Có khi nào LK muốn game open vào trung thu?

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Haizzzzzzzzz
Có mấy thằng em nó hỏi khi nào ra game vậy anh, test thế nào rồi ?
Mình cứ ậm ờ bảo chắc khoảng 2 tuần nữa em à
Đợi LK fix nữa là CB

July182013

Hạ Sĩ
Haizzzzzzzzz
Có mấy thằng em nó hỏi khi nào ra game vậy anh, test thế nào rồi ?
Mình cứ ậm ờ bảo chắc khoảng 2 tuần nữa em à
Đợi LK fix nữa là CB
có mấy thằng bạn với con bạn
ê cái này game gì , chơi hay không , khi nào bắt đầu lập nick chơi coi..hihi mình vui trong tâm trí vì đã dẫn dărt được bạn bè vào với yulgangvn

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Mình cũng lo 2 tuần nữa éo kịp tiến độ được. Cơ bản Demon Thorn tự nhiên mất tích hơn 1 tháng nay không liên lạc được nên công việc bị chậm đi bao nhiêu. Bt LK đã tính có lộ trình cả rồi nhưng sự việc trên đến bố LK cũng không tính được...

Chibi

Binh Nhất
Mình cũng lo 2 tuần nữa éo kịp tiến độ được. Cơ bản Demon Thorn tự nhiên mất tích hơn 1 tháng nay không liên lạc được nên công việc bị chậm đi bao nhiêu. Bt LK đã tính có lộ trình cả rồi nhưng sự việc trên đến bố LK cũng không tính được...
tuần trước anh nói là 2 tuần nữa
đến giờ là chỉ còn 1 tuần thôi ! định ăn gian em à keke

July182013

Hạ Sĩ
Design by Demonthorn...cá nhân này đúng chưa thấy xuất hiện trong 1 tháng gần đây. hi vọng anh ta tích cực hơn với responsibility của mình. WRU ? Come back, man

ADzzVoDich

Binh Nhì
Đọc cmt của anh e đau lòng Tập....(tập mấy ko nhớ chắc tại nhìu quá),nhưng e thấy tốt nhất đừng nói để gamer trông mong,hy vọng rùi lại thất vọng,mỗi lần như thế là mỗi lần thất vọng,mỗi lần ức chế,chán,nhưng quan trọng nhất là mất lòng tin vào BQT,AD.....Trước đây,mỗi lần nghe tin tức từ BQT thì hưng phấn+tin tưởng lắm,nhưng giờ thì cảm giác như gió thoảng qua tai,riêng cá nhân em là như z,ko nói ra cũng khó chịu lắm,tâm huyết thì tâm huyết nhưng yêu game mún chơi game nhìu hơn.Nghe riết mấy câu slogan " đợi chờ là hanh phúc","càng chậm càng chắc","sắp rồi" như vậy thực sự mỗi lần nghe là mỗi lần ức chế,riết ko còn Hot nữa mấy anh ak!!!Anh cứ chốt luôn 1 câu" cuối năm open" còn đỡ hơn là như này,nếu xong sớm thì gamer mừng,đừng như bên Dzo,e sợ tụi nó lắm rùi,.!!!

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
cả tuần nay ko mún onl lên, mà mỗi lần onl lên cũng chỉ vào 4rum 8 với chém gió, chẳng đụng gì tới game...lòng tin đang mất dần...mong sao Kteam cho lời giải thích thỏa đáng chứ ae cũng mệt mỏi vì đợi chờ ko có mục tiêu rùi.
Đọc cmt của anh e đau lòng Tập....(tập mấy ko nhớ chắc tại nhìu quá),nhưng e thấy tốt nhất đừng nói để gamer trông mong,hy vọng rùi lại thất vọng,mỗi lần như thế là mỗi lần thất vọng,mỗi lần ức chế,chán,nhưng quan trọng nhất là mất lòng tin vào BQT,AD.....Trước đây,mỗi lần nghe tin tức từ BQT thì hưng phấn+tin tưởng lắm,nhưng giờ thì cảm giác như gió thoảng qua tai,riêng cá nhân em là như z,ko nói ra cũng khó chịu lắm,tâm huyết thì tâm huyết nhưng yêu game mún chơi game nhìu hơn.Nghe riết mấy câu slogan " đợi chờ là hanh phúc","càng chậm càng chắc","sắp rồi" như vậy thực sự mỗi lần nghe là mỗi lần ức chế,riết ko còn Hot nữa mấy anh ak!!!Anh cứ chốt luôn 1 câu" cuối năm open" còn đỡ hơn là như này,nếu xong sớm thì gamer mừng,đừng như bên Dzo,e sợ tụi nó lắm rùi,.!!!
đồng ý!

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
chậm nhưng đổi lại được sv tốt cũng chẳng sao
đồng ý là dzậy nhưng với điều kiện AD, GM làm việc liên tục nhưng chưa fix lỗi xong, cái đó thì mình biết và thông cảm đc. Nhưng hiện tại bây giờ, lỗi thì tester đã repost hết nhưng ko thấy ai fix, rồi các tester vào test thấy lỗi cứ repost trùng liên tục, đó mới là điều đáng nói. Chứ nếu team đang làm việc thì ai nói làm cái gì.

Bên trên