XIN XỎ Bảo trì đến ngày mai

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

phongvansontruong

Gia nhập giang hồ
Game ổn là được. không cần x2 cũng được tuy nhiên thông báo đưa ra thì làm ơn chính xác , biết là nói thì có quyền sửa , viết có quyền xóa, admin thì muốn làm gì thì làm , lần 1 lần 2 rồi ai coi ra gì không ? Gamer cũng phải đi làm kiếm tiền nạp donate cho server nữa mà , chơi sớm mà ai hok muốn .Chứ có phải rãnh như mấy ông ở không hay mấy ông trẻ trâu ăn bám ở nhà mà canh máy .
Ban kiem tien dc nhieu qua nen ko can quan tam ng khac hay sao ma nói câu cuối 1 cách thiếu tôn trọng mọi ng nhu vây ???

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
Game ổn là được. không cần x2 cũng được tuy nhiên thông báo đưa ra thì làm ơn chính xác , biết là nói thì có quyền sửa , viết có quyền xóa, admin thì muốn làm gì thì làm , lần 1 lần 2 rồi ai coi ra gì không ? Gamer cũng phải đi làm kiếm tiền nạp donate cho server nữa mà , chơi sớm mà ai hok muốn .Chứ có phải rãnh như mấy ông ở không hay mấy ông trẻ trâu ăn bám ở nhà mà canh máy .
- 1 Bạn đừng có mang nạp thẻ vao mà nc, Tại bạn thích mạnh thì nạp thui ..
- 2 Bạn ko lớn hay khôn hơn ai nên cũng đừng gọi là trẻ trâu ...
- 3 Trong forum nay người đi làm thì đa số , Nhưng mỗi người 1 việc , Ko phải ai cũng rãnh thì dc coi là ăn ở không ,,,
=> Cho dù bạn làm 1 tháng 5tr 10tr ở chung vơi bố mẹ thì cũng dc coi là ăn bám ... Chừng nào có nhà riêng rồi lên đây dạy khôn người khác ...

LehendsToT

Gia nhập giang hồ
- 3 Trong forum nay người đi làm thì đa số , Nhưng mỗi người 1 việc , Ko phải ai cũng rãnh thì dc coi là ăn ở không ,,,
=> Cho dù bạn làm 1 tháng 5tr 10tr ở chung vơi bố mẹ thì cũng dc coi là ăn bám ... Chừng nào có nhà riêng rồi lên đây dạy khôn người khác ...
móa căng dạ

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Thằng lồn chó này nói ra câu nào là thấy khó chịu câu đấy. M nghĩ m lớn hơn ai trong cái 4rom nàu mà goi là trẻ trâu. M làm ra bn tiền mà bảo ngta ăn bám?. Lúc nhỏ m có ăn bám ông bà già m k? Chưa chắc h nó k ăn bám nia =))

kangtadragon

Binh Nhất
Ban kiem tien dc nhieu qua nen ko can quan tam ng khac hay sao ma nói câu cuối 1 cách thiếu tôn trọng mọi ng nhu vây ???
=] miễn ông không phải loại như vậy thi có thể next cmt của tôi được rồi , tôi chỉ đang nói cho những anh em đi làm công nhân đầu tấp mặt tối thôi , giờ giấc nó quan trọng lắm , cũng muốn chơi với anh em nhưng thông báo 1 đăng 1 nẻo thì hơi khó cho tụi tui , mà ad cũng đã làm cũng chấp nhận thôi :))
1. Không nhìu nhưng nạp vào sâm máu túi thôi, có nhìu góp nhiu có ít góp ít, công nhân làm việc 15 16h mà .
2. Tất nhiên cmt này không dành cho người ko phải trẻ trâu .
3. Nếu mà có công việc mà phải ngồi máy thì cũng ko phải là ăn ở ko được , cmt này chỉ nói thật sự những người ngồi ko ôm máy, và nếu là người trưởng thành xin next cmt này luôn .
=> và cũng tóm lại dù sao thì hôm ấy ad cũng mở game vào giờ đó để anh em vẫn chơi, vẫn xin boss một tý thời gian về log thế thôi .

Thằng lồn chó này nói ra câu nào là thấy khó chịu câu đấy. M nghĩ m lớn hơn ai trong cái 4rom nàu mà goi là trẻ trâu. M làm ra bn tiền mà bảo ngta ăn bám?. Lúc nhỏ m có ăn bám ông bà già m k? Chưa chắc h nó k ăn bám nia =))
ôi mất dạy quá, chó cứ xủa và đoàn người cứ đi, next nhé =]

phongvansontruong

Gia nhập giang hồ
=] miễn ông không phải loại như vậy thi có thể next cmt của tôi được rồi , tôi chỉ đang nói cho những anh em đi làm công nhân đầu tấp mặt tối thôi , giờ giấc nó quan trọng lắm , cũng muốn chơi với anh em nhưng thông báo 1 đăng 1 nẻo thì hơi khó cho tụi tui , mà ad cũng đã làm cũng chấp nhận thôi :))

1. Không nhìu nhưng nạp vào sâm máu túi thôi, có nhìu góp nhiu có ít góp ít, công nhân làm việc 15 16h mà .
2. Tất nhiên cmt này không dành cho người ko phải trẻ trâu .
3. Nếu mà có công việc mà phải ngồi máy thì cũng ko phải là ăn ở ko được , cmt này chỉ nói thật sự những người ngồi ko ôm máy, và nếu là người trưởng thành xin next cmt này luôn .
=> và cũng tóm lại dù sao thì hôm ấy ad cũng mở game vào giờ đó để anh em vẫn chơi, vẫn xin boss một tý thời gian về log thế thôi .

ôi mất dạy quá, chó cứ xủa và đoàn người cứ đi, next nhé =]
next hay ko next tôi ko nói tới. nhưng cân nhắc lời trước khi thốt ra là ko phải sai đâu bạn.tôi chỉ thấy bạn nói ko phải tới mọi người thì tôi vào nói lại bạn như thế, đừng bgio đánh giá 1 van đề chỉ 1 phía của riêng b.

kangtadragon

Binh Nhất
dù sao thì hôm đó ad vẫn mở giờ đó , ae nào công nhân ko về được cũng chịu mất chứ cũng ko thể làm gì hơn được . chịu thôi chứ nhỉ :)

ductrung

Binh Nhì
:)) đéo kính râm vô đọc comment cho có tâm nhaaaaaa
lời cmt của chú làm tui tự ái vãi chim

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
Topic report thành topic War rổi , để tránh đi xa hơn , mình khóa topic nhé !
Nếu ai cảm thấy đền bù không thỏa đáng thì cứ report lại !
cụ thể , chi tiết .
p/s : mọi trường hợp lag dis , chúng tôi đều không mong muốn , chẳng ai muốn 1 sản phẩm của mình bị mọi người chê bai cả .
Các bạn cũng nên đặt vị trí của mình vào vị trí người khác với .
BQT cũng luôn đền bù thỏa đáng mỗi khi có sự cố , luôn lắng nghe ý kiến gamer , đó cũng là đặt vị trí của mình vào người khác rồi , mong các bạn hiểu .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên