THẢO LUẬN Các event của yulgangvn

ngocdoan

Binh Nhì
Thế nào đối với e là hay, thế nào là chán ??? Em phán thì dễ ko tí nào xây dựng
haiz em góp y chân tình như vậy còn gì, các sự kiện như boss tân thủ là một điển hình, xây dựng sự kiện mà có tập thể gamer tham gia, tạo sân chơi chung mới sôi nổi.
với lại em đã nói từ đầu đây là ý kiến cá nhân của em. Em thấy event đợt này và đợt trc chán thì em nói chán, vậy thôi.

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Em góp ý mà tương 1 chữ chán. Rồi so sánh event bên nào đó 1 lần ra là gamer vô cùng hăng hái. Em làm 1 event dùm a xem thử nào :)
Anh cho 1 cái topic góp ý tưởng xây dựng event game.
Để mọi người đưa ra ý kiến tham khảo, cũng như nói lên tiếng lòng của mình (cần điều gì).
Nhớ có phần thưởng cho ý tưởng hay.
Riêng em thì ý tưởng nhiều lắm, sợ mấy xếp code không nỗi thôi >:D<

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
gamer bình thường mà tạo được event thì cần gì bqt.... góp ý để mấy a làm event cho mọi người hào hứng..... k phải các game khác chán mà là do người chơi quá tâm huyết về 1 game họ yêu thích.... trong khi đó bqt lại đưa ra ý kiến là mình tạo game event kiểu nào tuỳ thích người chơi kêu chán quay lại thách ng chơi làm... góp ý chung...
Buồn cười, bạn nói chán cái này cái kia vui, thì dẫn chứng cụ thể? Đó là đóng góp tính xây dựng. Còn vào phán thì ai phán chả đc ?

Mà event thì ý tưởng ai nghĩ chả đc mà phải BQT hay là Mem, thiếu gì event đều từ mem mà ra ?

Masya

Binh Nhất
Ra event LK đứng trước cửa Huyền Bột cho cả sev đập(dân cày dạo gần đây thích điều này), ai kết thúc đc 500 võ huân :-":-"

• Like
Reactions: bgl

MrShj

Thượng Úy
dc voi đòi 2 bà trưng .
Tôi công nhận event tẻ nhạt .
Nhưng tôi công nhận event có cỏ 4 lá là không sai .
Thích thì nhích , k thích thì cụp đuội . Thế thôi , chứ làm cái gì cũng Gold . Sever lấy gold từ NPC đem qua Dzo bán lấy tiền duy trì sever ah ??

LegendK

Binh Nhất
chắc thêm 1 event đánh đủ số quái = hoặc lớn hơn cấp thì dc 1 cái ji đó bla bla, cho nó đa dạng event tí :)

sock

Hạ Sĩ
mình thấy cái even đập bảo hạp trước cũng khá vui và đc ae hưởng ứng nhiệt tình, mong even những lần sau có xoay tua về kiểu gi 1 lần :D

hieukiema6

Binh Nhì
Đờ mờ các thanh niên. tập ăn rau, cỏ đi cho xanh ruột đi cầu tiêu cho dễ. ăn lắm thịt thà sinh bệnh ra. bổ béo éo gì =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

VictorLe

Binh Nhì
sửa lại giáp +5 rồi mà, cũng dc mà. mấy cái lễ 1-2 ngày thì vầy dc rồi. Event như tết mới cần event lớn.

meanboy

Binh Nhì
even ko buồn chán. mà là giá trị vật phẩm không cao nên nhiều người than chán. Nếu được có even đánh quái lụm 100 Q nhiệm vụ j đó đổi quà even tăng 1.2 exp trong vòng 4h thì tốt hơn. Vừa trian vừa tham gia even luôn

Enies

Hạ Sĩ
Có ai tự hỏi nếu:
- Phần thưởng lần này giá trị vậy event sau phần thưởng sẽ như thế nào
+ Giá trị lớn hơn event trước
+ Giá trị thấp hơn event trước
Nếu mặc định event sau đồ phải giá trị hơn event trước thì giá cả đồ đạc sẽ ra sao
Nếu event sau phần thưởng không hấp dẫn hơn event trước thì ý kiến của mọi người sẽ như thế nào
- Event lần này trọng tâm là buf exp và võ huân thôi
Nên chắc chắn những event tiếp theo sẽ hấp dẫn hơn cân bằng giữa tăng exp - pill - vật phẩm giá trị

Còn giờ nếu muốn AD cũng có thể ra event tặng ab2, bùa 1-3, buf exp 200%... nhưng mình tin chắc không ai muốn như vậy

Bên trên