GIÚP ĐỠ Cần tìm ab1 bán nhầm 25m!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Black Cat

Gia nhập giang hồ
Tình hình lúc khoảng 21h40-22h mình có treo shop 1 ab1 trị giá là 25m và có một bạn nào đó đã ghé thăm shop và hốt mất ab1 của mình với trị giá là 25m ( giá trị thật mình treo là 250m ) mong G.M vào check hộ giao dịch dùm mình, ingame:BanDo ( TK:xtoantb3333 )..mong G.M giúp mình và mình xin hậu tạ!!!
@Lion_King @Huyết Ban Nick

KySlot

Gia nhập giang hồ
Tình hình lúc khoảng 21h40-22h mình có treo shop 1 ab1 trị giá là 25m và có một bạn nào đó đã ghé thăm shop và hốt mất ab1 của mình với trị giá là 25m ( giá trị thật mình treo là 250m ) mong G.M vào check hộ giao dịch dùm mình, ingame:BanDo ( TK:xtoantb3333 )..mong G.M giúp mình và mình xin hậu tạ!!!
@Lion_King @Huyết Ban Nick
GM check hộ Ingame: VoAnhThanCung xem coi có mua không... thk AD

Black Cat

Gia nhập giang hồ
Mình chỉ xin G.M check lại giao dịch để mình chuộc lại món đồ đó thôi, chứ không phải là vào 1 acc nào đó để lấy lại cái ab1, các bạn đọc kỹ dùm tab của mình nhé ( ai biết, ai mua thì cho mình chuộc lại minh xin chịu mọi chi phí )

ungsang

Gia nhập giang hồ
Thôi dẹp mẹ đi (nói hơi vô văn hoá tí) GM đâu có rãnh đến mức đi tìm một lỗi do bạn gây ra, có mấy thằng còn treo pvp 20, 200m ko lẽ ai mua nhầm GM cũng vô check cho thg mua nhầm à

MrShj

Thượng Úy
mấy thằng sống xàm lồn như bọn mày nó đéo cho chuộc là phải rồi .
thằng thớt là treo shop cho tao hằng ngày , thằng nào muốn cắn cái cc gì tag tao vào nè , thấy nik lạ cứ xàm xàm ba láp vậy ..

KySlot

Gia nhập giang hồ
Thôi dẹp mẹ đi (nói hơi vô văn hoá tí) GM đâu có rãnh đến mức đi tìm một lỗi do bạn gây ra, có mấy thằng còn treo pvp 20, 200m ko lẽ ai mua nhầm GM cũng vô check cho thg mua nhầm à
bạn nói thì đọc topic cho kĩ rồi hả cmt nhé... check đây là xem ai mua r ngta pm chuộc lại thôi.. chứ có phải là rollback hay là lấy lại đâu...:)):)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên