XIN XỎ Cứu giúp ...

Nên nới gold serverr

• Về mức 150m

Số phiếu: 5 29.4%
  • Giữ nguyên

Số phiếu: 4 23.5%
  • Chỉ nên nới bằng event

Số phiếu: 8 47.1%

• Số lượng người bầu chọn
    17

SuperCover

Trung Sĩ
Mấy bác cứ lên là hét Gold khan, k đủ tiêu mà đâu ra cứ thấy rao bán lần mười mấy thỏi :v. Tính thì phải coi chung all ng chơi chứ. Mình xài nhiều ==> thiếu thì suy ra ai cũng thiếu ấy. Với lại từ đầu mình nói. Làm sao để phân biệt được ai xài gold nhiều ai không xài mới có cách giải quyết chứ. Vs cẢ giá cẢ ngọc nghiếc các thứ bh rẻ rề. Gold chủ yếu tiêu vào ( rút hoả, buff random,..). Tăng gold ==> tới lúc full đồ sớm thì gold lại dư ( dân cày thì không làm đồ rồi, đồ bọn lv cao thải ra xài còn k hết tội j đi op chi cho cực). Tới lúc đó lại phải nghĩ cách bóp gold, giảm rate lại để sv gold k bị trượt giá. Các bác có sn tới đó chưa hay thấy h gold k đủ xài, or tốn tiền mua gold quá nên đòi tăng gold để farm cho sướng.

sock

Hạ Sĩ
Thế cơ đấy mình đủ gold trả Q 3 acc và cách đây 1 tháng còn bán cho Adre mấy chục thỏi. Ngọc pt 7-10, ulpt 70-80 mình còn cả đống đây bác mua thì mình bán hết cho đỡ phải rao:-)). 3 acc của mình chỉ thế thôi. Không biết mấy bác làm vài pt farm gold thì ntn. Chứ mình cũng làm biếng chạy Q vh, rv để kiếm lời thêm lắm:3
bạn có 3 acc tự trả Q tc 5 rồi dư bán cho người khác chục thỏi :">:"> ngưỡng mộ bạn nhất game đấy =))

sock

Hạ Sĩ
Mấy bác cứ lên là hét Gold khan, k đủ tiêu mà đâu ra cứ thấy rao bán lần mười mấy thỏi :v. Tính thì phải coi chung all ng chơi chứ. Mình xài nhiều ==> thiếu thì suy ra ai cũng thiếu ấy. Với lại từ đầu mình nói. Làm sao để phân biệt được ai xài gold nhiều ai không xài mới có cách giải quyết chứ. Vs cẢ giá cẢ ngọc nghiếc các thứ bh rẻ rề. Gold chủ yếu tiêu vào ( rút hoả, buff random,..). Tăng gold ==> tới lúc full đồ sớm thì gold lại dư ( dân cày thì không làm đồ rồi, đồ bọn lv cao thải ra xài còn k hết tội j đi op chi cho cực). Tới lúc đó lại phải nghĩ cách bóp gold, giảm rate lại để sv gold k bị trượt giá. Các bác có sn tới đó chưa hay thấy h gold k đủ xài, or tốn tiền mua gold quá nên đòi tăng gold để farm cho sướng.
tăng gold >> tăng giá ngọc chả liên quan gì đến việc làm xong đồ sớm cả ( pt 10 nó không giống khi xưa pt 8 bạn có gold rút khn ra đc :-$) bạn train nam lâm chưa, bạn 100 chưa mà bạn phán như vậy tại sao lại tính alll cho mọi cấp trong khi ở cái mốc 10x làm cái gì cũng cần tiền b ++ , thằng nào cũng dùng ngoại ốp áo thì lại bảo sao quái nam lâm cho vả cho tụt huyết, nhưng sv éo có gold làm sao ọp hỏa ... mấy thằng rao bán gold thì tôi đố ông tìm thấy thằng lv 100++ nào rao bán gold hộ tôi cái,
p/s 1 thằng học sinh tiểu học nhu cầu tiêu tiền nó phải khác 1 thằng sinh viên đại học, cho tiền thằng hs tiểu học và sinh viên đại học bằng nhau thì chắc là đúng :|:|

