XIN XỎ Cứu giúp ...

Nên nới gold serverr

• Về mức 150m

Số phiếu: 5 29.4%
  • Giữ nguyên

Số phiếu: 4 23.5%
  • Chỉ nên nới bằng event

Số phiếu: 8 47.1%

• Số lượng người bầu chọn
    17

sock

Hạ Sĩ
nhân đây tôi muốn kể cho ông cái thực tại sv mà tôi 1 thằng chỉ nạp 500k/1 tháng ở sv này (sau khi làm xong set đồ ~7 8tr may la số hên nên def đc 1k2) 500k là chả bõ bèn gì đối với nhiều người ở đây nhưng cũng phải nói là quá nửa sv không được như tôi, nhưng cũng chỉ là đủ mua nhu yếu phẩm thiết yếu của sv ( ctp + rương thời phong + @ dư ra bán lấy gold làm Q võ hồn pill ...)
quái thì chuẩn sv offical dame def kc chuẩn "không lỗi" nhưng gold thì không chuẩn , chức năng ra không đủ, gold không có để rút thuộc tính >> làm def của mặt bằng chung sv không đủ để lên mấy map mới cập nhật cũng không lên nỗi bãi, đầu tư 7 8 tr để đc lên bãi nam lâm k10 train 1 ngày căn ke mua sâm 160 chăm chỉ về nhà 4h/1 lần mình dư đc 11m/1 ngày pt thuộc dạng clear top 3 4 của sv rồi( chưa đủ làm Q võ hồn ) ở 1 khía cạnh khác 1 pt 8x đầu tư đồ lèm nhèm train bhbc sup 8x ngày cũng 10m/1 acc nhìn thôi cũng biết là ông đang bóp dân thường hay dân cày rồi đấy ... 1 pt 8x cày 3 4 ngày là có thể xuất ra chục thỏi vàng thu tiền về rồi.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
nhân đây tôi muốn kể cho ông cái thực tại sv mà tôi 1 thằng chỉ nạp 500k/1 tháng ở sv này (sau khi làm xong set đồ ~7 8tr may la số hên nên def đc 1k2) 500k là chả bõ bèn gì đối với nhiều người ở đây nhưng cũng phải nói là quá nửa sv không được như tôi, nhưng cũng chỉ là đủ mua nhu yếu phẩm thiết yếu của sv ( ctp + rương thời phong + @ dư ra bán lấy gold làm Q võ hồn pill ...)
quái thì chuẩn sv offical dame def kc chuẩn "không lỗi" nhưng gold thì không chuẩn , chức năng ra không đủ, gold không có để rút thuộc tính >> làm def của mặt bằng chung sv không đủ để lên mấy map mới cập nhật cũng không lên nỗi bãi, đầu tư 7 8 tr để đc lên bãi nam lâm k10 train 1 ngày căn ke mua sâm 160 chăm chỉ về nhà 4h/1 lần mình dư đc 11m/1 ngày pt thuộc dạng clear top 3 4 của sv rồi( chưa đủ làm Q võ hồn ) ở 1 khía cạnh khác 1 pt 8x đầu tư đồ lèm nhèm train bhbc sup 8x ngày cũng 10m/1 acc nhìn thôi cũng biết là ông đang bóp dân thường hay dân cày rồi đấy ... 1 pt 8x cày 3 4 ngày là có thể xuất ra chục thỏi vàng thu tiền về rồi.
Với 500k top 3 4 của sv rồi, đứng ở view khác thấy thế nào?

Mình cần thêm nhiều ý kiến từ các anh em khác nữa để nhìn nhận vấn đề như thế nào.

sock

Hạ Sĩ
Với 500k top 3 4 của sv rồi, đứng ở view khác thấy thế nào?

Mình cần thêm nhiều ý kiến từ các anh em khác nữa để nhìn nhận vấn đề như thế nào.
tôi may mắn ở trong pt top chứ không phải vì tôi mà pt top 3 4 nhé, khác nhau đó ông

bingo1

Gia nhập giang hồ
dư 11m là ngon rôi, t train 94 ở bắc hải ngày không dư được m nào đây, làm q vh toàn âm, tự cày đệ tử và cày acc đệ tử ra gold mới có gold làm Q vh, cứ lên 65 lại bỏ và cày lại 3 acc, vừa có pill vh vừa có gold. t cũng xài sâm 160 và khóc thét, nay bảo trì thấy ad giảm trọng lượng và tăng giá, xài thử vài ngày xem gold sao =))

KeThuaKe

Gia nhập giang hồ
- Tôi đảm bảo các bạn ko song quá 1 tuần với giá sâm 320 = 900 lượng.
giá sâm 320 sức nặng 3 điểm , giờ còn 1 điểm 900l lượng các bạn càng chết thảm luôn ..

ChangCanGi

Gia nhập giang hồ
Làm cái Q hàng ngày cứ clear đủ số lượng quái và thêm 1tr gold là đc 1 sâm 1 triệu đơn vị khóa. kênh nào cũng đc. quái phải bằng hoặc hơn lv. vậy là khỏe nhất.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Dân tình giờ làm tính quá hay:-??:-??:-??

