bác nào giúp với

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Df buff thì cần đồ mạc hk các bác khi open em chơi 1 bé đfu để hĩu thêm vè char này
Đp buf hả bạn
Nói chính xác thì chỉ cần 1 cây mộc trượng cùi bắp ( full kc2 )
Mặc đồ cà tàng +3+4 không cần pt ( thích thì ốp Hp vào cho nhiều máu )
Ở lv 1-35 thì hơi vất vả chút... nên bạn đầu tư cái trượng 243k+3
quần áo cường hóa chay +3
Ban đầu giáp 15 ( có thể ốp pt 2 3 ) sau lên lv25 ++ Giáp 25 ( 2 dòng pt 3 4) + 3 (thích +4 cũng đc, nhưng xịt thì ráng chịu )
Ốp ở lv này để tránh trường hợp bạn không có pt ( thường ở level này, họ ko thích pt vì char này yếu hơn các char khác ,họ chuộng cung ) thì có thể solo 1 mình

Lên 35 , bạn không phải sắm gì cả , chỉ cần cái trượng như mình nói ( học skill buff 35, dame def đi kiếm 1 team cố định )

HotBoy

Gia nhập giang hồ
Đp buf hả bạn
Nói chính xác thì chỉ cần 1 cây mộc trượng cùi bắp ( full kc2 )
Mặc đồ cà tàng +3+4 không cần pt ( thích thì ốp Hp vào cho nhiều máu )
Ở lv 1-35 thì hơi vất vả chút... nên bạn đầu tư cái trượng 243k+3
quần áo cường hóa chay +3
Ban đầu giáp 15 ( có thể ốp pt 2 3 ) sau lên lv25 ++ Giáp 25 ( 2 dòng pt 3 4) + 3 (thích +4 cũng đc, nhưng xịt thì ráng chịu )
Ốp ở lv này để tránh trường hợp bạn không có pt ( thường ở level này, họ ko thích pt vì char này yếu hơn các char khác ,họ chuộng cung ) thì có thể solo 1 mình

Lên 35 , bạn không phải sắm gì cả , chỉ cần cái trượng như mình nói ( học skill buff 35, dame def đi kiếm 1 team cố định )
tks~ bác nhìu nha có bác mình đả chuẩn bị chơi char này tốt hjhj

_Kenny_K_

Gia nhập giang hồ
Sv mới chắc kc 2 sẽ mắc và hiếm như lá mùa thu :3 dp thời đầu sv mới ra chỉ có cửa buff thôi cho khỏe :3

Bên trên