Big Event - Quảng bá YulgangVN trên facebook, nhận quà Open Beta

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
đơn giản là nhờ các trang like hộ stt để like 1 cách vô tội vạ cho nhau . Vào đó rất dễ bắt gặp các anh da đen , châu mỹ ... bấm like . 1500 like mà hết 1400 like bên châu phi thì còn quảng cáo gì nữa . Sẽ xét duyệt thật kỹ những người tham gia event này . Cái gì cũng phải đường đường chính chính nhé.
Nếu người quen với người nước ngoài sao @@........ chết
Ở Stt của em
Em quen với 1,2 bạn nước ngoài
Nhờ các bạn ấy like hộ stt :(~... Thế thì sao giờ ...Mất giải rồi T-T

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Ở Stt của em
1~2 người thì ko sao , đằng này con số đó lên đến vài trăm người thì hơi quá . Check face những người đó thì là những người làm nghề like mướn.

LienLien

Binh Nhất
1~2 người thì ko sao , đằng này con số đó lên đến vài trăm người thì hơi quá . Check face những người đó thì là những người làm nghề like mướn.
Ở Stt của em
thế nào cũng phai trên 50~100 người áh......nhờ game em cũng pik 1 hay 2 anh ở nước ngoài nek....năn nỉ nhỏ em like dùm tốn tiền đt mà quên chát fb haziiiii......

ADzzVoDich

Binh Nhì
Ai sài tool thì huỷ giải thưởng nha chứ đừng stop event,mềnh là mềnh ngồi PR từng like một mãi mới dc hơn 200like,hiện vẫn tiếp tục xin xỏ đây.......hehe,stop thi`..........:((

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Em không mướn ai cả @@
EM tự đi xin like từng bạn
Em lúc trước có 1 fan page bên US hơn 10 triệu người
Xog được 1 thời gian thì em mất njk vì bị hack hay khoá gì đó... Mới bỏ facebook
Giờ chơi lại muốn làm event mà vẫn bị fan Phát hiện
Chỉ trog 2 ngày không online mà như thế này @@

Con số này.. mai nay sẽ tăng lên và tăng lên típ tục
Trog đó có nhìu bạn ở nước ngoài như US UK , hàn , trug , thái , indo, ..... cả VN mình nữa
Vậy lỡ bọn họ có like vào stt của em
Thì coi như em mất giải :(~

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Có lẽ sẽ thỏa thuận lại với mod Tony về event này . Nếu thực sự mình tham gia thì mình chấp các bạn 1 tuần , mình chỉ cần 1 ngày là dc khoản hơn 7000 like.

Mjracle

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Ko cần giải thích gì hết , Mod tự Check tự Tìm hiêu thôi , Aj trong sạch thì việc gì Phải giaĩ thích này nọ, Lúc bi hỏi hay Nêu lí do Dưa bằng chứng xác đáng Mod sẽ xac nhận thôi :-/

OSynzO

Binh Nhì
Em không mướn ai cả @@
EM tự đi xin like từng bạn
Em lúc trước có 1 fan page bên US hơn 10 triệu người
Xog được 1 thời gian thì em mất njk vì bị hack hay khoá gì đó... Mới bỏ facebook
Giờ chơi lại muốn làm event mà vẫn bị fan Phát hiện
Chỉ trog 2 ngày không online mà như thế này @@

Con số này.. mai nay sẽ tăng lên và tăng lên típ tục
Trog đó có nhìu bạn ở nước ngoài như US UK , hàn , trug , thái , indo, ..... cả VN mình nữa
Vậy lỡ bọn họ có like vào stt của em
Thì coi như em mất giải :(~
em chỉ 3 4 ngày thôi cũng 400 500 người ad , mà post stt chưa tới 100 like đấy thôi , người trong đó add có đủ nhiều nước ngoài , mấy người add friends ko phải là lý do mà tăng số lượt like đâu c ơi @@ , thiệt đấy

Chibi

Binh Nhất
em chỉ 3 4 ngày thôi cũng 400 500 người ad , mà post stt chưa tới 100 like đấy thôi , người trong đó add có đủ nhiều nước ngoài , mấy người add friends ko phải là lý do mà tăng số lượt like đâu c ơi @@ , thiệt đấy
facebook là gì em ! anh like hộ 5 phát cho nè

Mjracle

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Dưa bằng chừng Link face thế làm được gì , Mình Dưa cho 1 ít bằng chừng trong cả đống băng chừng cho nè : :-o
Cái này là Mod bên Tru tiên Quảng cáo và Nhưng Viên đá To đùng Tư của mem ^:)^
Cái Này Là Admin và Mod 2 Clan Garena ( mem trên > 300 ) #:-s

Còn rầt Nhiều Nửa Vì Mình từng Là AD cũ Của vài Nhóm Kiếm tiền Qua Mạng Bên Forum MMo ( Make Money Online của Việt Nam )
Và con hằng Sa số Pm 3-4 Acc yahoo từ Đời As dến Dzo và dến bây h , Face thì Tag thôi rồi 100 người dến 90 ngươi là Gai nhơ câu like dùm , nhờ ban bè v.v....

