THẢO LUẬN Cần lắm câu trả lời của kteam !! thế lực chiến & chiến thuật

Trước có nhiều Pro lập 2pic đòi TLC kick hết người không có chiến phiếu ra, hôm nay mới kick những người không dame được tý nào thôi đã ra đi 60% rồi, nếu nghe mấy pro đòi kick cả không có chiến phiếu chắc ra 95% (nhiều ông mạng lag hay máy cùi vào thì đừng nghĩ sẽ dame tượng hay kill người nhé)

MaLong

Gia nhập giang hồ
hi vọng tình hình mai tốt hơn, nãy vào còn bị kiểu ko bơm máu đc, rồi thì chạy đi xa mà vẫn bị mấy thằng thương đứng từ xa skill liên tục đến lúc chết mới hết nhận dame

Thế Quyết

Binh Nhất
Vietsub: "Chúng m thấy t mạnh chưa??? Tank 1 lúc cả 4,5 thằng mà vẫn hiên ngang ngồi ị nội công nhé. Tuyên bố các hạ tuổi nòn!" :D

hungthinh

Gia nhập giang hồ
TLC ngày 10-3 áp dụng cơ chế kick clone , những nhân vật không gây ra sát thương cho tượng hoặc player trong vòng 1' sẽ được tính là hành vi AFK và bị trục xuất ra khỏi TLC. Ngày mai cơ chế này sẽ được điều chỉnh lại chút đỉnh.
Lần sau bạn chủ topic có lập topic thì để tiếng China mình GG translate cho mau nhé. Lập vầy đọc mệt người lắm.

XXX113

Gia nhập giang hồ
bởi tui lv thấp chạy dc là đã may chư kịp lại gần nó nó đã giết rồi thì dame đâu ra, không gây dame 1 phút là bị kích liền hãi
4p lận bạn ko phải 1p nha , mình log thử dp vô buff 4p nó kick ra vì afk , còn bạn cần gì chạy ra tới cổng lấy skil đánh đại 1 thằng là ko bị kick

TLC ngày 10-3 áp dụng cơ chế kick clone , những nhân vật không gây ra sát thương cho tượng hoặc player trong vòng 1' sẽ được tính là hành vi AFK và bị trục xuất ra khỏi TLC. Ngày mai cơ chế này sẽ được điều chỉnh lại chút đỉnh.
Lần sau bạn chủ topic có lập topic thì để tiếng China mình GG translate cho mau nhé. Lập vầy đọc mệt người lắm.
vao cho. bi dis la sao 8h29 phut vao cho bi vang ra bo tay vao lai thi qua' gio`

0904848149

Binh Nhất
Tmc và đang có ý định nhảy :)) dạo này ko còn tgian như lúc test nên muốn chơi cũng khó, ko tập trung chơi.game đc haha

Bên trên