Các bác chỉ giáo cho em cách luyện đao tốt nhất ạ.

Khang

Binh Nhất
e hèm !! Mình nói ra thì đừng có gạch mình :D bác phán thế là sai hết 80% rồi đấy !!
Đao pk thuộc hàng sau cung với kiếm đấy ;) bác cứ thử đi pk cầm đao kc2 thử xem :)) ngồi chờ nhãy dame đủ sướng rồi 8-}
Bạn nói hay nhưng Đao pk tốt hơn Cung , Kiếm rất nhiều , thậm chí là rất bá đạo ở tcl 4 và TT2 .
Về cơ bản dame Đao cơ bản yếu ,sắm 1 cây kc 2 nhảy dame liên tục nhưng ko tốt = 1 cây full 120% có nhảy dame đâu

CongAnPhuonq9

Gia nhập giang hồ
Bạn nói hay nhưng Đao pk tốt hơn Cung , Kiếm rất nhiều , thậm chí là rất bá đạo ở tcl 4 và TT2 .
Về cơ bản dame Đao cơ bản yếu ,sắm 1 cây kc 2 nhảy dame liên tục nhưng ko tốt = 1 cây full 120% có nhảy dame đâu
cầm kc2 ko phải để nhãy đame đâu bạn mà mục đích là tăng tỉ lệ phản dame của đao thôi :) máu đao cao nhất game nên vào TLC chỉ cần xài pill máu với def là đủ ko cần nhìu :v

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
^^ , dù ko full nhưng %clvc vẫn hơn so với kv2 ( có thể là 4 dòng 29% chẳng hạn ) :D
đao 12x phản dame biến thái lắm, xài đao clvc, người ta yếu hơn mình thì thôi, người ta mạnh hơn mình thì ko ngán mình nữa. nhưng gặp đao kc thì đối thủ có mạnh đến đâu cũng phải e dè.

Khang

Binh Nhất
cầm kc2 ko phải để nhãy đame đâu bạn mà mục đích là tăng tỉ lệ phản dame của đao thôi :) máu đao cao nhất game nên vào TLC chỉ cần xài pill máu với def là đủ ko cần nhìu :v
đi tcl thỳ đúng là Đao đợi fan dame rùi , nhưng mà chỉ fan dame 50% thôi , phải lên TT 2 lúc đó fan dame của Đao mới bá đạo

Khang

Binh Nhất
đao 12x phản dame biến thái lắm, xài đao clvc, người ta yếu hơn mình thì thôi, người ta mạnh hơn mình thì ko ngán mình nữa. nhưng gặp đao kc thì đối thủ có mạnh đến đâu cũng phải e dè.
^^ nhưng em ko chắc nay mai có gamer up 12x đâu , và em nghỉ sv LK ko bán pill pk thỳ rất khó fan dame chết đc ai :D

Khang

Binh Nhất
Bên Dzo ,đi tcl nó ko cho kẹp hay combo nên quyết định thắng thua nhờ max pill + đồ
Mong bên mình cho kẹp luôn trong tcl , để Đao ko những là tanker tốt mà còn là ác mộng cho những char khác :cool:

CongAnPhuonq9

Gia nhập giang hồ
ko bik cậu chơi Đao lv , tcl mấy nhưng có 2 kha nang
1. Nó sợ fan dame chet
2. Cậu quá trâu bò , giết cậu mất thời gian , chi bằng giết gà để kiếm điểm =))
mình thuộc diện đầu tiền :)) mình lv 107 thôi vào TLC5 mình làm max pill def + pill 1k HP :)) cầm đao kc2 mà pro nào cũng né hết :))

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
e hèm !! Mình nói ra thì đừng có gạch mình :D bác phán thế là sai hết 80% rồi đấy !!
Đao pk thuộc hàng sau cung với kiếm đấy ;) bác cứ thử đi pk cầm đao kc2 thử xem :)) ngồi chờ nhãy dame đủ sướng rồi 8-}
Mà Theo Bác Đao Chĩ Đứng Hạng 3 Trong 8 Class Thì Không Có Lí Do Gì Để Chọn Đao Để PK Cả !!
p/s: chỉ là giả dụ theo ý bác chứ đao đứng top 3 hơi ảo tưởng sức mạnh đấy

Bên trên