Big Event - Quảng bá YulgangVN trên facebook, nhận quà Open Beta

tinhlonngvn

Gia nhập giang hồ
mình tham gia event chỉ mong lấy đc giải 150 like cho zui !!! đừng chỉ vì có vài món đồ rẻ tiền mà dùng đủ mọi thủ đoạn tranh giành để mất zui haiz....

Quang Lê

Binh Nhất
bạn nói năng đàng hoàng lại nhé . trước khi HLV kiểm tra trong sạch lung tung mình đã nói với bác xịp xuân là mình mua like rồi . tại lúc đó mình chưa biết hack nhé . còn vấn đề qa mặt dc bác HLV thì củng chẳng có gì là khó vì Clik mình toàn like của người Vn nên mình cũng chẳng sợ . mình là mình tự khui ra chứ ko phải là do mình ko có khả năng che dấu nhé bạn .mà mình vừa biết cách kiểm tra hack rồi . bạn thử port hình lên xem coi nhé :) coi như đi tiên phong :)) hình này chứa ảnh 1k like của mình . nếu ko hack và mua like thì phải là . Dung Nguyễn . Ashenka VN và 1000 người khác thích hình ảnh của bạn . còn vấn để bạn nói ko ăn dc thì đạp đổ . mình đạp đổ làm chi trong khi mấy đứa dc giải đều là bạn thân của mình hết . thôi nói vậy thôi nhé . tks
và mình ngĩ cũng chẳng nên hủy giải 500 >> 700 nữa ai thích giải thì cứ port hình này lên =P~
Ngô Trung là ai vậy a? Đừng nói là LK nhé :))

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
bất kỳ 1 phần mềm nào , một chương trình hay 1 tool nào các bạn sử dụng đều là do con người làm ra và khi người có kiến thức về những thứ đó nhìn vào là sẽ nhận ra ngay mà thôi. Đừng tưởng trình độ của các bạn đủ để qua mặt người khác. Bất kỳ hành vi gian lận nào sẽ bị tướt toàn bộ quyền lợi . Mình sẽ không nương tay nữa , đã cảnh báo rồi mà vẫn còn tiếp tục vi phạm. Nếu cần thiết sẽ giảm giải thưởng xuống chỉ còn là máu và sâm siêu thị cho mọi giải thưởng.
Thân!

tinhlonngvn

Gia nhập giang hồ
bất kỳ 1 phần mềm nào , một chương trình hay 1 tool nào các bạn sử dụng đều là do con người làm ra và khi người có kiến thức về những thứ đó nhìn vào là sẽ nhận ra ngay mà thôi. Đừng tưởng trình độ của các bạn đủ để qua mặt người khác. Bất kỳ hành vi gian lận nào sẽ bị tướt toàn bộ quyền lợi . Mình sẽ không nương tay nữa , đã cảnh báo rồi mà vẫn còn tiếp tục vi phạm. Nếu cần thiết sẽ giảm giải thưởng xuống chỉ còn là máu và sâm siêu thị cho mọi giải thưởng.
Thân!
mình thấy nên vẫn giữ nguyên các giải và đưa ra thông báo ai dùng tool sẽ khóa acc 4rum cho đến hết event !!!

ChemToanHut

Binh Nhì
em làm event này ko nhờ mem 4rum like dùm! mọi người có thể vào để biết số lượng share! và số lượng ban em inbox để lấy like! số người em quảng bá và quay lại game ko ít =.=! cong sức em bỏ 2 ngày ra sáng tối để nhờ bạn like mà vứt thành tro bụi chắc e buồn chết mất! =.=

LienLien

Binh Nhất
Thân!
em nghĩ sao cũng đc...nhưng cũng còn nhìu bạn đi xin từng like một và đang quảng cáo game HK...... nếu vậy thì sợ hok công bằng với mí bạn xin like và quảng cáo đó anh(tất nhiên là chân chính......xin từng like để đc 500 cũng mệt àh):confused:

ChemToanHut

Binh Nhì
Thân!
a có thể check ở em! ko dùng bất kì tool gì hay cả fanpage! chỉ nhờ bạn bè like và share thôi https://www.facebook.com/photo.php?...4753918&type=1&ref=notif&notif_t=like&theater

tinhlonngvn

Gia nhập giang hồ
Event nên vẫn diễn ra bình thường và nên thêm phần cảnh cáo ai gian lận sẽ tước quyền và khóa nick 4rum đến hết event trong mục tham gia event !!! mình thấy biện pháp này là phù hợp nhất trong tình hình hiện giờ :)

Pink

Thiếu Úy

ChemToanHut

Binh Nhì
Lượng face ảo like cho bạn đấy .Còn về việc bạn nhờ người nào thì chỉ có bạn mới biết.
nếu a chỉ tính số like bạn bè thì a nhầm rồi! vì bạn em share cho bạn của họ ko hề là bạn bè của em! anh có thấy e nhờ like cỡ nào! nếu a cần e vẫn có thể đưa a nik face để a check tin nhắn :(( dù gì thì e hoàn toàn ko hề gian lận trong event này! đã có người gợi ý em mua like nhưng ko hề có!

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
nếu a chỉ tính số like bạn bè thì a nhầm rồi! vì bạn em share cho bạn của họ ko hề là bạn bè của em! anh có thấy e nhờ like cỡ nào! nếu a cần e vẫn có thể đưa a nik face để a check tin nhắn :(( dù gì thì e hoàn toàn ko hề gian lận trong event này! đã có người gợi ý em mua like nhưng ko hề có!
Có thể bạn không cố tình nhưng bạn đã vô tình dính vào những thành phần chuyên đi like hộ . Sẽ chỉ xét duyệt cho bạn ở mức giải thưởng dưới 500.

Bên trên