THẢO LUẬN Cần lắm câu trả lời của kteam !! thế lực chiến & chiến thuật

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Vâng sau khi... mình xông qua đội hình vừa qa Tượng bên 9 phái chạm mặt @Lion_King sau đó bị văng ra ngay lập tức
Nghe câu thông báo là cũng biết nhắm vào mình rồi ;)) , chỉ trách Kteam nhầm lẫn 1 cách " ngớ ngẩn " thôi.

Sau đó... vào lại và zăng thêm lần 2 , Và nghe thông báo chuyển K1 chờ ngày mai nhé! ;))

. Ũa tôi tank cho phe tôi , để bên tôi đập tượng thì có gì sai??? ý @Lion_King thấy cầm Thương nghĩ là troll xong kick ra à??? Sao ông ko xem thông số của nó hành sự 1 cách vô lý thế, Luật rừng à??

. Này nhé nói cho Kteam nghe , nếu không cầm nó Chính Phái đập sml ko đame đc lên tượng lun đó!! - Chiến Thuật rõ ràng nhé!

* Vâng! xin Kteam cho câu trả lời chính đáng về sự cố ảnh hưởng TLC cả SV hôm nay.
* Các Ông ko mún triệt hạ clone TLC nhưng không phân biệt được clone vs Acc chính à , ít nhất cái tên ingame vs 4r chắc trưng???

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

MrCuop

Binh Nhất
"thấy cầm Thương nghĩ là troll xong kick ra à??? Sao ông ko xem thông số của nó hành sự 1 cách vô lý thế, Luật rừng à?"
Này nhé nói cho Kteam nghe , nếu không cầm nó Chính Phái đập sml ko đame đc lên tượng lun đó!! - Chiến Thuật rõ ràng nhé!

Là sao?

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Bị dis ngay những giây đầu tiên
Không thể Support cho Tà Phái lẫn Chính Phái được, huhu

Zero

Binh Nhì
Nhầm rồi Di ơi, đợt đầu là mấy ổng code nhầm là "Không attack người là kick khỏi TLC" , đúng ra là "Không hoạt đông trong TLC là kick"

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
"thấy cầm Thương nghĩ là troll xong kick ra à??? Sao ông ko xem thông số của nó hành sự 1 cách vô lý thế, Luật rừng à?"
Này nhé nói cho Kteam nghe , nếu không cầm nó Chính Phái đập sml ko đame đc lên tượng lun đó!! - Chiến Thuật rõ ràng nhé!

Là sao?
Cái đó ở Kteam thôi còn việc fix "Không hoạt đông trong TLC là kick" là do Kteam biện minh sau khi sự cố xảy ra thôi.

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
TLC ngày 10-3 áp dụng cơ chế kick clone , những nhân vật không gây ra sát thương cho tượng hoặc player trong vòng 1' sẽ được tính là hành vi AFK và bị trục xuất ra khỏi TLC. Ngày mai cơ chế này sẽ được điều chỉnh lại chút đỉnh.
Lần sau bạn chủ topic có lập topic thì để tiếng China mình GG translate cho mau nhé. Lập vầy đọc mệt người lắm.

MrCuop

Binh Nhất
TLC ngày 10-3 áp dụng cơ chế kick clone , những nhân vật không gây ra sát thương cho tượng hoặc player trong vòng 1' sẽ được tính là hành vi AFK và bị trục xuất ra khỏi TLC. Ngày mai cơ chế này sẽ được điều chỉnh lại chút đỉnh.
Lần sau bạn chủ topic có lập topic thì để tiếng China mình GG translate cho mau nhé. Lập vầy đọc mệt người lắm.
Xem chữ kí kìa Mod, bạn ấy đâu có ở hành tinh chúng ta =]]

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Chắc là ko đame lên tượng nhi??? và cả SV văng.
Chỉ là Muội thấy 1 sự trùng hợp khá lạ thường thôi
Vâng nói thế thôi. có câu trả lời ok rồi close topic dùm. Tks

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

MrCuop

Binh Nhất
Không liên quan cũng méo q.tâm cái TLC nhé !
Chỉ cần câu trả lời có phải kick tôi ra TLC không thôi. Bạn làm như mìh thèm la liếm Kỳ Lân ấy ko vào 2 ngày nay chắc chết???

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi
LK ghét bạn nên kích bạn ra đó mà. Thôi lau nước mắt đi, khóc khóc hoài ^^

Bên trên