Big Event - Quảng bá YulgangVN trên facebook, nhận quà Open Beta

Portgas D.Ace

Con chó của LK
1 sân chơi thôi mà các bạn dùng mọi cách để có đc số like trong khi còn rất nhiều bạn đi kiếm từng like 1 , các giải thưởng lớn sẽ đc hủy vì ko công bằng cho nhiều người , sẽ có các event khác trong time tới để các bạn kiếm giải thưởng . Mình khuyên 1 câu thế này , phần thưởng quý thì quý thật , nhưng các bạn PR cho sever mới là đáng quý hơn cả , đừng chỉ vì 1 vài phần thưởng mà để người khác nghĩ ko tốt về mình.

hiepmctc

Binh Nhất
Tôi chỉ mong game sẽ OB (_ _") Có câu nói của bác ACE yên tâm r. Bác người sắt nói xong làm nản thêm nản =='

Mjracle

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Thôi thì khỏi Giải , T thì cũng Không ham gì mấy cái giải này (Noi không ham thì cũng có vẻ Giả tạo vkl ra ) Nhưng cung tiếc cho Công Sức của mình bỏ ra , có điều nhờ nó T đã nhận ra được vài thứ và mất đi vài thứ đễ Nhận ra được nó !
T vẫn chi ngồi Hóng xem tình Hình ra sao thôi :-B
Và đây là cái chốt cuối cùng sau hơn 1 tuần
P/s : Vẫn ngồi theo dõi các Pác Gato hằng ngày . Nhớ tên e đấy , Còn pac nào thắc mắc sao E like nhiều thì
Dưa bằng chừng Link face thế làm được gì , Mình Dưa cho 1 ít bằng chừng trong cả đống băng chừng cho nè : :-o
Cái này là Mod bên Tru tiên Quảng cáo và Nhưng Viên đá To đùng Tư của mem ^:)^
Cái Này Là Admin và Mod 2 Clan Garena ( mem trên > 300 ) #:-s

Còn rầt Nhiều Nửa Vì Mình từng Là AD cũ Của vài Nhóm Kiếm tiền Qua Mạng Bên Forum MMo ( Make Money Online của Việt Nam )
Và con hằng Sa số Pm 3-4 Acc yahoo từ Đời As dến Dzo và dến bây h , Face thì Tag thôi rồi 100 người dến 90 ngươi là Gai nhơ câu like dùm , nhờ ban bè v.v....

Noi chung Minh công nhận cung có hack like nhưng chỉ là 1 số nhỏ , xem số ngươi like là biết tầm 50-60 người Nước ngoài , Mặc Dù Bạn bè Mình , Chi e mình , Gia đình mình đều US với Aus nhưng Minh cộng nhận không nhận được bất cứ like nào từ nước ngoài :))

Tuy như thế Nhưng mình vẫn thấy minh đem lại 1 ít già trị Cho event này đó là :
Co người Pm Hỏi : Đây là Game Gi thế , Game mơi à , Cài đặt Sao chi mình với v.v....
Ngươi thì hoi Chừng Nào OB thê ông , Còn lâu không , Choi nhơ cho tui Xjn slot 24/24 nhé v.v....
Bên MMo thì hỏi : Anh dạo này chuyển sang Làm admin game mới à hay không anh , Dạo này m` Bỏ offer , PMD rồi à , game này có thu phí không v.v...

P/s : Giải Nay Minh mà Muôn ăn thi Minh đã Ăn lơn rôi không chơi Nho lẽ đâu Mua luôn 10k like Cho đẹp , 1 ngày thôi #:-s
Giải thì Aj mà không ham nhưng Có lẻ Cai gì Củng co mặt trái của nó , Biết hack like thì tốt nhưng Không nên lạm dụng quá dễ Event thanh spam của nhưng bạn biêt và nhanh tay , Con nhưng bạn Không biết làm thì bên ngoài GaTo noi này nọ , Các bạn có thể Biết Hack like sao các bạn không hack đi , hay laj không hack được nên ganh thằng giõi hơn mình
TỪ Lúc Có Event Mình Online suốt ko tắt máy ! Ngày ngũ được 4h Di xin like từng Người Co thê xem tinh trang online trên Forum Hay hoi Bạn bè Gamer Trong Forum đã Add FB mình dễ hỏi :-<

Nêu Aj cung Ném gạch thế Thi giải Này minh xin không lấy cũng không sao , Vì Ae vui vẻ là 9 mà Đâu vì 1-2 cai giải mà mất lòng nhau . Thân !

