LỖI Cãi lộn giữa 9 vs tà

Lee

Gia nhập giang hồ
bác nên nhớ là động tà và động 9 chêch lệch lượng quái và lượng bãi khá lớn, thiệt thòi rất lớn cho ta nhé

Phù pt là cấu trúc của game , không phải mún đổi là đổi đâu bác ơi...
Mgame nó sản xuất chứ k phải LK đâu bác DD
sao luc đông và rt 9 cùi hơn tà sao k nói. ban cứ nói do game . game ai tạo ra ? máy tạo ra dc game chắc

hieuvodoi158

Binh Nhất
@Tịnh Hải nói thật chứ t đéo biết m giàu bằng ai hay toàn nhai xương mà đi đâu m cũng la m giàu , t cũng tính éo nói tới m đâu mà đi đâu cũng thấy bản chất xạo lồn của m t đéo chịu dc óc chó ạ , sống sao mà đi đâu cũng để ngta chửi là hiểu ra ha . rủ ngta solo 2b mà tới khi nhắc tới im như mõm chó vậy .

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
sao luc đông và rt 9 cùi hơn tà sao k nói. ban cứ nói do game . game ai tạo ra ? máy tạo ra dc game chắc
em thấy Rừng Trúc gọi là máp NON PK cùi nhất trong các map NON PK nên chưa vào đó train bao giờ nha bác, chỉ những ai sợ PK mới vào đó...

nhắc lại là bên RT tà cũng chỉ có bãi 2 sup là hết ngoài ra không hề hơn hay thua gì bên 9 cả
vì RT quá cùi nên mình cũng k vào kiểm tra như Mê Cung và Động

Tịnh Hải

Binh Nhì
@Tịnh Hải nói thật chứ t đéo biết m giàu bằng ai hay toàn nhai xương mà đi đâu m cũng la m giàu , t cũng tính éo nói tới m đâu mà đi đâu cũng thấy bản chất xạo lồn của m t đéo chịu dc óc chó ạ , sống sao mà đi đâu cũng để ngta chửi là hiểu ra ha . rủ ngta solo 2b mà tới khi nhắc tới im như mõm chó vậy .
.View attachment 11721
Ai kêu m chửi xúc phạm t trc thì t chửi lại m thôi :). có vậy cũng đăng. :-/. Có thể loại xin vô team train chung ko dc cay cú nữa à

Eragon

Gia nhập giang hồ
Muốn PK ngoài đời nữa à. Sao rõ lộ bản chất cu cáy vậy :)). Trình gì ? up 71 xong tao mang set def đi TLC cái giết tao dc 2 3 lần cái bị ảo tưởng =)). Tao nhắc lại cho mày đọc nè : Chưa đủ lớn đâu. Cứ tiếp tục khóc. LK dỗ cho. Éo nói nhiều =))
Muốn PK ngoài đời nữa à. Sao rõ lộ bản chất cu cáy vậy :)). Trình gì ? up 71 xong tao mang set def đi TLC cái giết tao dc 2 3 lần cái bị ảo tưởng =)). Tao nhắc lại cho mày đọc nè : Chưa đủ lớn đâu. Cứ tiếp tục khóc. LK dỗ cho. Éo nói nhiều =))
thấy mún pk ngoài đời là em hiểu rồi, nên tránh đi chứ k lộ địa chỉ thì ăn cám nhé bác ahihi =))=))=))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
delay lại cái não chó m đi , t ko đọc kỹ t ko biết 5x 6x t hỏi thôi m lôi t ra chửi à , hỏi là m chửi à biết m ở đâu đá m cmm chứ ở đó m chửi, m tuổi lol gì hả???
thôi bác Hiếu bình tĩnh đi.. phe Tà cả mà, bọn Chính phái nó cười vào mặt cho :))
nói chứ quen biết nhau cả có gì từ từ nói inbox nhau đi , rao lên cả thiên hạ biết làm gì :D

hieuvodoi158

Binh Nhất
thôi bác Hiếu bình tĩnh đi.. phe Tà cả mà, bọn Chính phái nó cười vào mặt cho :))
nói chứ quen biết nhau cả có gì từ từ nói inbox nhau đi , rao lên cả thiên hạ biết , họ cười cho ...
k đọc kỹ tưởng set 6x sao op hơn mà thấp def vậy mà nó giỡn mặt chửi thằng kia lôi cả tui vào chửi coi tức ko , hỏi có 1 câu "sao thấp hơn 6x" mà nó chửi sml

Eragon

Gia nhập giang hồ
má nó , nó bán set gì ngta t k để ý 5x , hỏi xem sao op cao thấp hơn 6x , thế là tý nữa nó lôi ra nó chửi cùn chung với t.kia , bán k dc hỏi à ???
cái đó bác đó sai là ai cũng đọc thấy rồi, nhưng em nói cái bác kia đói solo ngoài đời thấy cứ làm sao á, kiểu như vậy chơi game nhiều khi nó không còn ý nghĩa nữa bác à.

hieuvodoi158

Binh Nhất
cái đó bác đó sai là ai cũng đọc thấy rồi, nhưng em nói cái bác kia đói solo ngoài đời thấy cứ làm sao á, kiểu như vậy chơi game nhiều khi nó không còn ý nghĩa nữa bác à.
đi đâu của khoe giàu ko biết giàu cỡ nào , tức cái nó k biết phân biệt chỉ câu hỏi bt mà nó lôi vào nó nói chứ chug phe ai muốn gây với nó "cây muốn lặng gió nó ko chịu ngừng" còn lên giọng tiền nó đốt tui cũng chết ...haizz

Tịnh Hải

Binh Nhì
nè t k có mua , t đang mua set 6x của t.vy m la set gì của m hình như 7766 mà sao def thua full 6 6x t k để ý 5x hỏi r m lôi t vào chửi à , thắc mắc k dc hỏi à
M đọc lại câu hỏi của m rồi tự kiểm điểm bản thân đi. T nhác cãi nhau vs m lắm rồi :))

Nó ko chụp khúc trên, ý của th nhỏ là gạ kèo tôi vs KissX solo đó. chỉ thế thôi :))

Eragon

Gia nhập giang hồ
Nhiều khi war cũng vui mà mong AE đừng war đến độ phải tìm địa chỉ nhau ngoài đời :))
Em hết cmt topic này tại đây. Thân.

hieuvodoi158

Binh Nhất
M đọc lại câu hỏi của m rồi tự kiểm điểm bản thân đi. T nhác cãi nhau vs m lắm rồi :))

Nó ko chụp khúc trên, ý của th nhỏ là gạ kèo tôi vs KissX solo đó. chỉ thế thôi :))
nè m thích chụp khúc nào , t là người mua m là người bán t có quyền hỏi , điều cơ bản trong kinh doanh là tôn trọng khách hàng m đéo dc biết hả óc chó
1.png 2.png

Bên trên