Bang HIVAIDS

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

john

Gia nhập giang hồ
ai biểu ổng cứ onl là pm em hok à , cái gì cũng thảo em ơi , chỉ cho anh cái này cái nọ , ông john sờ sờ ra đó hok chịu hỏi :))
Kakaka. Ổng nói ổng muốn ở tù rùi em ơi. Giúp ổng 1 vé đi. Kakaka
Em không nhiệt tình hướng dẫn mem mới. NH đâu, xử lí Thảo sida koi. Kakaka

john

Gia nhập giang hồ
Chắc Thảo lây sida cho a Hiền rùi nên ổng cứ bám theo Thảo suốt. Kakaka, Thảo bá đạo thiệt! Lây xong rùi ruồng bỏ a Hiền. Kakaka

Pé Tũn

Gia nhập giang hồ
ko nên nói xấu bạn em như thế chứ , nói xấu người khác là 1 đức tính hok tốt chút nào , Nhưng fải công nhận là mấy anh nói chuẩn , em ủng hộ =))

john

Gia nhập giang hồ
ko nên nói xấu bạn em như thế chứ , nói xấu người khác là 1 đức tính hok tốt chút nào , Nhưng fải công nhận là mấy anh nói chuẩn , em ủng hộ =))
a thích e rùi đó, bạn của Thảo sida có khác

Quang Lê

Binh Nhất
Share tý thông tin G đi NH ơi. BC là ai, mục tiêu chắc là đi lây HIV cho sv rồi :)) khi G thành lập ingame có tổ chức event gì ko? (Dự là sẽ phát kim cho mem G đi phóng tùm lum quá!) =))

john

Gia nhập giang hồ
Share tý thông tin G đi NH ơi. BC là ai, mục tiêu chắc là đi lây HIV cho sv rồi :)) khi G thành lập ingame có tổ chức event gì ko? (Dự là sẽ phát kim cho mem G đi phóng tùm lum quá!) =))
G này anh em rất hoà đồng, chung sức vì 1 tương lai đầy HIV trong HK. Ae tà phái yên tâm, bang HIV không lây nhiễm tà phái đâu. Chỉ chích bọn 9 phái thui. kakakaa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên