THAN THỞ Bug rương vàng ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

phamhao

Gia nhập giang hồ
Chào tổ đội GM . Cho mình hỏi tại sao lai ban hết dàn id byenhok của mình
Mình farm rương = bug cho mình xin dẫn chứng ?
Sáng đi làm log acc vào nhận Q , chiều về làm trả xong làm 1 lần nữa là bug
Đề nghị GM và AD giải thích cho mình 1 cách đàng hoàng . Không hiểu tại sao lai có cái lí do bug rương vàng ?
Làm liên tục hay thế nào ?
Đề nghị vào trả lời gấp rất bất xúc với kiểu như vậy ?

phamhao

Gia nhập giang hồ
uppppp đề nghị AD và GM vào cho câu trả lời . Với 1 thanh niên sạch sẽ như mình bị dính phot như vậy là không chấp nhận được . Cần gấp câu trả lời đề lấy lại sự uy tín của mình

phamhao

Gia nhập giang hồ
không hiểu sao thức đêm thức hôm làm Q rương vàng , đến nổi Vợ nó phải mắng cả cứ 2h là dậy 1 lần là sao . Như này bảo Bug ko hiểu tại sao

phamhao

Gia nhập giang hồ
vậy là mình phải mất toi mấy ngày như vậy để chờ kết quả ? Mình lập topic này chính xác là đòi quyền lợi của mình . Trên phương diện là đôi bên cùng hợp tác nên mình yêu cầu phải xúc tiến nhanh tiến độ về trường hợp của mình . Cảm ơn các GM

kangtadragon

Binh Nhất
Thường thì mấy cái Q như Seagame với rương vàng thì có thể nhận rồi để tối trả rồi làm thêm 1 lần nữa nếu đủ thời gian, thì cái này đâu có gọi là bug nhỉ \:D/ mấy bữa bận ko kịp giờ làm cũng hay làm thế

phamhao

Gia nhập giang hồ
ở nhà là 2h , lên cty cũng làm . ngày nghĩ ở nhà cũng làm . Mong AD có câu trả lời chính xác để chứng minh sự trong sạch của mình

phamhao

Gia nhập giang hồ
Thường thì mấy cái Q như Seagame với rương vàng thì có thể nhận rồi để tối trả rồi làm thêm 1 lần nữa nếu đủ thời gian, thì cái này đâu có gọi là bug nhỉ \:D/ mấy bữa bận ko kịp giờ làm cũng hay làm thế
chính xác . Sáng đi làm nhận Q , chiều về làm x2

thjckga93

Gia nhập giang hồ
chắc ko phải do sáng nhận Q chìu về làm mà bị đâu...vì mình cũng sáng nhận Q và chìu về làm 2 Q 1 lúc là đc 2 rương đồng mà =))=))=))

kangtadragon

Binh Nhất
Thì ví dụ nhận 1 lần lúc 7g sáng, bạn không làm sau 8 tiếng bạn làm thì bạn trả rồi nhận tiếp 1 lần nữa , điều này vẫn đảm bảo mỗi lần cách nhau 8 tiếng thì đâu có gì gọi là bug :))

Tỷ Phú Yêu

Gia nhập giang hồ
Thì ví dụ nhận 1 lần lúc 7g sáng, bạn không làm sau 8 tiếng bạn làm thì bạn trả rồi nhận tiếp 1 lần nữa , điều này vẫn đảm bảo mỗi lần cách nhau 8 tiếng thì đâu có gì gọi là bug :))
-uhm cái này chắc AD đang check làm nhiều Q rương/ngày thôi,1 ngày tối đa làm dc 11 rương đồng,ai làm hơn là biết bug ngay.

anhhao122001

Gia nhập giang hồ
Up cho ông anh mình, GM xử lý nhanh và có đền bù thiệt hại chính đáng.
Pt thiếu người không train được :( chỗ anh em chơi cùng nhau mấy tháng trời , sever công tâm không lừa lọc, anh em chơi vui vẻ thôi chứ chưa hề biết hack bug là gì luôn ^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^

phamhao

Gia nhập giang hồ
- Bác bình tĩnh đừng căng thẳng quá,từ từ Ad check rồi thả ra thôi,tạm thời Ad khóa acc tình nghi để check thôi mà
mình phải cho mấy em nó biết là , đa nghi chính là sự thất bại lớn nhất của tuổi trẻ đó . Chỉ là mình đang rất bức xúc thôi,
chứ C.An mà ở ngoài đến nhà mình còn phải chào hỏi mình nữa chứ là

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Bạn cung cấp bằng chứng là mình không farm dựa trên số liệu GM kia đưa. Một mình bạn điều bao nhiêu Acc, 1 ngày làm bao nhiêu rương vàng. Tất cả đều được đưa vào diện tình nghi và các bạn phải có nghĩa vụ chứng minh mình trong sạch.

Rule: 2 account 1 máy :)

Jigsaw

Gia nhập giang hồ
Kêu gì. Ngừng train 1 ngày ko chết người dc đâu vào giải trình đầy đủ để dc tha sớm kêu mồm ko có gì chứng minh thì ad vẫn cứ lock thôi

phamhao

Gia nhập giang hồ
chính xác mình có tất cả là 19 acc , mới tăng thêm 4 acc . Bạn làm ơn check kĩ giúp mình . Bạn muốn bằng chứng là thế nào . Mình biết chính xác cái kia hiện cái gì . Đó là lần nhiều nhât mình để dành từ cả tháng . Mình bán cho 1 bạn ở G ThePeace , nhớ chính xác luôn

phamhao

Gia nhập giang hồ
6.08 > 27.08 . Bạn có check cả những ngày trước đó nữa chưa . Lần gần nhất là mình tháng này mình off 7 8 ngày ở cty . Mình ở nhà farm rất nhiều . Mình còn nhớ chính xác có ngày 1 ngày mình farm dược 6 rương là ít nhất . lúc đấy là mình có khoảng 17 acc , vừa farm được 2 con lên 35 nữaa . Bạn cần bàng chứng gì thêm nữa . Bạn check trên số liệu thực tế đi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên