THẢO LUẬN Cần lắm câu trả lời của kteam !! thế lực chiến & chiến thuật

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Đã bảo là thiên vị 9 phái mà không biết à ? Ngay từ đầu đánh dùm luôn cho 9 phái đấy .
Không phải đâu... do thấy ta cầm Hạng Lõm nghĩ là troll kick ta ra TLC ai ngờ kick nhầm cả SV
Có 1 sự trùng hợp là thường vừa thấy Lion_King zăng liền sau đó lấy cớ check dame clone TLC
. Vậy zăng lần 2 , có lẽ nào là lý do như lần 1 ;))

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

haiphongfamily

Gia nhập giang hồ
Không phải đâu... do thấy ta cầm Hạng Lõm nghĩ là troll kick ta ra TLC ai ngờ kick nhầm cả SV
Có 1 sự trùng hợp là thường vừa thấy Lion_King zăng liền sau đó lấy cớ check dame clone TLC
. Vậy zăng lần 2 , có lẽ nào là lý do như lần 1 ;))

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi
Chạy đi cave buff dame mà cũng diss nè

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
ờ tà có mỗi ẻm là có thể đập lại 9 nhé , mình toàn sml ko đập tượng dc
Nó nghĩ là mình troll... hài thật
Ko có buff cầm cây 3m ở đó chạm đc vào tượng cầm cây Mộc để tank đập tượng cũng bị kick k ngờ kick nhầm cả SV ;))

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

nhatthiem113

Thiếu Úy
Tà dis hết, 9 thì ở lại dame tượng ầm ầm, TLC vậy chi cho mắc công vậy? Cái tượng 9 là tà dame sập đầu tiên, sau 3p dis cả đám @@. Cái time xuất hiện tượng vừa đủ để chức năng kick Clone làm việc
TLC ngày 10-3 áp dụng cơ chế kick clone , những nhân vật không gây ra sát thương cho tượng hoặc player trong vòng 1' sẽ được tính là hành vi AFK và bị trục xuất ra khỏi TLC. Ngày mai cơ chế này sẽ được điều chỉnh lại chút đỉnh.
Lần sau bạn chủ topic có lập topic thì để tiếng China mình GG translate cho mau nhé. Lập vầy đọc mệt người lắm.
Thế sao mình vận công hơn 3p mà không dis nhỉ, hay mình may mắn. YBcapture00001.jpg

sock

Hạ Sĩ
công nhận 1 điều là 9 ít nên nhiều acc tà không kịp nhìn thấy acc 9 để dame thì quá 1 phút >> dis =))

Shadow

Gia nhập giang hồ
cách vận hành tính năng kick clone này ko ổn chút nào hết,ví như những đp vào để buff cho pt hay chiến khác thì sao ? ko lẽ cũng kick họ à ? hay các chiến íu chỉ tank tượng chứ ko pk,khi tượng sập họ lẩn trốn 1 góc nào đó,khi tượng hiện ra họ lại xông lên ,đó cũng là 1 chiến thuật nhằm tiết kiệm sức lực của ng chơi có set trung bình ko lẽ cũng kick ?

Shadow

Gia nhập giang hồ
khi bị out khỏi TLC sẽ ko vào lại đc,sao kteam ko set thời gian lâu 1 chút như 5',mấy con clone thế nào chả dis hết,mà dis thì cũng có vào lại đc đâu.
Và đừng nên chỉ set tính dame tượng hay dame pk mà phải thêm đk ko sd skill nữa, chứ kiểu này các đp vào dd bị dis hết

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
khi bị out khỏi TLC sẽ ko vào lại đc,sao kteam ko set thời gian lâu 1 chút như 5',mấy con clone thế nào chả dis hết,mà dis thì cũng có vào lại đc đâu.
Và đừng nên chỉ set tính dame tượng hay dame pk mà phải thêm đk ko sd skill nữa, chứ kiểu này các đp vào dd bị dis hết
Anh fix hết rồi em ơi

Bên trên