THÔNG BÁO Cân bằng class- một tiến trình lâu dài

MrShj

Thượng Úy
Thương chỉ Bá khi đã thăng thiên song. Dưới 115 cảm thấy ko khác char đao là mấy. Thậm chí char đao MAX pig vào còn khủng hơn thương
đọc cmt này la biết bao lâu k chơi TT1 tt2 rồi .
1> 110 là tt1 rồi , k phải 115 .
2> char thương 11x có kc nhảy 30% dame . đao chưa có gì .
3> đao tt2 ( 120) có khí công Phản 200% dame . nên bá cmn đạo .

hieukiema6

Binh Nhì
ban này chắc có nhầm lẫn chứ thương mà bảo k bằng đao thì nghe nó ngộ quá
Không Ngộ đâu. Tôi cũng chơi thương nhiều mà thậm chí cầy tay lên 100 HKASS cơ . Thậm Chí HKUS tôi còn chơi thương + Cung lên 120 ( cầy từ lv 1)
Vì sao tôi nói vậy vì Đao có 2 KC nẩy dame nên khi ăn max pig nó rất có lợi. Chưa kể là khi nộ lên chỉ 1 hít 1 em
Nếu ai từng chơi đao thời HKASS đều biết đao 9x ( LV 94 trở lên) Cầm 71m 120% Khi nộ chỉ 1 nẩy dame BKPG kết hợp CVTK là đi 1 em ( vì HKASS không có pig. giờ có pig nó càng Khủng). với tôi vẫn đánh giá cao đao hơn thương dưới 10x ( từ 80-100)
Đây chỉ là nhận định cá nhân và char nào cũng có 1 thời huy hoàng Trừ Đức mẹ Đồng trinh ĐP.

hieukiema6

Binh Nhì
đọc cmt này la biết bao lâu k chơi TT1 tt2 rồi .
1> 110 là tt1 rồi , k phải 115 .
2> char thương 11x có kc nhảy 30% dame . đao chưa có gì .
3> đao tt2 ( 120) có khí công Phản 200% dame . nên bá cmn đạo .
Với tôi thương 120 trở đi cảm thấy vô đối. deff khủng. dame khủng. HP Khủng Bộ KC kết hợp khi nộ khủng =))

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
- Cách fix dame của BQT tôi cảm thấy quá sức vô lý .." Quá vô lý "
1/ Char dp là 1 char ko có combo và Nộ khí dưới 11x .
2/ Skill cũng chậm ..
3/ Sau khi đánh quái chết tager con sau chậm mất 1.5s
4/ Các Khí công đa số là hỗ trợ chứ ko phải như các khí công chiến ..
- Bây giờ fix lại dame thì ok .. Nhưng dame làm sao giữa các char có sự tương đồng ..chứ làm gì có chuyện Kiếm mà đòi dame gần = đại phụ ..
- Đừng nói cho dp dame to để đi train .. Pk dame bé .. Xin lỗi chơi game để đi pk chứ ko phải cấm đầu đi train , Nếu đi train thì dame bao nhiêu train ko dc ,

tienthanhs1

Trung Sĩ
Dp 9x 10x mà pk = hoặc hơn kiếm mới là điều vô lý : char dp về cơ bản là 1 char thiên về hỗ trợ chứ ko phải thiên về chiến, vừa có thể buff, + dd , lại đòi dame khủng từ đầu đến cuối thì có vô lý ko? Suốt 9 tháng qua DP dc ưu ái như thế là quá đủ rồi.... Ừ thì cho Dp bá hết 8x thì cũng dc, còn từ 9x đến TT thì như HBN nói ở sever khác chỉ làm cave....qua Dzo mà xem 1 cây trượng 133m max op có giá bao nhiêu? Nếu nó pk ngon chắc vk nó ko phải bán với giá phi shop

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
- Cách fix dame của BQT tôi cảm thấy quá sức vô lý .." Quá vô lý "
1/ Char dp là 1 char ko có combo và Nộ khí dưới 11x .
2/ Skill cũng chậm ..
3/ Sau khi đánh quái chết tager con sau chậm mất 1.5s
4/ Các Khí công đa số là hỗ trợ chứ ko phải như các khí công chiến ..
- Bây giờ fix lại dame thì ok .. Nhưng dame làm sao giữa các char có sự tương đồng ..chứ làm gì có chuyện Kiếm mà đòi dame gần = đại phụ ..
- Đừng nói cho dp dame to để đi train .. Pk dame bé .. Xin lỗi chơi game để đi pk chứ ko phải cấm đầu đi train , Nếu đi train thì dame bao nhiêu train ko dc ,
Cái e nói mới là vô lý ấy. Nếu đã chơi PK thì chọn char khác sao lại chọn char toàn kc và buff hỗ trợ?

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Ai cũng muốn có lợi cho char mình đang chơi, cái này nếu ko có 1 cuốn bí kíp chính thống từ mgame thì cuộc chiến này sẽ mãi mãi ko thể nào kết thúc
( mặc dù biết nó khó có thể thực hiện được, mà khó ko có nghĩa là ko được :D )

nếu ko có bí kíp từ source gốc thì xin lỗi có thánh cũng bó chim :)

sieuzip0202

Gia nhập giang hồ
Ai cũng muốn có lợi cho char mình đang chơi, cái này nếu ko có 1 cuốn bí kíp chính thống từ mgame thì cuộc chiến này sẽ mãi mãi ko thể nào kết thúc
( mặc dù biết nó khó có thể thực hiện được, mà khó ko có nghĩa là ko được :D )

nếu ko có bí kíp từ source gốc thì xin lỗi có thánh cũng bó chim :)
Char này mạnh char khác yếu thì ng chơi char yếu cũng sẽ biểu tình cân = char tiếp thôi. Hoặc là char yếu đéo ai chơi nữa :v easy

doujinshi110

Binh Nhì
đp bá từ đàu game vì lỗi kc tăng % clvc
đúng là mình có nghe nói kc tăng % clvc chỉ tác dụng khi train ko tác dụng khi pk
bh bị neft nên kêu cũng là phải
còn ai kêu cung đc buff ra đây cho t đấm mấy cái vào môm
cung chỉ đc fix tốc độ ra đòn của đánh chay và kc LTTT vớ vẩn
dame chả tăng 1 cái con mẹ j mà cũng kêu quá mạnh

sieuzip0202

Gia nhập giang hồ
Thật không, chả cần đến TT, giờ 9x team ếu có con ĐP buff và ++ ai thì tui không dám nói, chứ dạng cmt vớ va vớ vẫn như bạn up level bằng con mắt.
=]] như Dzo những năm gần đây thôi Đp chỉ dùng để đi buff chứ ít ai mà đầu tư lắm bạn à. Tìm hiểu kỹ trc khi cmt, chưa gì mà phán ng khác vớ vẫn thì bạn là loại gì =]] =))=))=))

Bên trên