1 acc =10m team full 8 = 80m

3-4 ngày max 320m

Vậy mà 3-4 ngày có thể xuất ra chục thỏi vàng = 1B gold =))=))=)) theo 1 thánh phán

Quái 8x BHBC giờ chuyện drop item quý hiếm cỡ trúng xổ số.

Bớt đùa dai chút đi:((:((:((:((

sock

Hạ Sĩ
Dân tình giờ làm tính quá hay:-??:-??:-??

1 acc =10m team full 8 = 80m

3-4 ngày max 320m

Vậy mà 3-4 ngày có thể xuất ra chục thỏi vàng = 1B gold =))=))=)) theo 1 thánh phán

Quái 8x BHBC giờ chuyện drop item quý hiếm cỡ trúng xổ số.

Bớt đùa dai chút đi:((:((:((:((
dân cày 1 pt 8x 3 4 ngày nó cày được thì ông mất tôi cái gì, đồ rớt thì kể cả nam lâm tôi train 3 tháng nay chưa biết mùi clvc 28 29 30 ulpt 78 80 nó như thế nào đây ông bớt hộ cái,
p/s: 1 pt dân cày 8x kết hợp chạy rương vàng bán + làm Q vh đổi thẻ bán xem, đương nhiên là có chút nói quá nhưng cũng đủ để người có hiểu biết và người "từng" ghét farmer phải giật mình về cái chính sách giữ gold hiện tại là có lợi cho dân thường hay cho farmer rồi.

aloner74

Gia nhập giang hồ
yeah ok :D đã note! Chờ a e khác phản biện xem sao <3
chung pt với ông sock đây, cũng may mắn đc vào hít hà ké thôi, gold train ra 1 ngày k đủ làm q vh. Một lần e train mua 1k3 máu 600 + 7k sâm 160 ( rương + ctp ) thì tầm 6 tiếng là phải về châm thêm sâm máu. ( đó là e 9x ), teamview cho mấy ông 10x trong team thì 4 5 tiếng là phải về 1 lần r. Tình hình hiện tại ai cũng bận nên ngày ngắm sao ở thành Nam lâm bèo bèo cũng 4 5 lần :))

aloner74

Gia nhập giang hồ
hôm nào trống tiết thì còn canh máy mua sâm máu cho team dc, hôm nào học 2 buổi thì xác cmn định là về kéo lại từng acc lên bãi

sock

Hạ Sĩ
sv bóp gold đến nỗi 10x vẫn phải mua sâm st train thì chắc là do lỗi của gamer hả bác, những người bạn muốn rủ chơi game nhìn vào bác xem nó còn muốn chơi không ...

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
sv bóp gold đến nỗi 10x vẫn phải mua sâm st train thì chắc là do lỗi của gamer hả bác, những người bạn muốn rủ chơi game nhìn vào bác xem nó còn muốn chơi không ...
Đừng nói thế chứ. Nếu ko có quest võ huân có dư ko ? Muốn ko đánh nhau có võ huân => ra quest. Tiêu quest thì tốn tiền bảo ko đủ cho thứ khác.

Chưa kể sv toàn có nhiêu đi cash out, rồi quay lại bảo ko đủ :| ko hiểu tiền làm ra đi đâu hết nhỉ?

ThienDiem

Trung Sĩ
Tôi thấy gold hiện tại thiếu hợp lí so với 10x. Tôi k chơi sv khác nhưng việc 8x đánh gold dư như 10x thì có vấn đề trong khi như cầu của 10x quá khác so với 8x. Team tôi train 110 cử tháng nhặt chưa tới 10 cái áo, Ngọc max thì mơ
Đừng nói thế chứ. Nếu ko có quest võ huân có dư ko ? Muốn ko đánh nhau có võ huân => ra quest. Tiêu quest thì tốn tiền bảo ko đủ cho thứ khác.

Chưa kể sv toàn có nhiêu đi cash out, rồi quay lại bảo ko đủ :| ko hiểu tiền làm ra đi đâu hết nhỉ?
q võ huấn là nhiệm vụ hằng ngày, đúng là k làm q VH thì dư gold, nhưng thằng 10x mà ko có VH thì xem được ko bác, Nếu bác là người chơi bác chấp nhận acc mình 10x ko có VH k ?

Điểm thiếu lớp lí nửa là phần thưởng tlc 2 3 4 5 lại như nhau, trong khi 1 trận tlc 5 luôn tốn kém hơn, nhưng phần thưởng hên thì được 10 mấy M, còn lại 5m-8m, Võ hoàng 11x thì cần nhiều nhưng phàn thưởng 1 trận lại ít .
Làm q VH Bắc buộc phải ra map BH làm , trong khi giờ 9x 10x đa số train NL .
Mong LK đừng bóp mấy thằng Farm mà vô tình bóp luôn gamer chân chính.

Bên trên