Các Bác ai Off 2/9 Đà Lạt nào.. ??

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Tình hình là em định 2/9 này đi ĐL với gấu Bác nào có ý tưởng off chung không nào

Sau khi tìm hiểu thì trong diệp 2/9
Khách sạn Best Western Da Lat giảm giá

Best Western Dalat Plaza nằm ngay tại trung tâm Đà Lạt, bên cạnh hồ Xuân Hương, cách chợ Đà Lạt 5 phút đi bộ

Best Western Dalat Plaza được thiết kế theo phong cách Châu Âu và bố trí hài hoà, ấn tượng với các tiện nghi cao cấp theo tiêu chuẫn 3 sao quốc tế. Các dịch vụ bao gồm phòng ở, nhà hàng, massage, karaoke, phòng tập thể dục, dịch vụ văn phòng, quầy lưu niệm... sẽ thật sự đem lại cho Quý khách sự hài lòng cao nhất khi Quý khách chọn Khách san Best Western Dalat Plaza & Spa cho chuyến du lịch nghỉ dưỡng của mình

tình hình là mình muốn off + đi xả stress không phải PR cái gì hết. Bác nào có ý tương khác hay đại loại gì đó thì cho em xin ý kiến các Bác.

Thân
Huỳnh Xuân Hy - HCM
Sđt: 0904891935
Các Bác cho ý kiến nào

• Like
Reactions: DNP

boxuongkho

Gia nhập giang hồ
e ở Bảo Lộc, cũng gần Đà Lạt lắm, khổ nỗi ở mãi trong rừng cơ, cái khách sạn to thế kia chắc e phải cày mấy năm mới dám bước chân vào bác ak :(

o0okingo0o

Hạ Sĩ
hix các Bác nói không có tiền nữa thì e chịu các Bác đó ... ai off ĐL không nào :( không lẽ đi lên đó tự kỹ với Gấu rồi về..

wander

Gia nhập giang hồ
Từ nhà em chạy xe lên Đà Lạt mất khoảng nửa tiếng, nhưng mà éo biết khách sạn này nó ở chỗ nào vì ko để ý và cũng ko đủ cơ bước vào...hehe....Đà Lạt đc cái không khí trong lành, mát mẻ, nhiều cây xanh hoa lá cành các kiểu, chơi thì chủ yếu là ngắm cảnh thôi.:)

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Từ nhà em chạy xe lên Đà Lạt mất khoảng nửa tiếng, nhưng mà éo biết khách sạn này nó ở chỗ nào vì ko để ý và cũng ko đủ cơ bước vào...hehe....Đà Lạt đc cái không khí trong lành, mát mẻ, nhiều cây xanh hoa lá cành các kiểu, chơi thì chủ yếu là ngắm cảnh thôi.:)
nữa tiếng đi xe chắc đang ở Chợ Đức Trọng àk
Các Bác Off 2/9 đi nào :(

o0okingo0o

Hạ Sĩ
đã wa' a , đi với chị vui vẻ nha :rolleyes: dự là ngày open là có tin baby lun đấy =))
bạy bạ nè.. có baby thì chết chắc định 2 năm nữa mới cưới giờ ăn chơi cho đã cưới về có con khỗ lắm..
Còn gần hơn Đức Trọng nhiều, nửa tiếng là vừa đi vừa bò đấy, chỗ em ở cách 1 cái cầu là đến địa phận Đà Lạt rồi, nhưng mà học sinh mới lớn cũng ko ham hố lắm... hehe....
ồ zậy gần tịz không ham hố zậy cũng lớn rồi mà 18t rồi nhậu nhẹt gì thì có hố ham không ?

o0okingo0o

Hạ Sĩ
ở đà lạt thì chơi cái gì nhỉ? mình ở Di Linh @@
lên ĐL nghĩ dưỡng xả stress.. nếu tốt hơn thì nghe mấy đứa bạn giới thiệu là ntn`. tối 11h ra bờ hồ (lạnh lạnh) nhậu rượu với lòng nướng phê lắm. hay đi xe đạp vòng hồ rồi uống ly sữa đậu nành nóng " nghe thôi đã phái rồi " .. lần trước đi rồi mã chẵn có biết gì :( toàn đi khu du lịch ngắm cảnh chụp hình rồi về chán chết. nên quyết lần này phải làm thê

DNP

Gia nhập giang hồ
lên ĐL nghĩ dưỡng xả stress.. nếu tốt hơn thì nghe mấy đứa bạn giới thiệu là ntn`. tối 11h ra bờ hồ (lạnh lạnh) nhậu rượu với lòng nướng phê lắm. hay đi xe đạp vòng hồ rồi uống ly sữa đậu nành nóng " nghe thôi đã phái rồi " .. lần trước đi rồi mã chẵn có biết gì :( toàn đi khu du lịch ngắm cảnh chụp hình rồi về chán chết. nên quyết lần này phải làm thê
vote 1 phiếu uống rượu xong nhảy xuống hồ tắm , nghe nói nếu anh lặn 5 phút ko ngoi lên thì sẽ gặp đc nàng tiên cá :eek:

Bên trên