Có được sử dụng auto như dzo không .. hay train tay max 100% :/ :/

HTT

Gia nhập giang hồ
có được sử dụng auto như dzo không .. hay train tay max 100% :? :? :eek: hay mua ở NPC hay ở shop ( mua bằng card ) . ...:rolleyes: :-/

Windy

Gia nhập giang hồ
Sao không tìm mấy topic cũ đọc nhỉ? chắc chắn là có auto, còn giới hạn sử dụng auto ra sao thì chờ BOSS quyết định nhé bạn. Còn auto thì làm nv mới có.
Về việc giới hạn exp, mình tin là đã nói lâu rồi. Mình mong muốn mọi người chơi ít nhưng mà chất, khi nào join game cũng có người nói chuyện nó vui hơn là cắm mặt auto cả ngày. Mình cá cả đống bạn trong đây có bạn bè, người yêu nhờ vào cái game cùi bắp này cho nên mình ủng hộ việc giới hạn Auto. Giới hạn thì nhiều cách thôi, các bạn đánh tay thì 100% exp, sử dụng Auto thì 12h đầu 100%, 6h sau 80%, còn lại 60%, lưu ý, con số chỉ mang tính ước lượng và có thể thay đổi. Mình còn có nhiều phương án khác để thay thế nhưng ko tiện nói ở đây.

Moon

Gia nhập giang hồ
nếu vậy thà e nghĩ chơi. Bác nào cũng nói hay train tay. ngồi train 1h thử xem
Mình thấy chơi Liên Minh hay Dota người ta dùng hoạt động tay liên tục, giờ này qua giờ khác đấy thôi. Tất nhiên, gameplay hok giống nhau, nhưng quan trọng là thik rồi thì train tay cũng hok thành vấn đề.

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
z
Mình thấy chơi Liên Minh hay Dota người ta dùng hoạt động tay liên tục, giờ này qua giờ khác đấy thôi. Tất nhiên, gameplay hok giống nhau, nhưng quan trọng là thik rồi thì train tay cũng hok thành vấn đề.
lmht và dota thì gameplay nó bắt buộc người chơi phải luôn tập trung, nhưng mà chả ai có thể cắm đầu vào game liên tục cả, mình chơi 3q, 1 ngày cũng chỉ chơi 2 ván là cùng vì tập trung quá nhiều dễ nhức đầu, còn hk nó khác chỉ có mỗi việc lặp đi lặp lại và đánh quái và bơm máu, để coi lúc ra game ai cắm game = tay 24/24, chơi game chứ có phải nghiện game đâu O.O''

CongAnPhuonq9

Gia nhập giang hồ
z
lmht và dota thì gameplay nó bắt buộc người chơi phải luôn tập trung, nhưng mà chả ai có thể cắm đầu vào game liên tục cả, mình chơi 3q, 1 ngày cũng chỉ chơi 2 ván là cùng vì tập trung quá nhiều dễ nhức đầu, còn hk nó khác chỉ có mỗi việc lặp đi lặp lại và đánh quái và bơm máu, để coi lúc ra game ai cắm game = tay 24/24, chơi game chứ có phải nghiện game đâu O.O''
Lặp lại đánh quái và bơm máu? Thế việc chat chit, tán gái, đấu bàn phím với nhau thì bác vứt chỗ nào rồi :>.

Moon

Gia nhập giang hồ
z
Thì có người thik train tay là vậy thôi, cũng đâu ai train tay 24/24 & LK cũng đã nói là có auto rồi mà. Có chăng là hạn chế time hoặc exp thôi.
Vấn đề này sao cứ bàn mãi thế dzi ?

nh0xd3n

Gia nhập giang hồ
tự dưng mấy game sau ra cái auto cho giờ so sánh, trước HKAS có auto đâu.
lúc đó em mới lớp 9 mà cũng lết lên được 7x :v

HTT

Gia nhập giang hồ
tự dưng mấy game sau ra cái auto cho giờ so sánh, trước HKAS có auto đâu.
lúc đó em mới lớp 9 mà cũng lết lên được 7x :v
hồi đó sao không có .. có nhưng phải dowload về đó bạn :3 .. :P .. nhưng phải cài cái này cái nọ ms auto đc .. . chơi quá 3 tiếng thì có phần mềm fix .. cũng gọi là có ít người biết ,, đa số là train tay thui ^_^

Bên trên