Các bạn đã chuẩn bị gì cho yulgangvn ( xã stress )

:( mới bán Toshiba cũ bù tiền tậu 1 em acer Ci5 , Geforce GT 630M- 2GB , Ram 4gb. Hết tiền ăn tháng này , các bác bảo em phải làm gì khi hơn 1 tháng nữa mới được chơi

mainhatminh

Binh Nhì
Mình có ac nin 66 nek..kick +6 ák..đồ full ..btkc đầy đũ..còn 1b gold..ma cho thằng bạn rồi..mình tân hyêt với hk lắm..mình bi hack rồi mới chơi lại ấy..chứ ko h cũng 12x..hí hí

HKGHVN

Gia nhập giang hồ
Cần bạn pro máy tính tư vấn =}} cái quạt chạy to quá! auto chả học hành được gi ! bác nào ở hà nội tư vấn cho cái! auto qua đêm :eek: dek ngủ đc=))

Poseidon

Binh Nhì
Cần bạn pro máy tính tư vấn =}} cái quạt chạy to quá! auto chả học hành được gi ! bác nào ở hà nội tư vấn cho cái! auto qua đêm :eek: dek ngủ đc=))
quạt quá dơ thì tháo quạt ra lau chùi và cho nó 1 chút neptune vào
cũng có thể máy cấu hình yếu quá, cpu phãi gồng gánh nặng >> quạt tăng tốc quá mức >> phát ra tiếng ồn
bước vào tolet múc 1 ca nước tạt vào là ok, bạn có thể ngủ 1 giấc ngon lành mà ko hề nghe tiếng ồn nào cả =]]

leeyounghee

Gia nhập giang hồ
Mình Đã Nhịn ĐÓi Mua dc 60 cái card điện thoại 50k chờ ra game đúp vào kaka :D:D
mì tôm thì mới chuẩn bị được 1 thùng mà ăn gần hết còn có 3 gói
Sữa thì ko có tiền mua thuốc thì ngày hút 2 điếu ko cần chuẩn bị =))
hơn mấy bác cái là thay vì uống xỳTin bépxi Chuẩn Bị chai rươu 5 lít khi nào thèm thì rót 1 ly

cày 24/24 chắc ko tắm nên ko cần mua laiboy or rìchoi gì đâu các bác nhĩ

và cái quan trong nhất là Chuẩn bị cái sào thật dài lúc game quá tãi thì đập dây mạng nhà thằng hàng xóm ( vì nó cũng chơi yulgang ) :D:D
quên mua Cô Tách rồi hjx hjx :D:D

Bên trên