Các bác chỉ giáo cho em cách luyện đao tốt nhất ạ.

CongAnPhuonq9

Gia nhập giang hồ
Mà Theo Bác Đao Chĩ Đứng Hạng 3 Trong 8 Class Thì Không Có Lí Do Gì Để Chọn Đao Để PK Cả !!
p/s: chỉ là giả dụ theo ý bác chứ đao đứng top 3 hơi ảo tưởng sức mạnh đấy
vậy bạn nghỉ kc phản dame của đao = thừa à :)) đao tuy dame nó bé nhưng lại bù đc cái phản dame và nhãy dame đủ để bù lại cái yếu điểm của nó rồi :)

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
vậy bạn nghỉ kc phản dame của đao = thừa à :)) đao tuy dame nó bé nhưng lại bù đc cái phản dame và nhãy dame đủ để bù lại cái yếu điểm của nó rồi :)
Nhưng Theo Cmt Của Bạn
Đao pk thuộc hàng sau cung với kiếm đấy ;)
Với Câu Cmt Của Tôi
Khuyên Bác
- Nếu Thích PK Thì Đừng Nên Chơi Đao :D :|
Bạn Bảo Sai 80% là thế nào ????

CongAnPhuonq9

Gia nhập giang hồ
Nhưng Theo Cmt Của Bạn

Với Câu Cmt Của Tôi

Bạn Bảo Sai 80% là thế nào ????
thứ nhất là bạn nói nếu thích pk thì đừng nên chơi đao #-o ai thích pk đều có thể chơi tất cả các char chứ ko phân biệt char nào hết, mỗi char đều có điểm mạnh và điểm yếu chứ ko kì thị char nào cả
thứ 2 là bạn kêu đao ko nên chơi để pk là sai hơn 1 nửa rồi =.= đao có tận 3 kc nhãy dame nhá :) tỉ lệ nhãy đame ảo hơn cả kiếm

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Ra game đi rồi mặc sức mà thể hiện, đứa nào ko phục rủ lên lôi đài hay BH bụp liền là biết ngay. Bây giờ ngồi đây phân bua bằng bàn phím cũng chả đc gì :))

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
thứ nhất là bạn nói nếu thích pk thì đừng nên chơi đao #-o ai thích pk đều có thể chơi tất cả các char chứ ko phân biệt char nào hết, mỗi char đều có điểm mạnh và điểm yếu chứ ko kì thị char nào cả
thứ 2 là bạn kêu đao ko nên chơi để pk là sai hơn 1 nửa rồi =.= đao có tận 3 kc nhãy dame nhá :) tỉ lệ nhãy đame ảo hơn cả kiếm
Tôi Có Cmt Chơi Đao không Thể PK àk ?????
Bản Thân Bạn Tự Cmt Đao Không Phải Char PK số 1 ~! Xong Lại Quote Cmt Của Tôi Để Troll Hay Làm "Anh Hùng Bàn Phím" Nhĩ ???
Xin Hỏi bạn Có Đọc Hết Cmt Của Tôi Hay Chĩ Lo Kiếm Cmt Để Bắt Bẻ Nhĩ ???
- đao thì bá đạo ở giao đoạn TLC4 với điều kiện có đồ kha khá ~!
- Train Thì Có AOE từ sớm (lv55) nên luôn là ưu tiên hàng đầu trong party ~!
- Ngoài Ra Đạo Còn Là Class Farm Gold +item Thuộc hạng bậc nhất giai đoạn đầu
nói về dame thì đao rất khó kết liễu được đối thủ nếu so = đồ ! còn về def thì đao có thể gọi là cao nhất rùi ~!
- Đao PK thì nhờ vào khí công phản dame + nhãy dame mới có hi vọng kết liễu đối thủ
Nói Về Có Skill AOE từ sớm vừa là cái lợi vừa là cái hại cho đao
+Có Lợi Trong Việc Farm gold,item + train EXP
+ Có Hại Vì Skill AOE sẽ một lượng quái (hình như max là 5 thì phãi), Nếu không Biết Lượng Sức Thì Việc "Thăm Môn Chủ" Là Thường Xuyên
=> Nói Tóm Lại Đao Là Class PK không Được tốt ~! Không Ai Ăn Hiếp Được Đao Nhưng Đao Cững Không Ăn Hiếp Được Ai

CongAnPhuonq9

Gia nhập giang hồ
Tôi Có Cmt Chơi Đao không Thể PK àk ?????
Bản Thân Bạn Tự Cmt Đao Không Phải Char PK số 1 ~! Xong Lại Quote Cmt Của Tôi Để Troll Hay Làm "Anh Hùng Bàn Phím" Nhĩ ???
Xin Hỏi bạn Có Đọc Hết Cmt Của Tôi Hay Chĩ Lo Kiếm Cmt Để Bắt Bẻ Nhĩ ???
=.= đính chính lại nhá !!! mình xem duy nhất cái cmt này thôi nhá
Khuyên Bác
- Nếu Thích PK Thì Đừng Nên Chơi Đao :D
- Nếu Không Có Time Onl Cũng Đừng Nên Chơi Đao ( Vì Đao Xài AOE farm nên rất dễ die + mana skill của đao hao vô đối)
Sever Này Có Tiềm Năng Sẽ Rất Đông Nên Việc Farm Đao Rất Khó Khăn Với Lượng Dame Thấp ~! Dễ Bị Các Char Như Cung,THích Khách Ks :|
còn cái cmt thì mình ko quan tâm (nói chính xác là ko thấy) !! Còn nếu bạn ko tin thì thôi :|

