Chơi game cũng cảm thấy F.A vãi lều!

๖ۣۜKyo๖ۣۜVampire

Gia nhập giang hồ
Là một gamer đã qua rất nhiều game và cũng rất tâm đắc HKGH.Nhưng mà ra ngoài mới thấy cô đơn.
Nhìn người vk vk ck ck ngọt xớt mà thèm..Chơi game mong kiếm được tri kỉ để hàn huyên,PK cùng,PT cùng nhưng đó là giấc mơ xa vời với nhiều AE chúng ta.Vì nhiều lí do:
1.Tỉ lệ nam nữ khá là chênh lệch.Vì đây là game giang hồ nên thu hút khá là nhiều Nam nên Nữ giới phải gọi là rất "hiếm".Tìm đã khó huống chi là tán rồi kết hôn...
2.Vì nghèo.Bên ngoài người ta mê xe đẹp,nhà to thì trong game cũng chẳng khác là mấy.Bác nào hàng +4 +5 mà đi tán gái thì nó ỉa vào.Cầm set full 90 11 +10 thì có vk cũng là điều sớm hay muộn
3.Toàn gặp phải vk có tờ rym.Không biết mấy thằng cờ hó thời giờ thích giả nữ.Lập ra nv nữ rồi xưg anh anh em em ngọt xớt.Mà chả biết nó được cái gì nữa.Haizz
=> Nói chung là rất mong kiếm được 1 em để cùg nhau tâm sự,chia sẻ niềm vui của hiệp khách.Nhưng có vẻ rất xa vời
Bác nào chung cảnh ngộ không?

hungyx

Gia nhập giang hồ
trong game đừng có tin . nó gửi mấy cái ảnh fake sướng quá đưa pas id thế là bibii cái ac lun

thanhhon45

Gia nhập giang hồ
Là một gamer đã qua rất nhiều game và cũng rất tâm đắc HKGH.Nhưng mà ra ngoài mới thấy cô đơn.
Nhìn người vk vk ck ck ngọt xớt mà thèm..Chơi game mong kiếm được tri kỉ để hàn huyên,PK cùng,PT cùng nhưng đó là giấc mơ xa vời với nhiều AE chúng ta.Vì nhiều lí do:
1.Tỉ lệ nam nữ khá là chênh lệch.Vì đây là game giang hồ nên thu hút khá là nhiều Nam nên Nữ giới phải gọi là rất "hiếm".Tìm đã khó huống chi là tán rồi kết hôn...
2.Vì nghèo.Bên ngoài người ta mê xe đẹp,nhà to thì trong game cũng chẳng khác là mấy.Bác nào hàng +4 +5 mà đi tán gái thì nó ỉa vào.Cầm set full 90 11 +10 thì có vk cũng là điều sớm hay muộn
3.Toàn gặp phải vk có tờ rym.Không biết mấy thằng cờ hó thời giờ thích giả nữ.Lập ra nv nữ rồi xưg anh anh em em ngọt xớt.Mà chả biết nó được cái gì nữa.Haizz
=> Nói chung là rất mong kiếm được 1 em để cùg nhau tâm sự,chia sẻ niềm vui của hiệp khách.Nhưng có vẻ rất xa vời
Bác nào chung cảnh ngộ không?
3. tại vì nó muốn làm gay

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Thời buổi giờ bươm bướm thì ít mà cú có gai thì nhiều , nên ra ngoài mà kiếm chứ đừng vk vk ck ck ( đậu phộng ghét nhất chữ teen code ) trong thế giới ảo này rồi có ngày hối ko kịp.

Nếu vẫn muốn có tri kỷ thì ta sẽ giới thiệu cho vài em , chuẩn bị sẵn neptune hay simple , tường an gì đó đi , coi như là quà ra mắt vậy

๖ۣۜKyo๖ۣۜVampire

Gia nhập giang hồ
Thôi zồi.bữa cũng cưới em kia xong xuôi.Tưởng thơm bơ.Ai dè thằng bạn nó nói 1 câu thật là não lòng: "Mày là ck nó hả? Tao thông báo với mày 1 tin buồn.Vk mày có tờ rym"
Nghe như sấm dập bên tai,ngàn con dao cắt xé....kk giờ éo tin thằng con nào lun

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Nếu đã có n,y ngoài đời rồi thì thôi. Vào game chỉ 8 với bạn bè , ae trong G thôi, chứ tốt nhất đừng có kiếm con của nợ nào trong game nữa :D Mệt lắm :3
Con của nợ :)) , chủ thớt làm mình nhớ tới thời au đi sần bị lừa mấy lần , h nghĩ lại 1 thời trẻ trâu dại gái thấy mà buồn :((

XiaoTi

Binh Nhất
Thời buổi giờ bươm bướm thì ít mà cú có gai thì nhiều , nên ra ngoài mà kiếm chứ đừng vk vk ck ck ( đậu phộng ghét nhất chữ teen code ) trong thế giới ảo này rồi có ngày hối ko kịp.

Nếu vẫn muốn có tri kỷ thì ta sẽ giới thiệu cho vài em , chuẩn bị sẵn neptune hay simple , tường an gì đó đi , coi như là quà ra mắt vậy
AE tập trung thông tên này đi. hắn đi đâu cũng kè kè chai dầu ăn bên cạnh nè :-t

hjepsjque

Gia nhập giang hồ
tren fb tụi nó bão FA đầy nhóc đó.fa có ji đâu mà bùn .chủ yếu mình tự pít tạo ra niềm vui cho mình thôi

๖ۣۜKyo๖ۣۜVampire

Gia nhập giang hồ
FA ngoài đời là chuyện bìh thường thì ko ai ý kiến gì
Nhưng mà mìh chơi game cũng phải có tý động lực.Có tí niềm vui gái gú thì mới máu được chứ nhể? Chứ đâu phải chơi chỉ cày lv không đâu.

Bên trên