THÔNG BÁO Cân bằng class- một tiến trình lâu dài

bgl

Gia nhập giang hồ
E thì chưa test tlc với đấu trường
Thôi nghe a hbn nói cũng an tâm rồi
Đợi update chính thức
Tlc 3 cung crit phê lòi lắm bro ơi. Mà có vẻ k kẹp thì khó mà giết đc ai nếu ng kia xài máu st...

@Huyết Ban Nick dame xanh của nin còn thay đổi gì nữa k v bạn. Mấy nay đi tlc dane xanh của nin làm giật mình mấy lần :)) . To vãi lúa luôn.
K biết BiNganHoa với JinPi base CL của 2 con này sau khi ăn pill là bao nhiêu ta

thienthanh82

Gia nhập giang hồ
Hiện tại cân bằng đã xong, để thử nghiệm đến cuối tuần này trước khi đưa vào chính thức.
  • Sẽ có 1 số điều chỉnh
    • Fix né của kiếm và nin quá bá đạo
    • Fix giảm 1/2 sát thương của kiếm xuất hiện quá nhiều
    • Nâng cao tỷ lệ nhảy dame của đao
Lại Fix né của Nin xuống nữa ah Admin @Huyết Ban Nick .

SAOnline

Hạ Sĩ
Tlc 3 cung crit phê lòi lắm bro ơi. Mà có vẻ k kẹp thì khó mà giết đc ai nếu ng kia xài máu st...

@Huyết Ban Nick dame xanh của nin còn thay đổi gì nữa k v bạn. Mấy nay đi tlc dane xanh của nin làm giật mình mấy lần :)) . To vãi lúa luôn.
K biết BiNganHoa với JinPi base CL của 2 con này sau khi ăn pill là bao nhiêu ta
ăn pill tlc có love, dd cong lực 1k chưa tính thái cực và 1 điều nữa là các bạn bu đông wa nên có cpvp nhanh, có cpvp nữa thì tự hiểu

• Like
Reactions: bgl

Daikalop1a

Binh Nhất
Hiện tại cân bằng đã xong, để thử nghiệm đến cuối tuần này trước khi đưa vào chính thức.
  • Sẽ có 1 số điều chỉnh
    • Fix né của kiếm và nin quá bá đạo
    • Fix giảm 1/2 sát thương của kiếm xuất hiện quá nhiều
    • Nâng cao tỷ lệ nhảy dame của đao
Đại ka fix thế nào cho chuẩn là được, chứ đừng như hồi đầu, con Nin của em giờ né tránh không buff là 690 né tránh thì 10 phát cũng phải né được 7-8 phát chứ nhỉ (vì thông thường các char né khoảng 5-80 10 phát cũng né được 1 - 2 phát, Nin set nt 8x là ~700 né, gấp 10 bình thường rồi
Lại Fix né của Nin xuống nữa ah Admin @Huyết Ban Nick .

doujinshi110

Binh Nhì
Vào TLC bảo BiNganHoa chỉ cách chơi cung, và tìm hiểu xem rinas là ai hỡi người ae chơi cung
Chỉ cho cách chơi cung á :))
Vậy bảo luôn sasonline vào đây dậy tôi này =)) xàm vcc ra
Còn HBN nói cung clvc và def quái gấp đôi sv chính thì chắc mấy bro biết đấy
Rina là ai thì sao cungz là member thôi chắc là gm à mà to vạy

Daikalop1a

Binh Nhất
Đại ka fix thế nào cho chuẩn là được, chứ đừng như hồi đầu, con Nin của em giờ né tránh không buff là 690 né tránh thì 10 phát cũng phải né được 7-8 phát chứ nhỉ (vì thông thường các char né khoảng 5-80 10 phát cũng né được 1 - 2 phát, Nin set nt 8x là ~700 né, gấp 10 bình thường rồi
nhầm là né 594, lên nhầm 100 né không cẩn thận là bị ném vỡ đầu :D

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
Chỉ cho cách chơi cung á :))
Vậy bảo luôn sasonline vào đây dậy tôi này =)) xàm vcc ra
Còn HBN nói cung clvc và def quái gấp đôi sv chính thì chắc mấy bro biết đấy
Rina là ai thì sao cungz là member thôi chắc là gm à mà to vạy
@SAOnline vào chỉ đi kìa, cùn clvc bắn vậy thì cung kx có dd có pill 9x xoáy chắc gần 4k quá, nói rồi không biết thì nguqoif ta nói tiếp thu đi, chưa t mà khóc lóc :))

temo

Binh Nhì
chơi cung còn chưa đạt tới ngưỡng pk mà đã kêu ca nhiều rồi full kc 9x đi rồi nói tiếp ,sợ lúc đó lại im im k kêu đc nữa

doujinshi110

Binh Nhì
Thì có là ai đâu, chỉ là thấy gm lâu quá ko rep thì rep dùm GM thôi ai ngờ không được tiếp thu mặc dù mình nói đúng :(
ừ thì t cũng nói mấy hôm tlc t cũng ko có ol đc
nên t hỏi rất bthg mà
còn gm nói quái def x2 + cung clvc là hiểu cung đc buff gì r
vì hiện tại t cũng đang chơi cung
p/s : chỉ sợ mấy TN ăn theo thôi =))

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
ừ thì t cũng nói mấy hôm tlc t cũng ko có ol đc
nên t hỏi rất bthg mà
còn gm nói quái def x2 + cung clvc là hiểu cung đc buff gì r
vì hiện tại t cũng đang chơi cung
p/s : chỉ sợ mấy TN ăn theo thôi =))
Chơi hk lâu rồi thì phải hiểu là cung dưới 9x gần như phế, mà nói thẳng ra là dưới 10x phế hơn mấy char khác nên chấp nhận tbeo đuổi thì chơi thôi

namdinh

Binh Nhì
Mong AD hieu chinh cang băng cho dung .ko co class nao phe ca.chi co ngươi chơi so đo tinh toan đinh lam trum moi thay nv minh đang chơi phê´ .
P/s.ưu tiên pvp nhom .pk đông đôi.chiên thuat pk nhom.

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
Mấy bạn chơi hkgh, hkgh là 1 game của mgame bản chất các char xưa h đã thế, các bạn muốn chỉnh là chỉnh thế nào, mỗi char 1 công dụng riêng, xưa h game nào cũng thế nên phải chấp nhận char mình chơi, cá nhân mình mình thì thấy nếu giảm né kiếm thì các char hiện nay khá cân bằng, chứ h fix lên cho đều hết lên 9x fix 1 lần nữa rồi 10x fix lần nữa à, nực cười :))

temo

Binh Nhì
Biết là phế nhưng quan trọng các char khác n quá bá hơn quy định ấy
Sv cũng ko có kẹp chay nữa
vậy giờ fix cho các char kiếm , đao ,thương ,dp có dame xanh và đánh đc từ xa hết nhé cho công bằng .
thanh niên kêu chơi cung dày dặn kn lắm cơ mà sao toàn thấy thắc mắc cmt thừa vậy
cung hiện giờ pk khá là ngon rồi vẫn kêu đc ..

Bên trên