Big Event - Quảng bá YulgangVN trên facebook, nhận quà Open Beta

LienLien

Binh Nhất
nếu a chỉ tính số like bạn bè thì a nhầm rồi! vì bạn em share cho bạn của họ ko hề là bạn bè của em! anh có thấy e nhờ like cỡ nào! nếu a cần e vẫn có thể đưa a nik face để a check tin nhắn :(( dù gì thì e hoàn toàn ko hề gian lận trong event này! đã có người gợi ý em mua like nhưng ko hề có!
500 pro rồi...pạn bè đông ghê(đây 100 like mún chết lên chết xuống):oops:

Quang Lê

Binh Nhất
Có thể bạn không cố tình nhưng bạn đã vô tình dính vào những thành phần chuyên đi like hộ . Sẽ chỉ xét duyệt cho bạn ở mức giải thưởng dưới 500.
nếu a chỉ tính số like bạn bè thì a nhầm rồi! vì bạn em share cho bạn của họ ko hề là bạn bè của em! anh có thấy e nhờ like cỡ nào! nếu a cần e vẫn có thể đưa a nik face để a check tin nhắn :(( dù gì thì e hoàn toàn ko hề gian lận trong event này! đã có người gợi ý em mua like nhưng ko hề có!
Cái này nói sao đây nhỉ? Làm người ngay thẳng trong thế giới ảo còn khó hơn ngoài đời thực?! Mình ko muốn họ like nhưng họ vẫn nhảy vào like =))

ChemToanHut

Binh Nhì
em thât sự ko cam lòng dc! anh vào face e check tin nhắn và tất cả các bạn em! ai cũng giúp e share và câu lịke rất nhiệt tình! e cam đoan a check xong sẽ ko nghĩ e gian lận đâu :(

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
em thât sự ko cam lòng dc! anh vào face e check tin nhắn và tất cả các bạn em! ai cũng giúp e share và câu lịke rất nhiệt tình! e cam đoan a check xong sẽ ko nghĩ e gian lận đâu :(
Số người nước ngoài like : 117
Số mem fanpage like for like : 205
Số like không rõ quan hệ : 98

98 người ko rõ quan hệ mình sẽ xét cho bạn là bạn inbox tin nhắn ...

ChemToanHut

Binh Nhì
số like nc ngoài thì em hoàn toàn ko biết thật! nhưng fanpage và ko rõ quan hệ thì hoàn toàn nằm ở bạn e PR! e cam đoan vậy! a có thể trừ số like nc ngoài ra nhưng mong a để lại những cố gắng của e và bạn!

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
số like nc ngoài thì em hoàn toàn ko biết thật! nhưng fanpage và ko rõ quan hệ thì hoàn toàn nằm ở bạn e PR! e cam đoan vậy! a có thể trừ số like nc ngoài ra nhưng mong a để lại những cố gắng của e và bạn!
thì mình đã nói là sẽ xét duyệt cho bạn ở mức dưới 500 , có thể là 400 hoặc cũng có thể cao nhất là 500 tùy theo mod Tony quyết định.

Chibi

Binh Nhất
nổi lửa lên nào
mình có add bạn với mấy người trong forum này trên facebook
lâu lâu nó hiện 1 đống người này like 1 cái hình hay stt của người nào đó ko biết
click vào thấy có 3 4 mạng cùng bạn bè like chung cái stt hay cái hình đó nữa
vậy là sao nhể

LienLien

Binh Nhất
số like hiện tại của em là 838! anh trừ cho em số like người nc ngoài ra! thì e vẫn còn dc hơn 700like! :(((( mong a suy nghi lai! em ko hề có gian lận trong đây! =.=
thích nhé giải cao nhất còn gì >..<
số like hiện tại của em là 838! anh trừ cho em số like người nc ngoài ra! thì e vẫn còn dc hơn 700like! :(((( mong a suy nghi lai! em ko hề có gian lận trong đây! =.=
ùh thấy bác ashena là hỉu luôn...sv cần lắm những con người như vậy:>

Chibi

Binh Nhất
xem ra chỉ có hàng 500 và 700 like là maximum rồi
hàng >1k >1k5 cũng là hàng lậu
chuyến này bỏ tù hết b-)

Bên trên