THẢO LUẬN Bằng chứng tố cáo antonioreyespf sử dụng hack,cheat và gian lận

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

NguyenHK

Gia nhập giang hồ
Ba cái quỷ auto nay giờ đầy, chủ yếu DP mới dùng được,luật đâu có cấm dùng auto click bàn phím đâu, sv này thiếu ji người dùng, ta dùng để ép đồ nek, chủ thớt chắc ganh ghét hay hận thù gì ông này thì phải chuyên lập topic tố cáo người ta, làm gì không khác hạ thấp giá trị con người mình :))

SAOnline

Hạ Sĩ
Ba cái quỷ auto nay giờ đầy, chủ yếu DP mới dùng được,luật đâu có cấm dùng auto click bàn phím đâu, sv này thiếu ji người dùng, ta dùng để ép đồ nek, chủ thớt chắc ganh ghét hay hận thù gì ông này thì phải chuyên lập topic tố cáo người ta, làm gì không khác hạ thấp giá trị con người mình :))
thế đc 24/24 100% co goi là gì hả bạn

Tên Rất Ngầu (babyb0y6767)

Gia nhập giang hồ
ủa click nhanh hơn là op đồ ko xịt hả bạn >:)>:)>:)>:)

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
dùng máu st, nhấn liên tục mất máu thì tự nó lên
Đúng rồi, thực ra phần mềm Antonio dùng cũng bình thường vì auto click nó là cái quá phổ biến ở bất kì game nào, cơ mà nó vi phạm quy định về game nên giờ bạn ấy phải chịu phạt thôi.

Mình thì ở bang của Cap nhưng nói thật mình không bênh, mâu thuẫn của ai người đó tự giải quyết với nhau. Chuyện của Antonio với Cap thì để cả 2 giải quyết, những ai không liên quan mấy nhảy vào chửi nhau làm gì, giờ lớn hết cả rồi chứ có phải bé bỏng gì đâu. Ai cũng là con người, có máu trong cơ thể, có cha mẹ sinh ra, ai tốt ai xấu thì cũng chỉ là trong 1 cái game làm sao đánh giá con người người ta như thế được. Có thể người này người kia trong game họ làm gì đó người không vừa ý mình nhưng ở ngoài xã hội người ta vẫn là 1 người chồng tốt, 1 người con có hiếu hay một người lao động chân chính. Vì thế dù có xích mích hay bất đồng quan điểm thế nào thì cũng mong các bạn để 1 sự tôn trọng nhất định cho đối thủ của mình chứ không phải bằng mọi cách hạ nhục, xúc phạm danh dự và nhân phẩm của nhau.

meoyeuchuotmk

Gia nhập giang hồ
Đúng rồi, thực ra phần mềm Antonio dùng cũng bình thường vì auto click nó là cái quá phổ biến ở bất kì game nào, cơ mà nó vi phạm quy định về game nên giờ bạn ấy phải chịu phạt thôi.

Mình thì ở bang của Cap nhưng nói thật mình không bênh, mâu thuẫn của ai người đó tự giải quyết với nhau. Chuyện của Antonio với Cap thì để cả 2 giải quyết, những ai không liên quan mấy nhảy vào chửi nhau làm gì, giờ lớn hết cả rồi chứ có phải bé bỏng gì đâu. Ai cũng là con người, có máu trong cơ thể, có cha mẹ sinh ra, ai tốt ai xấu thì cũng chỉ là trong 1 cái game làm sao đánh giá con người người ta như thế được. Có thể người này người kia trong game họ làm gì đó người không vừa ý mình nhưng ở ngoài xã hội người ta vẫn là 1 người chồng tốt, 1 người con có hiếu hay một người lao động chân chính. Vì thế dù có xích mích hay bất đồng quan điểm thế nào thì cũng mong các bạn để 1 sự tôn trọng nhất định cho đối thủ của mình chứ không phải bằng mọi cách hạ nhục, xúc phạm danh dự và nhân phẩm của nhau.
Tại hạ hoàn toàn đồng ý với quan điểm của vị công tử người sắt , các thí chủ không nên mở miệng ra là gọi người khác là "ranh con" "súc vật" này nọ. ;v hi vọng mấy vị thí chủ bình tâm sửa lỗi.

meoyeuchuotmk

Gia nhập giang hồ
Không đâu bạn, trên clip là bạn đại phu, chỉ cần set 3 Key là đc rồi
F1: mỗi giây bấm 1 lần ( buff35 chỉ cần để 1 target là bản thân cũng đc mà :3)
F2: để máu Siêu thị , 1s bấm 1 lần ( cứ giảm thì 1s full lại, MST mà"
F4 để sâm : 5~10s bấm 1 lần
Tự động phím k chỉ Autoclick mà còn nhiều phần mềm nữa,
Tkeam chỉ cần không cho nó send key vào Client là xong thôi :3
Bạn trên clip chắc chắn đã dùng phần mềm thứ 3 can thiệp rồi.
Khi nào bạn thấy chiến auto đánh quái thì mới có auto target quái nhé ~~'

NguyenHK

Gia nhập giang hồ
nếu auto click,thì phài xài cả F1 để target quái đánh nữa,coi clip thấy ko phải là dp buff ( ko thấy skil buff 35 ) chắc tại mình ko biết auto click có cả auto ramdom target quái nữa ak =))
Ổng theo tà phái thì phải có 1 chút manh mun trong đó, nhìn clip là bít auto key board rồi, đánh 200 HP tự động nó click ô máu st bơm lên liền. Chủ thớt theo chính phái mà tâm còn độc hơn tụi bên tà =))

Silver

Hạ Sĩ
Không đâu bạn, trên clip là bạn đại phu, chỉ cần set 3 Key là đc rồi
F1: mỗi giây bấm 1 lần ( buff35 chỉ cần để 1 target là bản thân cũng đc mà :3)
F2: để máu Siêu thị , 1s bấm 1 lần ( cứ giảm thì 1s full lại, MST mà"
F4 để sâm : 5~10s bấm 1 lần
Tự động phím k chỉ Autoclick mà còn nhiều phần mềm nữa,
Tkeam chỉ cần không cho nó send key vào Client là xong thôi :3
Bạn trên clip chắc chắn đã dùng phần mềm thứ 3 can thiệp rồi.
Khi nào bạn thấy chiến auto đánh quái thì mới có auto target quái nhé ~~'
chắc nói bạn ko hiểu,nếu là dp buff thì về thành nó vẫn auto buff.............(nếu set F1 la skil 35 buff và target lên đầu nhân vật )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên