XIN XỎ Bảo trì đến ngày mai

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Canta89

Gia nhập giang hồ
Tôi nghĩ chủ thớt nói đúng đó. Để công bằng thì nên thông báo sao thực hiện vậy cho nó chuẩn. Còn mở game bây giờ tôi cũng chơi được như thường, nhưng như vậy ko nhất quán với thông báo cho lắm.

Mars05

Binh Nhất
Tâm lý gì mà ích kỷ vậy các bạn? (Mình ko đua top hay gì hết nhé) Sự cố được giải quyết thì mở lại thôi chứ.

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
tối qua thông báo trong lúc nước sôi lửa bỏng nên vô tình sơ sót thiếu câu có thể mở sớm hơn dự kiến nếu khắc phục xong. Mong mọi người thông cảm.
kệ đi xong thì cứ mở tôi bó tay với suy nghĩ mấy bác đúng chất chỉ biết cho bản thân, kiểu như ăn không được phá cho hôi

xnevermind

Gia nhập giang hồ
nếu bạn đã đang nói đang đi học đi làm thì nếu ví dụ tối qua thông báo sáng hôm nay 10h30 mở thì mấy bạn cũng có chơi đc đâu nhỉ :v, chỉ thắc mắc thôi nhé đừng gạch đá :))

kangtadragon

Binh Nhất
có cần chốt màu vàng chói không ? mà thôi admin có quyết định rồi thì anh em cứ thế mà làm thôi. Chiều về chơi cũng được .

BoBo

Binh Nhất
Mấy ông lập topic này, thì cũng nên qua xem cái topic ng ta cũng đòi công bằng vụ cắn pill exp kìa, sao cho hết

kangtadragon

Binh Nhất
nếu bạn đã đang nói đang đi học đi làm thì nếu ví dụ tối qua thông báo sáng hôm nay 10h30 mở thì mấy bạn cũng có chơi đc đâu nhỉ :v, chỉ thắc mắc thôi nhé đừng gạch đá :))
Não trâu hả ? 10g30 thì sáng đi làm để máy, có gì teamview về log acc, giờ tắt máy rồi teamview bằng gì ông nội :v nhà làm gì có ai ?

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Sự cố được khắc phục xong sớm hơn dự kiến nên sv mở lại luôn cho các bạn chơi cuối tuần. Mong các bạn thông cảm cho sự số không mong muốn này.

temo

Binh Nhì
nói chung hnay t7 ae nghỉ ở nhà và mong muốn đc chơi rất là đông ủng hộ sv mở sớm
1 số người đi chơi vs gái , 1 số tranh thủ trốn vợ đi nhậu rồi cặp kè vv.v. thì ai sướng cho thôi chấp nhận đi cái gì cũng muốn lợi thì xã hội còn gì là công bằng,

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên