LỖI Cãi lộn giữa 9 vs tà

Tịnh Hải

Binh Nhì
Nó trình gì , nó nói tiền nó đốt nhà mình, XIN LỖI là nó ở SG là cho nó nghỉ game rồi chứ xl riết nó quen
Muốn PK ngoài đời nữa à. Sao rõ lộ bản chất cu cáy vậy :)). Trình gì ? up 71 xong tao mang set def đi TLC cái giết tao dc 2 3 lần cái bị ảo tưởng =)). Tao nhắc lại cho mày đọc nè : Chưa đủ lớn đâu. Cứ tiếp tục khóc. LK dỗ cho. Éo nói nhiều =))

DreamSx

Binh Nhất
Muốn PK ngoài đời nữa à. Sao rõ lộ bản chất cu cáy vậy :)). Trình gì ? up 71 xong tao mang set def đi TLC cái giết tao dc 2 3 lần cái bị ảo tưởng =)). Tao nhắc lại cho mày đọc nè : Chưa đủ lớn đâu. Cứ tiếp tục khóc. LK dỗ cho. Éo nói nhiều =))
Xin lỗi 2 ,3 lần ? t nhớ k lầm là 10 lần đấy

OneOfAKind

Thượng Sĩ
topic này thành chỗ cho 2 thanh niên chửi nhau à :)) đề nghị admin fix lại cái này nhá. đến vào động còn kéo nhau qua thế này thì chia map ra làm gì

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Bác cho ae 9 phái biết cái phù qa CTD thế này tính sao nhỉ. Có fix ko hay để v nè
Nó vốn dĩ hoạt động như thế nhờ phù party và nhờ party có thể chung 9-tà cho nên mình để thế không fix nhé. Trước khi ra phù party mình cũng đã biết trước thể nào cũng có topic này rồi.

Tịnh Hải

Binh Nhì
Nó vốn dĩ hoạt động như thế nhờ phù party và nhờ party có thể chung 9-tà cho nên mình để thế không fix nhé. Trước khi ra phù party mình cũng đã biết trước thể nào cũng có topic này rồi.
Bây giờ có fix kênh PK chính tà ko pt nhau dc thì gamer cũng vào k1 pt rồi lại ra kênh pk chiến tiếp thôi. sao phải fix cho mệt. Để thời gian cho Kteam add đủ action LHPT cho nin có phải hay ko. a nhể :))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
mình cảm thấy k bt chut nào. đa phân ra 9-ta. còn pt chung?. roi h tới vụ này. mấy a muốn e sống sao?
bác nên nhớ là động tà và động 9 chêch lệch lượng quái và lượng bãi khá lớn, thiệt thòi rất lớn cho ta nhé

Phù pt là cấu trúc của game , không phải mún đổi là đổi đâu bác ơi...
Mgame nó sản xuất chứ k phải LK đâu bác DD

Bên trên