Có khi nào LK muốn game open vào trung thu?

ADzzVoDich

Binh Nhì
chậm nhưng đổi lại được sv tốt cũng chẳng sao
Haiz,lại câu slogan này,tuỳ trường hợp mà sử dụng thôi,ko fai lấy nó làm lý do biện hộ.Một công trình xây dựng dư tính hoàn thành trong 1 năm,nhưng với điều kiện công trình đc thi công liên tục,dù có trễ ko đúng như dự tính thì ko ai trách,trường hợp này mới đúng là"chậm mà chắc",nhưng vì tiến độ thi công bị gián đoạn liên tục vì thế này rùi thế kia hỏi có nản ko.Chuyện Update+test+Fix diễn ra liên tục cho dù có lâu cũng do test cẩn thận,chứ mà từ 1/7 >> 24/8 rùi mà chưa xong Char thương nữa thì hỏi cái câu " chậm mà chắc" nghe có lọt tai ko???

ADzzVoDich

Binh Nhì
Thà test xong DV,rui close beta test kĩ lần nữa,ko ổn test thêm lần nữa,nếu vẫn chưa ổn thì lại test lần nữa....khi nào ok thì Open cũng đc.Nhưng đến giờ còn chưa xong phần DV nữa mà cứ chậm vs chẳng chắc...

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Thà test xong DV,rui close beta test kĩ lần nữa,ko ổn test thêm lần nữa,nếu vẫn chưa ổn thì lại test lần nữa....khi nào ok thì Open cũng đc.Nhưng đến giờ còn chưa xong phần DV nữa mà cứ chậm vs chẳng chắc...
Chậm nhưng nếu dạo này không thấy thông báo gì cho ACE mình cả
Nên nhiều người nản là tất yếu mà :">

Chibi

Binh Nhất
report chứ ko repost nha bác Ngô
repost là mình post lại của thằng khác
p.s : thường thường thì sau khi add thêm 1 char vào đễ test thì tầm 1 thời gian mới add thêm 1 char nữa =))
1/7 >> 24/8 mà mới có 3 char
tính ra thì ~20 ngày add thêm 1 char
từ ngày add char thương tới giờ chưa tới 20 ngày mà haha
xem ra hết tháng này vẫn chưa thể Cb rồi :">

July182013

Hạ Sĩ
Ngồi đọc và ngẫm nghĩ all câu cmt của mấy anh em , tôi đều biết ai cũng có 1 tình yêu đặc biệt dành cho Hiệp Khách Giang hồ.
Và tôi nghĩ điểm chung duy nhất của anh em chúng ta về HKGH đó là
câu "sờ lô gần"
"Thà bỏ bồ chứ không bao giờ bỏ hiệp khách giang hồ" :-*

Bên trên