Các Bác ai Off 2/9 Đà Lạt nào.. ??

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Muốn đi nhưng mà ko có gấu vậ sao h chủ pic ? , mượn gấu đc ko , hay ai có gấu cho mượn đỡ off vài hôm rồi trả cho , đảm bảo nguyên hình nguyên dạng ko sứt mẻ tí nào , nếu cho mượn lâu mình đảm bảo sẽ trả lãi cho thêm con gấu con luôn :)

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
Muốn đi nhưng mà ko có gấu vậ sao h chủ pic ? , mượn gấu đc ko , hay ai có gấu cho mượn đỡ off vài hôm rồi trả cho , đảm bảo nguyên hình nguyên dạng ko sứt mẻ tí nào , nếu cho mượn lâu mình đảm bảo sẽ trả lãi cho thêm con gấu con luôn :)
Gấu thì ông cứ ra Sở thú sài gòn ấy nhìu lắm cơ :))

wander

Gia nhập giang hồ
Ra tiệm gấu bông nhiều lắm bác ạ :))

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Gấu thì ông cứ ra Sở thú sài gòn ấy nhìu lắm cơ :))
Ra tiệm gấu bông nhiều lắm bác ạ :))
sợ Bác Portgas D.Ace thật.. gấu của em là em kua 10 năm rồi đâu có cho mượn tùm lum được ( có sứt mẻ gì sao em biết được các Bác )

có Bác nào tối ngủ dư cái gối nào không cho Bác ấy mượn xài ít hôm rồi trả kìa để Bác ấy đỡ alone

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Cho em up phát.. Bác Nào có ý định Off không ??
+ Phan Thiết sáng đến 14h ngày 1/9 Mũi Né "địa điểm chưa biết "
+ Đà Lạt Chiều 17h đến 21h ngày 2/9 gần Hồ " Các Bác nếu muốn thì cho em địa chỉ để off"

o0okingo0o

Hạ Sĩ
tình hình là còn 16 ngày nữa đó các Bác ạ.. có ai không zậy ??? chán các Bác quá đi à
\
+ Phan Thiết sáng đến 14h ngày 1/9 Mũi Né "địa điểm chưa biết "
+ Đà Lạt Chiều 17h đến 21h ngày 2/9 gần Hồ " Các Bác nếu muốn thì cho em địa chỉ để off"

Bên trên