XIN XỎ Cứu giúp ...

Nên nới gold serverr

• Về mức 150m

Số phiếu: 5 29.4%
  • Giữ nguyên

Số phiếu: 4 23.5%
  • Chỉ nên nới bằng event

Số phiếu: 8 47.1%

• Số lượng người bầu chọn
    17

santrong123

Gia nhập giang hồ
Mình chơi acc đao mà mua đầy sâm ở lv 89 cách 4-5h là phải mua. Nhiều lúc công việc cả ngày nhìn lại thấy về thành từ hồ nào @@

voquang08

Binh Nhì
Hạ độ nặng của sâm đi bác...ae có gì sống qua ngày vs..chứ cắm mà k dùng teamw để điều nó mua sâm thì chỉ có sập nhà ><

sock

Hạ Sĩ
mình chỉ xin đơn giản thiết thực chứ không mơ mộng :)) 160 đc 4 5h thì 320 sẽ đc 8 9 h 1 thay đổi nhỏ giúp ae đỡ khổ hơn giống như cách kt để sâm 160 về 1 thôi. :D

kebongdem2017

Hạ Sĩ
E Có 2 hướng giải quyết như thế này
_ 1 .Tăng sức nặng của túi 50%
_ 2 .Giảm sức nặng của sâm 320 (2) và 600 (3)
Cái này là phục vụ mục đích train cho ae AD xem xét
Nếu mà làm luôn cả 2 hướng thì quá tốt

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Về sức nặng hiện tại CTP + RTP lẽ ra các bạn chỉ dc x3 trọng lượng thôi , hiện tại đang lỗi tới x4 rồi đó. Và KTeam vẫn để vậy để hổ trợ ae train dễ dàng hơn rồi. Phương án tăng trọng lượng túi là ko dc nhé

nhatthiem113

Thiếu Úy
Về sức nặng hiện tại CTP + RTP lẽ ra các bạn chỉ dc x3 trọng lượng thôi , hiện tại đang lỗi tới x4 rồi đó. Và KTeam vẫn để vậy để hổ trợ ae train dễ dàng hơn rồi. Phương án tăng trọng lượng túi là ko dc nhé
thì giảm giá sâm 850 xuống ít để anh em có điều kiện train, ^^!

GhostxLove

Hạ Sĩ
Tiền sâm máu cũng như chi phí sinh hoạt hằng ngày , lên tới 10x cái gì cost cũng cao , mà lương train ra y như công nhân :((

ngo dang khoa

Gia nhập giang hồ
vote giảm giá và giảm sức nặng của sâm cho ae train
nói thật chứ mình chơi char cung và dp mà bây h là 83 84 mà chưa dám làm q vh vì ko có gold.
Rất mong mỏi BQT có giải pháp để ae train có gold lo sinh hoạt hằng ngày là vui rồi

Bên trên