Noi chung Minh công nhận cung có hack like nhưng chỉ là 1 số nhỏ , xem số ngươi like là biết tầm 50-60 người Nước ngoài , Mặc Dù Bạn bè Mình , Chi e mình , Gia đình mình đều US với Aus nhưng Minh cộng nhận không nhận được bất cứ like nào từ nước ngoài :))

Tuy như thế Nhưng mình vẫn thấy minh đem lại 1 ít già trị Cho event này đó là :
Co người Pm Hỏi : Đây là Game Gi thế , Game mơi à , Cài đặt Sao chi mình với v.v....
Ngươi thì hoi Chừng Nào OB thê ông , Còn lâu không , Choi nhơ cho tui Xjn slot 24/24 nhé v.v....
Bên MMo thì hỏi : Anh dạo này chuyển sang Làm admin game mới à hay không anh , Dạo này m` Bỏ offer , PMD rồi à , game này có thu phí không v.v...

P/s : Giải Nay Minh mà Muôn ăn thi Minh đã Ăn lơn rôi không chơi Nho lẽ đâu Mua luôn 10k like Cho đẹp , 1 ngày thôi #:-s
Giải thì Aj mà không ham nhưng Có lẻ Cai gì Củng co mặt trái của nó , Biết hack like thì tốt nhưng Không nên lạm dụng quá dễ Event thanh spam của nhưng bạn biêt và nhanh tay , Con nhưng bạn Không biết làm thì bên ngoài GaTo noi này nọ , Các bạn có thể Biết Hack like sao các bạn không hack đi , hay laj không hack được nên ganh thằng giõi hơn mình
TỪ Lúc Có Event Mình Online suốt ko tắt máy ! Ngày ngũ được 4h Di xin like từng Người Co thê xem tinh trang online trên Forum Hay hoi Bạn bè Gamer Trong Forum đã Add FB mình dễ hỏi :-<

Nêu Aj cung Ném gạch thế Thi giải Này minh xin không lấy cũng không sao , Vì Ae vui vẻ là 9 mà Đâu vì 1-2 cai giải mà mất lòng nhau . Thân !

Chibi

Binh Nhất
Dưa bằng chừng Link face thế làm được gì , Mình Dưa cho 1 ít bằng chừng trong cả đống băng chừng cho nè : :-o
Cái này là Mod bên Tru tiên Quảng cáo và Nhưng Viên đá To đùng Tư của mem ^:)^
Cái Này Là Admin và Mod 2 Clan Garena ( mem trên > 300 ) #:-s

Còn rầt Nhiều Nửa Vì Mình từng Là AD cũ Của vài Nhóm Kiếm tiền Qua Mạng Bên Forum MMo ( Make Money Online của Việt Nam )
Và con hằng Sa số Pm 3-4 Acc yahoo từ Đời As dến Dzo và dến bây h , Face thì Tag thôi rồi 100 người dến 90 ngươi là Gai nhơ câu like dùm , nhờ ban bè v.v....

Noi chung Minh công nhận cung có hack like nhưng chỉ là 1 số nhỏ , xem số ngươi like là biết tầm 50-60 người Nước ngoài , Mặc Dù Bạn bè Mình , Chi e mình , Gia đình mình đều US với Aus nhưng Minh cộng nhận không nhận được bất cứ like nào từ nước ngoài :))

Tuy như thế Nhưng mình vẫn thấy minh đem lại 1 ít già trị Cho event này đó là :
Co người Pm Hỏi : Đây là Game Gi thế , Game mơi à , Cài đặt Sao chi mình với v.v....
Ngươi thì hoi Chừng Nào OB thê ông , Còn lâu không , Choi nhơ cho tui Xjn slot 24/24 nhé v.v....
Bên MMo thì hỏi : Anh dạo này chuyển sang Làm admin game mới à hay không anh , Dạo này m` Bỏ offer , PMD rồi à , game này có thu phí không v.v...

P/s : Giải Nay Minh mà Muôn ăn thi Minh đã Ăn lơn rôi không chơi Nho lẽ đâu Mua luôn 10k like Cho đẹp , 1 ngày thôi #:-s
Giải thì Aj mà không ham nhưng Có lẻ Cai gì Củng co mặt trái của nó , Biết hack like thì tốt nhưng Không nên lạm dụng quá dễ Event thanh spam của nhưng bạn biêt và nhanh tay , Con nhưng bạn Không biết làm thì bên ngoài GaTo noi này nọ , Các bạn có thể Biết Hack like sao các bạn không hack đi , hay laj không hack được nên ganh thằng giõi hơn mình
TỪ Lúc Có Event Mình Online suốt ko tắt máy Ngày ngũ được 4h Di xin like từng Người Co thê xem tinh trang online trên Forum Hay hoi Bạn bè Gamer Trong Forum đã Add FB mình dễ hỏi :-<

Nêu Aj cung Ném gạch thế Thi giải Này minh xin không lấy cũng không sao , Vì Ae vui vẻ là 9 mà Đâu vì 1-2 cai giải mà mất lòng nhau . Thân !
dài vãi đọc mỏi con mắt luôn ông ơi
mà phải công nhận ông rất nhiệt tình và chăm chỉ nhé
tôi kết bạn với ông này trên facebook ! đi tag người này người nọ quá trời luôn
kêu gọi đồng bọn like dùm nữa
nên 1k like > là thành quả rất xứng đáng

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Những thủ đoạn làm tăng số lượng like một cách vô tội vạ đều sẽ ko qua mặt được mình đâu nhé. Tốt nhất hãy thành thật.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Riêng với bạn Mjracle sau khi mình check thì phát hiện con số like bất hợp pháp của bạn ấy ước lượng tầm 100~150 . Thành tích của bạn sẽ bị 100 điểm trừ nhé.

Bên trên