Bang HIVAIDS

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Quang Lê

Binh Nhất
OK cho anh phỏng vấn lun , nhưng trước tiên Anh đưa dùm em Ông o0oKingo0o về nơi sản xuất dùm em cái , em chỉ mún anh với em phỏng vấn với nhau thôi :P
Đọc cái câu em chỉ mún anh với em phỏng vấn với nhau thôi mà sướng tê người luôn :)) Giống như dc độc quyền phỏng vấn em vậy đó :">
Trong mấy ngày nữa anh bận dọn đồ lên Xì Gòn kiếm chỗ trọ rồi. Cho anh hẹn em phỏng vấn cuối tuần sau nhé :)
P/s: bác o0okingo0o chắc đọc cmt của Thảo rồi nhỉ. Phiền bác lui về xóm nhà lá BVB 1 thời gian để em mần công chiện =))

NGUYHIEM

Binh Nhì
Đọc cái câu em chỉ mún anh với em phỏng vấn với nhau thôi mà sướng tê người luôn :)) Giống như dc độc quyền phỏng vấn em vậy đó :">
Trong mấy ngày nữa anh bận dọn đồ lên Xì Gòn kiếm chỗ trọ rồi. Cho anh hẹn em phỏng vấn cuối tuần sau nhé :)
P/s: bác o0okingo0o chắc đọc cmt của Thảo rồi nhỉ. Phiền bác lui về xóm nhà lá BVB 1 thời gian để em mần công chiện =))
Coi bộ bị sét đánh rùi8-}

ĐamMê

Gia nhập giang hồ
Các item này đa số có nguồn gốc từ HotGirlNoiLoan, TjnhBangGia, ConGioMuaDong chuyển sang

Item bán ra gold, cuối cùng gold giao dịch về Khanh3tuoi : trích lời của Ruud

NGUYHIEM

Binh Nhì
Giờ lubu quá ! thôi bỏ đi, chán:-o Thảo ơi hum bữa anh mới có hun bên má trái của em à, giờ cho anh hun bên má phải cho đều đi=))

john

Gia nhập giang hồ
Thảo ơi! Em có pic nào bikini 0 mảnh của em không? Up lên đi...... Tụi a lấy làm logo của G luôn. Kakaka....
Lúc đó nhiều mem xin vào lắm đó. Mình sẽ mở cuộc thi tuyển mem cho G. Lấy Thảo sida làm phần thưởng cho ai mạnh nhất. Kekeeeeee

NGUYHIEM

Binh Nhì
Thảo ơi! Em có pic nào bikini 0 mảnh của em không? Up lên đi...... Tụi a lấy làm logo của G luôn. Kakaka....
Lúc đó nhiều mem xin vào lắm đó. Mình sẽ mở cuộc thi tuyển mem cho G. Lấy Thảo sida làm phần thưởng cho ai mạnh nhất. Kekeeeeee
bikini 0 mảnh có mà ở tù cả dạt à anh:))

ĐamMê

Gia nhập giang hồ
Con quỷ già , Ông về lấy hình của vợ ông mà post lên , cho ông làm BC Guild HIV lun =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên