THẢO LUẬN Bản tin 5 giây nữa cuối tháng 11/2017 yulgangvn

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
AE CHO XIN GIÁ GOLD SEVER NÀO VỚI GIÁ CÁC LOẠI NGỌC NỮA DẠO NÀY THẤY GIẢM GIÁ NHIỀU THỨ CẬP NHẬP KO KỊP
gold 100k vnd = 110m (mua nhiều có thể tăng số lượng được gold, 1m CK = 1b2) (2m CK = 2b5)
ngọc thì ulpt 6x 7x giảm giá mạnh (dạo chợ để biết thêm chi tiết)
pt 9 = 27m 29m, pt 10 = 50m 57m
clvc 26 = 17 19m, 27 = 30 32m

Whisper

Binh Nhất
Vấn đề là các bạn muốn bán lại đồ, mà bán cho ai bây giờ? - Người mới
Các bạn muốn bán với giá cách đây 1 thập kỉ, và các bạn muốn có nhiều người mới hơn vào chơi và mua lại giá ấy.
Cùng lúc đó, các bạn muốn mua đồ cho set tiếp theo với giá rẻ, và mong muốn cái giá đấy sau này bán lại vẫn phải đắt mới được.

THAM.
thì vậy mới cần những cái đầu của Kteam

IceFrog

Binh Nhì
cứ hở nói lên ý kiến là cứ mặc định là khóc
riếc chả ai thèm cmt...
thôi ko tranh luận với bác nữa, em đuối rồi
Thứ 1 : tôi k phải anh của bố bạn nên đừng gọi tôi = bác. Tôi nghe ko lọt.
Thứ 2 : trả lời những câu hỏi của tôi đặt ra đi. Xem bạn đúng được câu nào trong cái câu mà bạn cmt.

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Thứ 1 : tôi k phải anh của bố bạn nên đừng gọi tôi = bác. Tôi nghe ko lọt.
Thứ 2 : trả lời những câu hỏi của tôi đặt ra đi. Xem bạn đúng được câu nào trong cái câu mà bạn cmt.
Làm liên tưởng đến quá khứ.. Có 1 từ cho bạn " Hách Dịch" Giống LQN đầu thai.. À mình chỉ nói lên suy nghĩ thôi nhé không phải khóc :D

Masya

Binh Nhất
Xin lỗi chứ thà thẳng thắn hách dịch mà người ta có gì nói đó, chứ ko phải cái loại trước mặt nói khác sau lưng nói khác hay lúc thất thế nói khác lúc bầy đàn nói khác đâu. Loại vậy quê tôi hồi đó nhiều lắm, giờ hiếm rồi, tưởng tiệt chủng

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Xin lỗi chứ thà thẳng thắn hách dịch mà người ta có gì nói đó, chứ ko phải cái loại trước mặt nói khác sau lưng nói khác hay lúc thất thế nói khác lúc bầy đàn nói khác đâu. Loại vậy quê tôi hồi đó nhiều lắm, giờ hiếm rồi, tưởng tiệt chủng
Thái độ con người sẽ thay đổi tùy theo cách xưng hô đối xử hay hành động do đối phương tác động lên mình mà tạo nên. Chỉ vậy thôi.

tienthanhs1

Trung Sĩ
Người ta còn tôn trọng bạn là một người chơi chung 1 mái nhà ( giống như 1 đồng nghiệp dù họ vời bạn có ghét nhau đến mấy) thì người ta gọi bạn bằng " bác"
Một cmt đậm chất trẻ trâu! thích thể hiện gì ở đây? thích làm bố thiên hạ cũng ok thôi! Vì thực sự những người chơi đến và theo sever này từ những ngày đầu họ quý mến nhau dù khác thế lực....cũng đã đến lúc nhường lại sân chơi cho những người thích thề hiện phải ko @Ruby ...ae mình hết thời rồi, về trồng ổi như Lệ Rơi đi:))

IceFrog

Binh Nhì
Làm liên tưởng đến quá khứ.. Có 1 từ cho bạn " Hách Dịch" Giống LQN đầu thai.. À mình chỉ nói lên suy nghĩ thôi nhé không phải khóc :D
Trên forum block nhau đc thì tao cũng block mày rồi, mày hãm đến mức cái team tao nó block ko dám để mày lại luôn mà, nói mà ko biết sn thì nói làm gì, con người chứ k phải chó, tìm hiểu trước khi sủa.
Đàn ông con trai, mở miệng ra câu nào thì đúng câu đó, đừng có hùa, đừng có nghe người ta nói sao mình tưởng vậy.
Nhìn mấy thằng tụi bay xem, được lòng nhiều người lắm, nhưng được cái gì?? Tạo cái group chat rồi nói xấu người này, người nọ, thấy người ta mạnh thì kêu bug, thấy người ta thắng thì kêu G.M buff, xong cả đám kéo lên forum tạo áp lực. Từ việc sai lèo lái 1 hồi thành tụi bay đúng. Giống như cái câu thằng Ruby vừa nói bên trên, tao xin nhắc lại : G.M TRONG QUÁ KHỨ-HIỆN TẠI HỖ TRỢ CHÍNH CÁI GÌ. Cái câu mày cmt kêu "nếu còn hỗ trợ chính" còn bên trên nên khỏi cãi.
Ngoài team tao ra thì sv này ai chả ghét tao :)) . Nhưng tao chả quan tâm, vì mấy đứa đó không ai giúp tao bất cứ 1 thứ gì cả, từ đồ đạc, tlc cho đến boss nên chả việc gì tao phải quan tâm miệng đời cả - việc của t là chơi game và thắng những đứa như tụi bay thôi, và nếu có thua thì t lại cố gắng để thắng chứ ko phải đi bới móc nói xấu người khác và nghe thông tin bậy bạ đâu đó rồi lên đây khóc lóc :)

IceFrog

Binh Nhì
Những thành phần trước thì xin tha, sau thì vầy nè.
Núp núp ló ló rồi chạy lại cúng VH :) 22782035_1791235434507157_159846382_n.jpg YBcapture00197.jpg

Bên trên