THẢO LUẬN Các event của yulgangvn

ngocdoan

Binh Nhì
Ko hiểu ai đứng đằng sau đạo diễn các sự kiện này, nhưng theo ý kiến cá nhân mình thì các sự kiện của yulgangvn vô cùng chán ( ý kiến cá nhân thôi nhé ).
Đi đâu, sự kiện nào cũng cỏ 4 lá, cỏ 4 lá, cỏ 4 lá....
hồi xưa chơi dzo mặc dù hỗ trợ khách hàng của nó cùi bắp ai cũng biết rồi, nhưng mỗi lần sự kiện ra là gamer hăng hái trông chờ, đua nhau đi thực hiện, như các event hộp kẹo..
Bây h sv này ra sự kiện thì xin lỗi chứ ai thực hiện mặc ai, người người nhà nhà vẫn auto train như thường

ngocdoan

Binh Nhì
thôi man mình góp ý nhiệt tình, event vẫn chưa khởi động mà :):)
thì đang góp ý mà đại ca, em cũng muốn sv ngày càng vui thôi chứ có muốn nó chìm đâu. Góp y để các event sau này hấp dẫn hơn bây h chứ đại ca xem ra event này có ai nói câu ủng hộ nào ko, toàn thấy chê ( ngoài cái x exp). Mà ra thông báo event là thực hiện rồi chứ ko còn đợi thảo luận gì đâu đại ca ah

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Ko hiểu ai đứng đằng sau đạo diễn các sự kiện này, nhưng theo ý kiến cá nhân mình thì các sự kiện của yulgangvn vô cùng chán ( ý kiến cá nhân thôi nhé ).
Đi đâu, sự kiện nào cũng cỏ 4 lá, cỏ 4 lá, cỏ 4 lá....
hồi xưa chơi dzo mặc dù hỗ trợ khách hàng của nó cùi bắp ai cũng biết rồi, nhưng mỗi lần sự kiện ra là gamer hăng hái trông chờ, đua nhau đi thực hiện, như các event hộp kẹo..
Bây h sv này ra sự kiện thì xin lỗi chứ ai thực hiện mặc ai, người người nhà nhà vẫn auto train như thường
Em góp ý mà tương 1 chữ chán. Rồi so sánh event bên nào đó 1 lần ra là gamer vô cùng hăng hái. Em làm 1 event dùm a xem thử nào :)

ngocdoan

Binh Nhì
Em góp ý mà tương 1 chữ chán. Rồi so sánh event bên nào đó 1 lần ra là gamer vô cùng hăng hái. Em làm 1 event dùm a xem thử nào :)
Em ko có khả năng làm nên mới ngồi làm 1 gamer bình thường thôi anh.
Em chỉ nói là nó chán đối với em, và những người khác cũng thấy thế mà.
Chỉ mong là các event sau sôi nổi lên để những khi có event là người người nhà nhà đua nhau thực hiện. Vd như event boss tân thủ rất hay, đến h là tập trung k2 kill boss, rất rôm rả.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Em ko có khả năng làm nên mới ngồi làm 1 gamer bình thường thôi anh.
Em chỉ nói là nó chán đối với em, và những người khác cũng thấy thế mà.
Chỉ mong là các event sau sôi nổi lên để những khi có event là người người nhà nhà đua nhau thực hiện. Vd như event boss tân thủ rất hay, đến h là tập trung k2 kill boss, rất rôm rả.
Thế nào đối với e là hay, thế nào là chán ??? Em phán thì dễ ko tí nào xây dựng

mikleo

Gia nhập giang hồ
Hầu như mọi người toàn train 24/24, nên em chỉ suy nghĩ nên có 1 số sự kiện mang tính đồng đội hơn, rôm rả hơn. Số ng tham gia đông và hào hứng hơn. Chứ thực sự ngoài tlc, sv ảm đạm quá.

Yoshizawa Akiho

Gia nhập giang hồ
gamer bình thường mà tạo được event thì cần gì bqt.... góp ý để mấy a làm event cho mọi người hào hứng..... k phải các game khác chán mà là do người chơi quá tâm huyết về 1 game họ yêu thích.... trong khi đó bqt lại đưa ra ý kiến là mình tạo game event kiểu nào tuỳ thích người chơi kêu chán quay lại thách ng chơi làm... góp ý chung...

Bên trên