SuperCover

Trung Sĩ
tăng gold >> tăng giá ngọc chả liên quan gì đến việc làm xong đồ sớm cả ( pt 10 nó không giống khi xưa pt 8 bạn có gold rút khn ra đc :-$) bạn train nam lâm chưa, bạn 100 chưa mà bạn phán như vậy tại sao lại tính alll cho mọi cấp trong khi ở cái mốc 10x làm cái gì cũng cần tiền b ++ , thằng nào cũng dùng ngoại ốp áo thì lại bảo sao quái nam lâm cho vả cho tụt huyết, nhưng sv éo có gold làm sao ọp hỏa ... mấy thằng rao bán gold thì tôi đố ông tìm thấy thằng lv 100++ nào rao bán gold hộ tôi cái,
p/s 1 thằng học sinh tiểu học nhu cầu tiêu tiền nó phải khác 1 thằng sinh viên đại học, cho tiền thằng hs tiểu học và sinh viên đại học bằng nhau thì chắc là đúng :|:|
Khi nào hiểu vấn đề tui nói thì cm lại nhé

sock

Hạ Sĩ
Khi nào hiểu vấn đề tui nói thì cm lại nhé
tôi vẫn chả thể hiểu đc cái vấn để bạn nói có ý nghĩa gì đến cái vần đề tôi muốn nói là 10x sv này chỉ được cấp số gold = 1 thằng 8x khi train cả, tôi không tranh luân gì với bạn tôi chỉ đưa ra những số liệu tôi có cho LK xem còn bạn là người ko pk chỉ train hoạt động ingame không tham gia rồi lại có tiền bán gold ra ngoài thì theo 1 thằng như tôi bạn là 1 thằng framer đang vào đây bảo vệ quyền lợi không hơn :-/

SuperCover

Trung Sĩ
tôi vẫn chả thể hiểu đc cái vấn để bạn nói có ý nghĩa gì đến cái vần đề tôi muốn nói là 10x sv này chỉ được cấp số gold = 1 thằng 8x khi train cả, tôi không tranh luân gì với bạn tôi chỉ đưa ra những số liệu tôi có cho LK xem còn bạn là người ko pk chỉ train hoạt động ingame không tham gia rồi lại có tiền bán gold ra ngoài thì theo 1 thằng như tôi bạn là 1 thằng framer đang vào đây bảo vệ quyền lợi không hơn :-/
Cái mình nói là. Làm sao phân biệt đc ai dùng gold ai không dùng. Thì mới có biện pháp khắc phục. Còn mấy cm sau mình tl bạn thế quyết ok?

sock

Hạ Sĩ
Thêm cái chọn chỉ tăng drop gold quái 10x. quái nào mà set 10x mới đánh đc ấy, tăng quái đó còn lại giữ nguyên[/QUOTE]
cái này là rất hay nếu cần... nhưng cái đơn giản hơn là giả về đúng theo "tỷ lệ" của các sv khác

