GIÚP ĐỠ Cần tìm ab1 bán nhầm 25m!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Deuces

Binh Nhì
11 Tháng ba 2017
266
65
0
35
th nào mua thì sống lấy đức trả ng ta lấy lại 25 ko mua giá 250 m làm việc tốt trời thương con cháu bình an :v

Masya

Binh Nhất
8 Tháng tám 2017
503
169
43
32
GM mà check cái này thì can thiệp quá sâu vào game rồi. Người mua cũng là người chơi và chắc gì họ thích thông tin cá nhân mình bị công khai trong khi họ chẳng làm gì sai cả. Ai mua thấy topic tự trả thì hay, còn mình thấy vụ GM check cái này hơi vô lý.

kizzlove

Binh Nhì
27 Tháng năm 2016
263
50
0
32
mất rồi thì thôi, còn lên đây đòi hỏi tìm lại. Ngu thì chấp nhận chứ than vãn cc gì hihi

temo

Binh Nhì
26 Tháng bảy 2017
298
54
28
34
nó có ý cho chuộc thì nó đã pm rồi , có nhờ AD check ra đc thì cũng làm đc gì .hay đinh biết để bôi nhọ người ta à .noi chung là lỗi do ngươi treo .close đc rồi nhảm nhí quá
bắc thang lên hỏi ông trời, lấy tiền cho gái có đòi đc không....

Black Cat

Gia nhập giang hồ
16 Tháng bảy 2017
43
9
0
Giá trị item tuy không cao, nhưng đây là item người khác gởi mình treo hộ nên mình có ý thức giữ gìn nó ( do sự cố lag treo nhầm và mình cũng quên để ý nên đã bị bán nhầm ) nếu có làm mất thì mình đền chứ chả có gì to tác cả.. đây là vấn đề lỗi nhỏ của mình mình chịu ( nhưng có thể nhờ GM check để xem ai mua mình chuộc lại, còn GM không check được thì cũng chẳng sao, chứ mình không đề cập là phải bắt GM vào check hộ cho được trường hợp này ) nên các bạn vào topic nếu có cmt thì hãy đọc kỹ và suy nghĩ để cmt sao cho người đăng bài đọc dễ chịu..còn ai mua ab1 cua mình giá 25m nếu có trong topic này mình xin chuộc lại với giá cao ( đây là vấn đề danh dự uy tín không phải chỉ là vấn đề tiền bạc )!!!

temo

Binh Nhì
26 Tháng bảy 2017
298
54
28
34
Giá trị item tuy không cao, nhưng đây là item người khác gởi mình treo hộ nên mình có ý thức giữ gìn nó ( do sự cố lag treo nhầm và mình cũng quên để ý nên đã bị bán nhầm ) nếu có làm mất thì mình đền chứ chả có gì to tác cả.. đây là vấn đề lỗi nhỏ của mình mình chịu ( nhưng có thể nhờ GM check để xem ai mua mình chuộc lại, còn GM không check được thì cũng chẳng sao, chứ mình không đề cập là phải bắt GM vào check hộ cho được trường hợp này ) nên các bạn vào topic nếu có cmt thì hãy đọc kỹ và suy nghĩ để cmt sao cho người đăng bài đọc dễ chịu..còn ai mua ab1 cua mình giá 25m nếu có trong topic này mình xin chuộc lại với giá cao ( đây là vấn đề danh dự uy tín không phải chỉ là vấn đề tiền bạ
hinh như t mua dc đấy .chuôc lại 250m thi pm nha
hinh như t mua dc đấy .chuôc lại 250m thi pm nha

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
13 Tháng bảy 2013
6,936
5,771
113
KTeam
chào bạn thớt !
GM không can thiệp vào các giao dịch cá nhân này nọ như treo shop hay trao đổi ingame. Chúng tôi chỉ hỗ trợ check log trong trường hợp account bị hack hoặc phá hoại .
Thân ái!

• Like
Reactions: 9old

Hallow

Gia nhập giang hồ
13 Tháng mười một 2016
430
39
0
29
Giá trị item tuy không cao, nhưng đây là item người khác gởi mình treo hộ nên mình có ý thức giữ gìn nó ( do sự cố lag treo nhầm và mình cũng quên để ý nên đã bị bán nhầm ) nếu có làm mất thì mình đền chứ chả có gì to tác cả.. đây là vấn đề lỗi nhỏ của mình mình chịu ( nhưng có thể nhờ GM check để xem ai mua mình chuộc lại, còn GM không check được thì cũng chẳng sao, chứ mình không đề cập là phải bắt GM vào check hộ cho được trường hợp này ) nên các bạn vào topic nếu có cmt thì hãy đọc kỹ và suy nghĩ để cmt sao cho người đăng bài đọc dễ chịu..còn ai mua ab1 cua mình giá 25m nếu có trong topic này mình xin chuộc lại với giá cao ( đây là vấn đề danh dự uy tín không phải chỉ là vấn đề tiền bạc )!!!
nói thật bạn nhé ? GM mà Nhúng vào việc này thì là quá sâu vô game rồi còn chuyện bạn treo nhầm thì lỗi của bạn ? chiệu thôi ? còn cứ hở ra là chuộc chuộc giá cao ?? cao là nhiêu ?? hàiiiiii ? thế thì lấy cái gold đó mua cái mới cho lành :-j

Orochi

Binh Nhất
22 Tháng mười hai 2016
419
100
0
31
nhớ lần sao bán đồ thì bấm Ctrl + chuột trái vào trang bị thì nó sẽ hiện rõ số gold hơn.

• Like
Reactions: bgl
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.