Bạn nghĩ rate drop thế nào sẽ giúp duy trì ổn định và tránh lạm phát?

Bạn nghĩ rate drop thế nào sẽ giúp duy trì ổn định và tránh lạm phát?

• Số lượng người bầu chọn
    133

Vô Danh Cư Sĩ

Gia nhập giang hồ
Tỉ lệ Drop thấp nhưng cho tỉ lệ cường hoá vừa vừa 1 chút, chứ Drop đã ít, tiền hiếm, đập lên +3 +4 tỉ lệ có 30% thì có mà đi đời :3

Gladiator

Hạ Sĩ
Có hiếm mới có đầu tư , server mới có phí duy trì , tràn lan đại hải như thằng Dzô riết giờ mua 1k@ chả ai thèm nạp mà bán vì đồ nó cần quá dễ kiếm .

TheGameC3

Binh Nhì
Có hiếm mới có đầu tư , server mới có phí duy trì , tràn lan đại hải như thằng Dzô riết giờ mua 1k@ chả ai thèm nạp mà bán vì đồ nó cần quá dễ kiếm .
cái đó khỏi bàn cải, bi h toàn mua gold ở ngoài cho rẽ rồi zô game mua @, đồ shop, ai mà chịu lỗ hả bác?

TranViet1st46

Binh Nhất
Theo mình thì EXP như sv off là chuẩn, bay h auto thì 1>1,5 tuần là lên 6x chứ ko cần 1 tháng như train tay nữa :v. Vấn đề drop item thì cao hơn chút xíu so vs thời ASS là được

ĐầuRồngSever

Gia nhập giang hồ
Phương án 1 th hin đúng 1 sv không lm phát và th hin đúng bn cht ca 1 sv không phân bit giàu nghèo
"dù bn có tin, nhưng ko có s may mn, thì bn phi dùng tin đ mua các item hiếm hoc đp đ. Và như thế người nghèo, sinh viên hc sinh có cơ hi làm giàu như nhau da vào s may mn ca mình"
1 con đường dẫn đến tương lai sáng ngời của HKGH 2k13 ;)

baconsau

Gia nhập giang hồ
vẫn thích được trùng sinh hơn!
mà nếu có trùng sinh thì không nên quá chậm lên lv

=x2 hkas hồi xưa thì mình thấy cũng ổn

ĐầuRồngSever

Gia nhập giang hồ
thấy nó hk chết mà nó bùn bùn sao đó :(.nên e nghỉ là đồ rớt như HKdzo hk có trùng sinh và đặc biệt thành hk bị thay đổi vẫn như xưa hihi

ĐầuRồngSever

Gia nhập giang hồ
tuy tụt exp nó vẫn hay đấy a àk c.s của mình nó cũng như cái exp trong game mỏi lần vấp ngã là tụt exp mà bị 1 lần thì sẽ rúc kinh nghiệm lần sau đừng để nó tụt nên e mong Lion sẽ cho khi die tụt exp nhìu hơn trc =))

oZeus

Gia nhập giang hồ
cho rớt mấy cái vk có trong shop cao tí ,mấy cây ko có trong shop như 600k 5m 17m 71m thì cực hiếm cũng đc =]] mặc hàng càng cùi chơi càng vui =]]

baconsau

Gia nhập giang hồ
chơi sv pri pt không chia exp. Không biết sv này có bị chia không?
GM cho mình và ace khác biết với! Để biết đầu tư cách train lv ^^!

DeVisKhang

Gia nhập giang hồ
theo mình nghj exp x1 so với ngày xưa thì đồ hiếm thì có thể zì ngày xưa ko có auto....còn ngày nay trẻ trâu VN nhju lắm lv củng có thể sẻ phổ biến nhanh hơn 1 chút...nên củng cho vừa tầm 1 chút ...tránh tình trạng 6x chưa thấy mặt cây 5m ^^.

Bên trên