Vô Danh Cư Sĩ

Gia nhập giang hồ
Cái cảm giác ngồi tag từng người vào cmt của ảnh mình hiểu, vì mình đã trải qua nhiều rồi. Lần trước, hồi event của Dzo game, ngồi tag mọt gông đến hơn 1k cmt tag và kết quả là được hơn 2k5 LIKE... Cứ đi học về là lại vào nik FB tag, tag hết rồi thì mượn acc vài đứa bạn có 5k friend để tag tiếp. Đúng là PR trên FB thì sẽ khiến cho nhiều người biết hơn nhưng có rất nhiều tiêu cực và gian lận trong việc câu LIKE.
Câu LIKE ảnh trên FB có rất nhiều cách: Nếu là Admin của 1 fanpage nào đó thì rất dễ PR, kiểu PR này cũng giống như những kiểu PR mà chúng ta hay làm mà thôi, nó vẫn khiến cho nhiều người biết đến... Nhưng với một lượng nhiều cùng một lúc. Nhưng kiểu câu LIKE ảnh = ứng dụng mới gọi là gian lận thực sự... Mình là người từng làm các ứng dụng để câu LIKE ảnh nên mình biết... Họ sẽ chèn Link ảnh của bạn vào ứng dụng, khi người dùng LIKE ứng dụng thì = với việc họ LIKE ảnh của bạn :D Việc PR = ứng dụng này rất nhanh và hiệu quả, chỉ cần làm Ad của vài Fanpage lớn là trong vài giờ bức ảnh của bạn đã có hàng nghìn LIKE =)) Việc câu LIKE = ứng dụng khiến cho những người LIKE ảnh không biết được rằng mình đã LIKE bức ảnh đó ===> Không thể coi là PR vì chẳng có ai biết được sự tồn tại của nó.
Vì thế mình nghĩ không lên làm những event về câu LIKE ảnh trên FB :D

Kazard Kullz

Binh Nhất
Cái cảm giác ngồi tag từng người vào cmt của ảnh mình hiểu, vì mình đã trải qua nhiều rồi. Lần trước, hồi event của Dzo game, ngồi tag mọt gông đến hơn 1k cmt tag và kết quả là được hơn 2k5 LIKE... Cứ đi học về là lại vào nik FB tag, tag hết rồi thì mượn acc vài đứa bạn có 5k friend để tag tiếp. Đúng là PR trên FB thì sẽ khiến cho nhiều người biết hơn nhưng có rất nhiều tiêu cực và gian lận trong việc câu LIKE.
Câu LIKE ảnh trên FB có rất nhiều cách: Nếu là Admin của 1 fanpage nào đó thì rất dễ PR, kiểu PR này cũng giống như những kiểu PR mà chúng ta hay làm mà thôi, nó vẫn khiến cho nhiều người biết đến... Nhưng với một lượng nhiều cùng một lúc. Nhưng kiểu câu LIKE ảnh = ứng dụng mới gọi là gian lận thực sự... Mình là người từng làm các ứng dụng để câu LIKE ảnh nên mình biết... Họ sẽ chèn Link ảnh của bạn vào ứng dụng, khi người dùng LIKE ứng dụng thì = với việc họ LIKE ảnh của bạn :D Việc PR = ứng dụng này rất nhanh và hiệu quả, chỉ cần làm Ad của vài Fanpage lớn là trong vài giờ bức ảnh của bạn đã có hàng nghìn LIKE =)) Việc câu LIKE = ứng dụng khiến cho những người LIKE ảnh không biết được rằng mình đã LIKE bức ảnh đó ===> Không thể coi là PR vì chẳng có ai biết được sự tồn tại của nó.
Vì thế mình nghĩ không lên làm những event về câu LIKE ảnh trên FB :D
Có lẽ Kteam nên suy nghĩ lại về event này..... :|

Bên trên