XIN XỎ Cứu giúp ...

Nên nới gold serverr

• Về mức 150m

Số phiếu: 5 29.4%
  • Giữ nguyên

Số phiếu: 4 23.5%
  • Chỉ nên nới bằng event

Số phiếu: 8 47.1%

• Số lượng người bầu chọn
    17

Thế Quyết

Binh Nhất
Tối muốn ông trải nghiệm theo kiểu chơi hoạt động để thấy nó thiếu. Chứ farmer như ông chắc đủ rồi. Gold tôi vẫn mua đều nhưng đây là góp ý cho những ae ko có đk kinh tế nhiều như đa số mấy ông top us đc chơi + hoạt động thoải mái hơn chút. Đừng lấy thân mình là farmer ra áp đặt là họ cũng để dư đc như ông. Ko thiếu thì ai kêu làm gì.
Ông thích sv nhộn nhịp ingame hay thích kiểu farm treo cả năm đến mốc xì ít gold mua đồ thải của top cho rẻ rồi lại cắm tiếp đến mãi vậy. Sv hồi trước cũng đâu ảm đạm như giờ.

ThienDiem

Trung Sĩ
H mình k rảnh đi TLC mắc j phải nhận kèo của ông. Còn ông cần Gold thì cứ đặt tôi giao cho ok?
Cách chơi của ông khác với cách chơi của bọn tôi .
Nếu chỉ việc ăn rồi cắm acc train qua ngày thì gold đủ sâm máu . Điều đó tôi công nhận .
Nhưng nếu ông tham gia thêm vào các hoạt động sv để góp phần làm game thêm sôi động thì 3 acc của ông 24m/ ngày vẫn chỉ là con số 0.

SuperCover

Trung Sĩ
Cách chơi của ông khác với cách chơi của bọn tôi .
Nếu chỉ việc ăn rồi cắm acc train qua ngày thì gold đủ sâm máu . Điều đó tôi công nhận .
Nhưng nếu ông tham gia thêm vào các hoạt động sv để góp phần làm game thêm sôi động thì 3 acc của ông 24m/ ngày vẫn chỉ là con số 0.
Uhm đúng thì tôi công nhận là tốn. Tôi có phủ định đâu

muoitieusms

Gia nhập giang hồ
Em giờ lv 98 sắp tới cán mốc 100 nhưng gold 1 ngày dư đc 8-10m ko biết đến bao giờ mới làm đc set đồ 10x. :(
Nhưng bản thân cũng muốn gold giá này để train lấy tiền mua ght :))

sock

Hạ Sĩ
nói giảm nói tránh hơi nhiều, bạn là farmer thì tôi kệ mịa bạn tôi là dân thường tôi thấy gold train hàng ngày của tôi chả đáp ứng được nhu cầu cơ bản thì tôi than, LK muốn nghe thằng farmer như bạn rồi lại kêu sv tlc không ai đi thì tôi cũng chịu, sv không phải của tôi không chịu đựng được thì tôi buông thế thôi, vẫn còn chịu đựng được mới lên đây khóc lóc chứ để 1 thời gian nữa chắc cũng chán chả buồn viết chờ đến lúc không chịu được nữa thì tự giác.

5972E24

Gia nhập giang hồ
nói giảm nói tránh hơi nhiều, bạn là farmer thì tôi kệ mịa bạn tôi là dân thường tôi thấy gold train hàng ngày của tôi chả đáp ứng được nhu cầu cơ bản thì tôi than, LK muốn nghe thằng farmer như bạn rồi lại kêu sv tlc không ai đi thì tôi cũng chịu, sv không phải của tôi không chịu đựng được thì tôi buông thế thôi, vẫn còn chịu đựng được mới lên đây khóc lóc chứ để 1 thời gian nữa chắc cũng chán chả buồn viết chờ đến lúc không chịu được nữa thì tự giác.
Cứ bình tĩnh , Tranh luận là để ra kết quả chứ sao lại nghỉ game nhờ .
Bác cứ vận động tất cả mọi người lên , số ý kiến càng nhiều thì boss tự động tổng hợp thôi .
Chứ lội chục trang quanh đi quẫn lại có mấy mống .
Mấy bác kia k có tham gia 4rum hoặc là k thích cmt hay sao ấy nhỉ ..!

aloner74

Gia nhập giang hồ
vote nới gold cho dễ thở, sắp 10x r mà vẫn còn lận đận quá, tình hình kinh tế hiện giờ nếu up óp dc cây thương + áo là hết khả năng. Sẵn xin nới điểm kỹ năng, 96 sắp 97 r mà còn thiếu gần 700k điểm kỹ năng để học skill 94 :(

sock

Hạ Sĩ
Cứ bình tĩnh , Tranh luận là để ra kết quả chứ sao lại nghỉ game nhờ .
Bác cứ vận động tất cả mọi người lên , số ý kiến càng nhiều thì boss tự động tổng hợp thôi .
Chứ lội chục trang quanh đi quẫn lại có mấy mống .
Mấy bác kia k có tham gia 4rum hoặc là k thích cmt hay sao ấy nhỉ ..!
diễn đàn giờ có như xưa nữa đâu, vắng tanh , game thì cảm thấy mệt không chịu đc thì tôi nghỉ khi nào khỏe mà còn ham thì lai chơi, thế thôi trước cũng nghỉ 1 lần rồi :D

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Mọi thứ đang được tính toán cân bằng lại nha mọi người. Bao gồm cả việc kinh phí đập đồ cho anh em :) Việc này mất khoản 1~2 hôm nữa

Bên trên