

Gia nhập giang hồ
Bonus thêm item chống a** nở hoa nữa bác ạ :)) Train mượt quá các bác ấy nở hoa cả sv :))

Bên trên