Các bạn đã chuẩn bị gì cho yulgangvn ( xã stress )

ForeverAlone

Gia nhập giang hồ
Tớ thì tớ đã cài lại và tinh chỉnh win tối ưu cho việc cày cuốc rồi.thêm vào đó là vài thùng mì tôm omachi chua cay.vai lóc sữa milo để đảm bảo sức khoẻ kaka.các bác thì sao đây.wen nữa mỗi tháng 100k cho đứa con tinh thần quá hợp lý :)

NGUYHIEM

Binh Nhì
Chuẩn bị lâu rồi @@ mì cũng có rồi, 1 bao gạo luôn ấy chứ, lúc nào rảnh thì cày tay, lúc nào đi chợ nấu kum thì auto kaka trai đảm mà :D

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
sao giống mấy ông nghiện game thế ??? chơi làm gi mà phải chuẩn bị thùng mì rồi thùng sting rồi chơi luôn cái bao gạo ( ăn bao chứ không phải ăn gạo ) đừng ném gạch miss . Lion King ơi ! Nhớ nha " Chơi Game điều độ để giữ gìn sức khỏe " :confused:

NGUYHIEM

Binh Nhì
sao giống mấy ông nghiện game thế ??? chơi làm gi mà phải chuẩn bị thùng mì rồi thùng sting rồi chơi luôn cái bao gạo ( ăn bao chứ không phải ăn gạo ) đừng ném gạch miss . Lion King ơi ! Nhớ nha " Chơi Game điều độ để giữ gìn sức khỏe " :confused:
troll ta hả miss kia hehe chuẩn bị gạo để nấu kum ăn chứ sao nữa, hok thì nhịn đói nhe răng lun:)

XinHatMotBai

Gia nhập giang hồ
mấy anh có cuộc sống khổ cực nhỉ ? em là học sinh THPT , đang trong hè nên chơi xả láng , nhà 2 máy 1 lap 1 máy bàn nhưng máy lap chủ yếu là anh em làm việc nên thôi ! mà dạo này cũng lôi kéo đc ông anh qua chơi cùng :3 vì trước cũng chơi HKGH của Dzo , lên đc 86 bỏ vì quá cực , ko theo nổi ! cơm bữa em tự nấu , thỉnh thoảng mẹ em nấu , chán thì ăn mỳ hoặc ra đầu ngõ ăn bún miến phở :( em chỉ đang buồn khoản tính sao nạp tiền vào ... xin thì bố mẹ ko cho , tiết kiệm thì còn bao nhiêu việc phải làm :( :( ! nhưng vẫn chưa khổ các anh kể :(

Poseidon

Binh Nhì
nghe LK bảo tháng 8 mới bắt đầu chiến, lúc đó mấy em nhi đồng đi học hết rồi làm sao mà đua top đc. haha
tội mấy em thật =]], thành thật chia bùn bùn bùn

chjpzinkute

Gia nhập giang hồ
mấy anh có cuộc sống khổ cực nhỉ ? em là học sinh THPT , đang trong hè nên chơi xả láng , nhà 2 máy 1 lap 1 máy bàn nhưng máy lap chủ yếu là anh em làm việc nên thôi ! mà dạo này cũng lôi kéo đc ông anh qua chơi cùng :3 vì trước cũng chơi HKGH của Dzo , lên đc 86 bỏ vì quá cực , ko theo nổi ! cơm bữa em tự nấu , thỉnh thoảng mẹ em nấu , chán thì ăn mỳ hoặc ra đầu ngõ ăn bún miến phở :( em chỉ đang buồn khoản tính sao nạp tiền vào ... xin thì bố mẹ ko cho , tiết kiệm thì còn bao nhiêu việc phải làm :( :( ! nhưng vẫn chưa khổ các anh kể :(
Sinh viên mà sướng thì không phải là sinh viên thực thụ roài :D hé hé :D
Mình thì đã chuẩn bị tiền để đóng tiền điện :D
1 tháng chắc khoàng 100k > 200k cho thằng ku của mình

Bên trên