THẢO LUẬN Bằng chứng tố cáo antonioreyespf sử dụng hack,cheat và gian lận

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Triệu Tử Long

Binh Nhì
stop all nôm na lại cũng chỉ gói gọn trong 4 từ ''ghen ăn tức ở '' 1 thằng thì đầu óc ngu si đần độn đc cái có chút monkey bỏ ra bù đắp vào trí não sợ người khác hơn mình tìm mọi cách để vùi dập (cái này thằng tố cáo là cũng đúng thôi )
1 thằng thì sử dụng = trí não thay vì bỏ tiền ra thôi thì chịu đựng hình phạt chút đâu có sao . có trí có đầu óc là làm lên chuyện lớn mà
=> giờ có 1 ông bụt hiện có 2 điều ước
1: cho bộ não
2: cho 1 đống tiền
các bọn chọn cái gì .nôm na lại thì stop đc rồi ai cũng có tài cả thì vận dụng vào cái ưu điểm đó mà phát huy
em xin hết .giờ là phải tâp trung vào game cho hết lỗi rồi hết tình trạng full sv kia kìa ổn định sv đi rồi thích làm gì thì làm ,từ sáng bi dis giờ mãi k vào đc nè

hitlekt

Gia nhập giang hồ
Thôi nhé, các thím đàn bà vừa thôi, vi phạm thế nào xử lý ra sao đã có LK xử lý rồi. Close đc rồi nhỉ.

duyhienws123

Gia nhập giang hồ
AH VẬY CÒN team top 2 tui mày rinh team top 1 tui tao ia ở đâu lấy cậy bớt cứt phải không khá là siêng năng đó. loại sông ai cũng chưi mà vẫn cươi gượng đươc rất khâm phục mày khoản đó Cáp Cáp .
:))) lôi team top 1 2 vào làm cc gì vậy , bug sml mới lên đc giờ sủa top 1 top 2 lqan cc gì ở đây hả thằg ngu

CuongLong

Binh Nhì
nhà nước bắn pháo hoa cũng sẽ có ng bảo s hok lấy tiền đó mà làm này làm nọ.........khi nhà nước hok bắn thì có ng lại bảo pháo hoa là 1 cái j đó đặc trưng h lại ko......chung quy dù có làm như thế nào cũng hok thể vừa đc lòng thiên hạ.....ngoài lề vậy thôi ad đã có quyết định r nói làm j nữa............DONE hết đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hitlekt

Gia nhập giang hồ
stop all nôm na lại cũng chỉ gói gọn trong 4 từ ''ghen ăn tức ở '' 1 thằng thì đầu óc ngu si đần độn đc cái có chút monkey bỏ ra bù đắp vào trí não sợ người khác hơn mình tìm mọi cách để vùi dập (cái này thằng tố cáo là cũng đúng thôi )
1 thằng thì sử dụng = trí não thay vì bỏ tiền ra thôi thì chịu đựng hình phạt chút đâu có sao . có trí có đầu óc là làm lên chuyện lớn mà
=> giờ có 1 ông bụt hiện có 2 điều ước
1: cho bộ não
2: cho 1 đống tiền
các bọn chọn cái gì .nôm na lại thì stop đc rồi ai cũng có tài cả thì vận dụng vào cái ưu điểm đó mà phát huy
em xin hết .giờ là phải tâp trung vào game cho hết lỗi rồi hết tình trạng full sv kia kìa ổn định sv đi rồi thích làm gì thì làm ,từ sáng bi dis giờ mãi k vào đc nè
bạn có bộ não tức là bạn lách luật ko ai biết, còn lách luật mà bị phát hiện thì bạn chỉ là thằng não chó thôi nhé.

Cảnh Vệ Binh

Thà giết lầm, hơn bỏ sót!
Quyết định đã được đưa ra. Các bạn tranh cãi nhau thì cũng không thay đổi được gì, mỗi người nhịn nhau 1 câu nhé. Sau cùng, mình mạn phép Close toàn bộ các topic liên quan đến vụ này nhé. Thân!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên