THAN THỞ Bug rương vàng ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Masya

Binh Nhất
Bạn cung cấp bằng chứng là mình không farm dựa trên số liệu GM kia đưa. Một mình bạn điều bao nhiêu Acc, 1 ngày làm bao nhiêu rương vàng. Tất cả đều được đưa vào diện tình nghi và các bạn phải có nghĩa vụ chứng minh mình trong sạch.

Rule: 2 account 1 máy :)
mình có nhiều acc, nhưng làm thì xong 2 lại log tiếp có vấn đề gì ko ad ?

phamhao

Gia nhập giang hồ
nhìn số liệu thực nhé từ 06-8 > 27-8 acc chính của mình tức byenhok50 1 char farm được 71 rương đồng, các acc còn lại 1 acc nhưng 4 char farm được 309 rương đồng . 20 ngày được 309 rương đồng thì có gì lạ hả bạn
309 : 4 = 77,25 rương . tức là x2 154h : tiếp cho 20 tức là 6,4375 . 1 ngày mình farm 3 rương đồng thì có gì sai ko bạn ?

phamhao

Gia nhập giang hồ
đó là trung bình nhé , 1 ngày off của mình farm 7 8 rương là chuyện bthuong . Vì công việc của mình làm việc dưới 1 áp lực rất là cao nên việc ngủ ít và làm nhiều như vậy quá là đơn giản với mình . Mình đưa số liệu bên trên có gì sai ko AD ?

huynhthinh

Binh Nhất
mạo muội hỏi bạn có mấy máy tính vậy ? ... mình làm 6 ặc là bình quân tèn tèn là mất tầm 15 ~ 20p .. mà vs tốc độ 23 ặc thì vừa làm xong 1 lượt phải làm lại 1 lần

p/s : e chỉ hỏi vậy thôi .. bác đừng ném đá e :~ . tại e thắc mắc chút :D

phamhao

Gia nhập giang hồ
bạn bảo Bug , tức là Bug ở đây là Bug thế nào . Bạn có đào sâu vô check list trường hợp của mình chưa ? , rằng mình có làm liên tục Q trong vòng 2h không , hay là mình làm 2h 1 lần nhưng 1 ngày mình làm rất nhiều lần , và trường hợp nhận Q rồi chiều vê làm là được x2 đúng chưa , nếu theo tiến độ bình thường 1 ngày mình farm 2 rương đi . mình có 19 acc . tức là 1 ngày mình có 38 rương x cho 20 ngày là mình đuợc 760 rương đồng có gì sai ko ? . Hãy đào sâu vấn đề hơn 1 chút nhé AD , mình cảm ơn AD và mình cần lời giải thích ngay luôn

phamhao

Gia nhập giang hồ
mạo muội hỏi bạn có mấy máy tính vậy ? ... mình làm 6 ặc là bình quân tèn tèn là mất tầm 15 ~ 20p .. mà vs tốc độ 23 ặc thì vừa làm xong 1 lượt phải làm lại 1 lần

p/s : e chỉ hỏi vậy thôi .. bác đừng ném đá e :~ . tại e thắc mắc chút :D
mình dùng 1 laptop cỏre 7 , mình login nick rất lẹ . mất 8s đề đổi char , và bật tốc độ chạy lên stac làm Q xong về trả Q , tốc độ chạy vẫn còn nhé => mình mất 3' cho 1 char nhưng log 2 acc , x4 = 12' và x2 là 24' đúng chưa . Easy mà 30'' thôi

phamhao

Gia nhập giang hồ
tất nhiên với trường hợp là mấy bạn làm việc với áp lực cao và cần time như mình thì các bạn sẽ biết cách giảm thiểu time delay xuống thôi

phamhao

Gia nhập giang hồ
mình giải thích như vâỵ có hợp lí chưa AD , bạn cần thềm những gì nữa . Minh muốn gọi dt trực tiếp cho bạn để giải trình về số liệu được gửi về

huynhthinh

Binh Nhất
bác đua với em đc đấy em 8 acc là ~ 22 phút em tính từng giây :)) và luôn đua với lần trc để phá kỉ lục
:)) .. em cũng đua từng giây nè bác ,, mà cái đồng hồ lk chắc khác múi h của em ..... đúng h em nhận thì nó lại bảo là chưa tới h ... e phải đợi phút sau ms nhận đc bác à ..
cứ ..h45 phút thì em làm tới ..h03 phút là xong :D

phamhao

Gia nhập giang hồ
tự đặt mục tiêu deadline thôi , trong vòng 2 ngày nữa bạn sẽ được bao rương , và nhìn vào nó mỗi ngày mà nổ lực thôi sẽ có cách nhanh hơn nếu bạn liên tục nghĩ về nó . Quá easy so với mình . Cần AD vào trả lời tiếp !! Upppp

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
Đây là khóa theo diện tình nghi , chứ k phải ai cũng bug !
Các bạn cứ tường trình , 1 ngày làm mấy Q , bao nhiêu rương , bạn sỡ hữu bao nhiêu ID .
Không cần nói thêm gì cả , để đảm bảo SV trong sạch vững mạnh cần phải càn quét và làm rõ .
Mong các bạn hợp tác !
Vẫn như cũ : cmt không đúng tiêu đề : xóa + piont .

Vấn đề của chủ topic chúng tôi đã ghi nhận và sẽ xử lý cho bạn !
Nếu bạn còn cmt như "Upppp " sẽ dc tính là spam . việc nào ra việc đó nhé bạn !

phamhao

Gia nhập giang hồ
mình đăng như vậy có đúng chưa AD , AD cứ check 1 cách cẩn thận đi , trường hợp của mình là quá hợp lí . Cần có câu trả lời sớm nhất

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên