THÔNG BÁO Cân bằng class- một tiến trình lâu dài

Tạ Tú Dương

Gia nhập giang hồ
Thế xin hỏi đp có phải lỗi thật ko chính mồm bạn còn kêu lỗi cơ mà :))
Còn hqua kc lttt x3 dame n dồn làm 1 nên dame to
Còn ko n sẽ chia ra 1k9 chia 3
Thì DP mình bảo lỗi thật, nhưng vì bạn nói chơi game đừng thấy char khác khỏe thì kêu nó đc buff nên mình nói vậy
Còn cung thì chính HBn cũng đẫ nói là lỗi và tối nay sẽ fix lại nên bạn đừng thắc mắc gì nữa nhé

doujinshi110

Binh Nhì
Thì DP mình bảo lỗi thật, nhưng vì bạn nói chơi game đừng thấy char khác khỏe thì kêu nó đc buff nên mình nói vậy
Còn cung thì chính HBn cũng đẫ nói là lỗi và tối nay sẽ fix lại nên bạn đừng thắc mắc gì nữa nhé
Thế bạn hiểu lỗi hbn nói là j ko
Hay lại ko hiểu j??
Đã bảo dame chay cung chả có tăng hay giảm j cả
Hqua lỗi dồn 3 dame làm 1 nên mới có 1k9 xuất hiện
Còn không 1 phát n đánh chay sẽ là 600-700 dame

Tạ Tú Dương

Gia nhập giang hồ
Thế bạn hiểu lỗi hbn nói là j ko
Hay lại ko hiểu j??
Đã bảo dame chay cung chả có tăng hay giảm j cả
Hqua lỗi dồn 3 dame làm 1 nên mới có 1k9 xuất hiện
Còn không 1 phát n đánh chay sẽ là 600-700 dame
Mình bảo nó là lỗi "lỗi hiểu k" và HBN nói là lỗi KC nên mình bảo nó lỗi. nãy h bạn cứ vòng vo cái gì thế ???

SuperCover

Trung Sĩ
Nó lỗi khí công LTTT thay vì 1 lần bắn 6 700 như bạn nói thì nó bắn 1k9 2k thì kp là lỗi (buff mạnh) thì là buff yếu à bạn ?
cái thứ 2 là k rieng mình vs shj có ý kiến như vậy đâu =)))
thằng này nó chỉ chơi dp nó có biết char khác thế nào đâu:)) ngày xưa nó đứng canh trước cửa TLC thằng nào ra nó ném yếu thì 1 hit, bt thì 1 kẹp, bh nó bị đập cho k kip kẹp nên đâm ra cay đây mà :)) tuần trước max pill đi TLC dame xanh cũng 1k4-1k5 hnay lên thêm 200-300 k kịp bơm máu chắc uất lắm .

Tạ Tú Dương

Gia nhập giang hồ
thằng này nó chỉ chơi dp nó có biết char khác thế nào đâu:)) ngày xưa nó đứng canh trước cửa TLC thằng nào ra nó ném yếu thì 1 hit, bt thì 1 kẹp, bh nó bị đập cho k kip kẹp nên đâm ra cay đây mà :)) tuần trước max pill đi TLC dame xanh cũng 1k4-1k5 hnay lên thêm 200-300 k kịp bơm máu chắc uất lắm .
thằng nào thế

RedMoon

Gia nhập giang hồ
1 vài char đã quá quen với việc quá bá đạo trong suốt 9 tháng qua nên sau đợt fix này chắc sẽ bị sốc nhẹ vì ko quen:D nhưng từ từ rồi cũng quen thôi=)), người ta còn chịu dc thì mình cũng sẽ chịu dc:))
Cũng đã đến lúc nên đưa char Đại Phu trở về với Thiên Chức làm Mẹ được rồi các bác ạ>:)
Câu này hay nè!

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Hi vọng những char thiên về chiến sẽ thể hiện được ưu thế chiến đấu của mình và char hỗ trợ sẽ theo sau hỗ trợ cho những chiến binh cận chiến ... một cách hiệu quả nhất có thể :D

Tạ Tú Dương

Gia nhập giang hồ
Buff mạnh so với lỗi n khác nhau nhé
Đọc hiểu lại đi
Trước h chưa ai kêu đp đc buff mạnh mà n khẳng định là lỗi
theo ý kiến của mình và đa số là nó lỗi, còn định nghĩa của bạn về lỗi vs buff mạnh thì mình cũng chả quan tâm. Đến đây có thể hết vì mình k muốn tranh cãi vs bạn về 1 vấn đề quá nhiều lần

Luciƒer

Binh Nhì
mình thì thấy thế này, cái gì cũng có tính tương đối của nó:
- thương dame to + nộ, bù lại ko có nhảy dame
- kiếm cân bằng công thủ, không quá nổi trội điểm nào
- nin và cung trông chờ dame xanh và bộ khí công ngon nhưng def yếu, cần móc kỹ năng móc lốp và núp lùm bắn tỉa ngon ;))
- dp lv nhỏ dame to, rồi lên lv cao cũng chủ yếu để buff là chính vì nhiều skill buff hỗ trợ ngon

Chung quy lại trước h anh em kêu ca char Đao, nin và cung là chủ yếu... h buff lên vậy là hợp lý rồi, thanks!

cơ mà hóng cái vụ 100k = 300m @Lion_King , @Huyết Ban Nick , mong sẽ sớm thành sự thật, tốt cho anh em chăm cào thẻ ;))

Bên trên