Khang

Binh Nhất
Các char pk đều có ngôi vị tùy theo tc chứ ko phải là " bất bại " ( ko tình VND thần chưởng nhé ) . Char Đao nói thật chả ngán char nào cả , kễ cả dame yếu nhưng khi mà nó mang tiếng " trâu bò " trong những trận pk 1-1 thỳ có rất nhiều thời gian để fan dame + nhảy dame .

NGUYHIEM

Binh Nhì
Mỗi char đều có ưu nhươc điểm riêng, ưu nhược điểm đó thể hiện qua mỗi cột mốc, tc 2,3,4,5,6, tt... ko những thế còn phụ thuộc vào trình độ người chơi, pk thua hay thắng phụ thuộc vào nhiều yếu tố. Chả có char nào là vô địch hết, trừ khi Lion_King muốn nó vô đối.:D Ai thix và dam mê char nào thì chơi char đó, ko việc j phải xoắn. xoắn qua xoắn lại cuối cùng chả thấy dc j mà toàn gây hấn vs nhau=))

babeheo93

Gia nhập giang hồ
Mỗi char đều có ưu nhươc điểm riêng, ưu nhược điểm đó thể hiện qua mỗi cột mốc, tc 2,3,4,5,6, tt... ko những thế còn phụ thuộc vào trình độ người chơi, pk thua hay thắng phụ thuộc vào nhiều yếu tố. Chả có char nào là vô địch hết, trừ khi Lion_King muốn nó vô đối.:D Ai thix và dam mê char nào thì chơi char đó, ko việc j phải xoắn. xoắn qua xoắn lại cuối cùng chả thấy dc j mà toàn gây hấn vs nhau=))
lâu lâu nói hay nhỉ :-" chắc trình PK của NGUYHIEM cao lắm đây :))

NGUYHIEM

Binh Nhì
lâu lâu nói hay nhỉ :-" chắc trình PK của NGUYHIEM cao lắm đây :))
Hix ! Mình chẳng những chơi game thuộc hàng gà mà còn pk gà nữa keke cái này nói thật. Trước giờ đa phần vào game chém gió vs mấy anh em ko à, ít khi tham gia pk lắm, ko tham gia pk dc cũng vì nhiều yếu tố hjhj kẹp skill thì cũng ko giỏi lắm, pill thì ko có, set thì cùi chuối hỏi sao mà dám ra pk, ăn hành slcl luôn hjhj

babeheo93

Gia nhập giang hồ
Hix ! Mình chẳng những chơi game thuộc hàng gà mà còn pk gà nữa keke cái này nói thật. Trước giờ đa phần vào game chém gió vs mấy anh em ko à, ít khi tham gia pk lắm, ko tham gia pk dc cũng vì nhiều yếu tố hjhj kẹp skill thì cũng ko giỏi lắm, pill thì ko có, set thì cùi chuối hỏi sao mà dám ra pk, ăn hành slcl luôn hjhj
tu luyện kẹp Skill là hay rồi. còn phải học cách để người ta kẹp không được nữa ;))

NGUYHIEM

Binh Nhì
cuộc đời tôi, hạnh phúc nhất là đi KS :))
kaka ! ks là cả 1 nghệ thuật. Nếu dame mình to hơn dame nó thì mình ks lọm đồ hết, còn nếu dame minh bé hơn thì vừa ks vua mua ôồ 1x thả cho nó lọm full hòm chơi. Lọm full hom roi thì có đanh rơi đồ mình cung lọm dc hết kaka

babeheo93

Gia nhập giang hồ
kaka ! ks là cả 1 nghệ thuật. Nếu dame mình to hơn dame nó thì mình ks lọm đồ hết, còn nếu dame minh bé hơn thì vừa ks vua mua ôồ 1x thả cho nó lọm full hòm chơi. Lọm full hom roi thì có đanh rơi đồ mình cung lọm dc hết kaka
ùm thì đấy :))mình thích lắm :)) tạo 1 nhân vật để toàn ngọc cùi thôi :)) rồi ra nó rãi :)) 1 tý nữa mình nhặt, cái đó không vui đâu. VUi cái chỗ là nó chữi :))

NGUYHIEM

Binh Nhì
ùm thì đấy :))mình thích lắm :)) tạo 1 nhân vật để toàn ngọc cùi thôi :)) rồi ra nó rãi :)) 1 tý nữa mình nhặt, cái đó không vui đâu. VUi cái chỗ là nó chữi :))
Ngọc cùi còn có thể sử dụng,mua toàn giày vs záp tay lv 3 á, thả cho lọm sướng lun kaka phê lòi, coi bộ zậy mà cũng hợp vs mình ghê kaka8-x

Bên trên