Thế Quyết

Binh Nhất
Bác nói j cơ. Mình là mình k muốn pk thôi. Bác kêu k đủ làm set pk. Set 80-78 thì ok k nói còn 70-76 mình dư ngọc làm 2 set. Ngọc đến từ train (3 acc of mình), giá thấp nên làm biếng bán nhé chứ trc dó cũng bán 1 mớ. Gold thì 3 acc nuôi 1 acc k những đủ sống mà còn có dư đi bán ( tất nhiên ai mua của mình thì biết k cần phải nói). Id mình đây bác mèo cứ chek thử xem những cái mình kể có sai 1 câu không. Đó là mới 3 acc. Do làm biếng cắm chứ thích làm 5-6 acc. ( 2 acc 1 máy , chơi 3 hại quá khong theo thôi ) thì bác nghĩ mình có dư sức đầu tư 1 acc không? Mình chơi thế nào là chuyện của mình mình cũng chả cần ai biết hay quan tâm :)). Chơi cái game này chủ yếu cái pt là cái giao tiếp nhiều nhất chứ muốn ngta biết đến dễ lắm kill auto 24/7 là auto nổi tiếng.
Gold như này mình thấy cũng bt. Lên lv cũng không phải là nhanh ( nhất là farm gold còn dow lv) thì gold để nói là không đủ làm đồ thì cũng nói quá vl. Còn các bác đua top. Ăn pill lv, đua đồ thì đầu tư nhiều là đúng rồi bàn ra cái j nữa. Hay thôi bác mèo bỏ luôn cái Q VH đi. Cho mấy bác ý đỡ phân vân ăn Q thì âm Gold:)) muốn có vh thì lỗi nhau ra đánh nhau thế cho xôm
Tôi bảo rồi đấy mỗi người có kiểu chơi riêng ko chỉ trích cách chơi của bác. Mỗi cấp TC có nhu cầu về gold khác nhau, bác 9x lại chơi cách train tàn tàn chỉ treo chả tham gia gì lại nói gold ok. Với bác thì ok chứ đa số ai chơi mà chả muốn hoạt động ingame, tôi nói đến những người như này cơ, chả qua gold nó kìm hãm ko cho chơi thôi. Chơi thì tiếc chưa kể chơi vào còn chả vui vẻ gì như cái số lượng đi TLC hiện nay.
Bình thường tôi vẫn kệ mẹ có sao chơi thế ko ý kiến. Có thằng bạn post bài nên lùa theo vài câu.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Thêm cái chọn chỉ tăng drop gold quái 10x. quái nào mà set 10x mới đánh đc ấy, tăng quái đó còn lại giữ nguyên
cái này là rất hay nếu cần... nhưng cái đơn giản hơn là giả về đúng theo "tỷ lệ" của các sv khác[/QUOTE]

Tức là muốn 1 tháng gold lên mấy trăm m 100k hả? Và có thăng thiên luôn ? Tại sao phải là "đúng như các sv khác" ?

sock

Hạ Sĩ
có thể ông chưa biết pt full 8 người 8x đánh sup 8x 1k gold/1 con và pt full 10x đánh ma nam lâm full cũng là 1k/1 con ....

riprip

Gia nhập giang hồ
cho em hỏi ngu cái ... né của cây vũ khí dòng vàng nó có tác dụng gì vậy và nhẫn nữa ... tháo ra đeo vào né tránh thây y nguyên ... còn cái vụ vất ngọc rác ra trở lại thấy nó không có mất đi lại phải chuyển bãi khác @.@

SuperCover

Trung Sĩ
Tôi bảo rồi đấy mỗi người có kiểu chơi riêng ko chỉ trích cách chơi của bác. Mỗi cấp TC có nhu cầu về gold khác nhau, bác 9x lại chơi cách train tàn tàn chỉ treo chả tham gia gì lại nói gold ok. Với bác thì ok chứ đa số ai chơi mà chả muốn hoạt động ingame, tôi nói đến những người như này cơ, chả qua gold nó kìm hãm ko cho chơi thôi. Chơi thì tiếc chưa kể chơi vào còn chả vui vẻ gì như cái số lượng đi TLC hiện nay.
Bình thường tôi vẫn kệ mẹ có sao chơi thế ko ý kiến. Có thằng bạn post bài nên lùa theo vài câu.
Câu trên bạn kêu ai chơi cũng muốn hoạt động ingame, câu dưới lại than số lượng tlc, mâu thuẫn v. Game này h lão làng, người lớn tuổi ==> họ còn gia đình công việc, đâu còn phải thời học sinh sinh viên mà bảo tham gia các kiểu, có thể họ chỉ muốn chơi vì trong quá khứ chưa thoả đam mê. Nói chung là góp ý còn qđ ở bác mèo

Thế Quyết

Binh Nhất
Câu trên bạn kêu ai chơi cũng muốn hoạt động ingame, câu dưới lại than số lượng tlc, mâu thuẫn v. Game này h lão làng, người lớn tuổi ==> họ còn gia đình công việc, đâu còn phải thời học sinh sinh viên mà bảo tham gia các kiểu, có thể họ chỉ muốn chơi vì trong quá khứ chưa thoả đam mê. Nói chung là góp ý còn qđ ở bác mèo
Mâu thuẫn gì, muốn chơi nhưng rate gold thấp cản trở nhiều ông có đọc câu tôi nói ko vậy. Từ đấy dẫn đến TLC ít người 1 phần đúng còn gì.

Bên trên