Bang HIVAIDS

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

NGUYHIEM

Binh Nhì
Share tý thông tin G đi NH ơi. BC là ai, mục tiêu chắc là đi lây HIV cho sv rồi :)) khi G thành lập ingame có tổ chức event gì ko? (Dự là sẽ phát kim cho mem G đi phóng tùm lum quá!) =))
Trước mắt nếu ko có j xảy ra thì mình sẽ làm bang chủ, còn nếu anh em nào trong guild muốn thì mình sẽ nhường lại nhưng vs đk là khi guild đã up cấp 4 trở lên =))
Hoạt động ingame thì chắc chắn sẽ có, nhưng chỉ khi nào guil đi vào hoạt động ổn định
Sẽ cố gắng tập trung gặp gỡ giao lưu những buổi off( nhất định phải có).
Off thì sẽ có nhưng đi hay ko lại là chuyện khác=))

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Trước mắt nếu ko có j xảy ra thì mình sẽ làm bang chủ, còn nếu anh em nào trong guild muốn thì mình sẽ nhường lại nhưng vs đk là khi guild đã up cấp 4 trở lên =))
Hoạt động ingame thì chắc chắn sẽ có, nhưng chỉ khi nào guil đi vào hoạt động ổn định
vãi bác thật..
Off thì sẽ có nhưng đi hay ko lại là chuyện khác..
không đi thì chuẩn bị dầu ăn mà thông Ass..

AdamLambert

Gia nhập giang hồ
Thường thì cái người phóng đại hay thích lãnh đạo, dàn xếp là người "Chi trả chi phí" hết. Anh em đi càng đông càng tốt nhé =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên